D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Hum lay D4 có kinh kịch hay như thía mà D2 lại đi đá bóng...đến chán:(:(
@kk: nhớ đấy nhá...quân tử nói lời giữ lời...thèng nào ngủ thèng í mai đến bị Đam Pắc Quây>:):)):)):)

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Hum lay D4 có kinh kịch hay như thía mà D2 lại đi đá bóng...đến chán:(:(
@kk: nhớ đấy nhá...quân tử nói lời giữ lời...thèng nào ngủ thèng í mai đến bị Đam Pắc Quây>:):)):)):)
:(( ..sao dao nay` chan the,,,toi nay phai> lam` bai` tin mai nop oai`...hizz dung' la` lam chuyen dang lo....:| :| ....D2 dang tinh' bung` tap the khong ai nop bai` nua....hzz.....toi nay con lam` toan mai 3 tiet toan....ma` mai ko co' tin sao lai bat lam` nhi?,,,hizzz:-S

trungvb

Moderator
theshadow said:
tao chẳng làm cái gì hết:)):)):)):))chán roài,ko làm gì nữa:)):)):))
cai loai may` tron hoc biet de dau ma` lam,,,,>:) .....
ma` sao dao nay thang thang voi thang VU~ it vao` post ba`i the nhi>

Vũ dạo này...hâm hâm...tâm sinh ní bị thay đổi:)):))
Thèng Thắng thì là sao vụt sáng òi vụt tắt...may thía chắc không fải tại mình:)):))
VL..ừm...D2 giờ là sao xịt:))=))

DanteXXL

Nhắc giề đến tớ thế ah bạn Hoa??? :D Hay là tớ nhầm nhở?? :D Ít post bài chẳng qua là vì chán rồi mừ =)) Chả thấy 4rum trường mình bổ ích gì cả :( Toàn thấy câu bài rùi del bài :( Chả còn hứng post nữa :-<

the leave

Member
ui gioi oi :)) nhung cau tren co fai do ban VL noi ra ko nhi? =)) la wa' co, tuong ban VL dang tiep buoc anh truong, fan dau tro thanh tho cau ca co ma :)) ( to dua thoi, dung gian nha':) )
4r co ich day chu, chang wa la ay chua tim hiu thui ;)

trungvb

Moderator
Ho^m nay mot ngay` hoc met moi> chi> toan` chep bai` la` chep bai`....ca> D2 hom nay ram ro chep ca> 4 tiet dau....tin voi Anh...hizzz...da~ the ngay` j ma` ktra lam the...kho than thang HAI> LONG bi, bat quay h Cong Dan....
chep' xong thang nao` cung~ thay nguoi l^ang l^ang....nhu thang fe^ thuoc......
den tiet 5,,,lai la` lieu thuoc tinh than.....=))=))=))...
ca> lop dc fem tra khao? co^ chip ve fist love roi fist kiss cua? co...=))=))
noi dung se~ dc giau' kin,,,,=))=))..

DanteXXL

=)) Tao mà ko V.I.P thì mày V.I.P à?? Uh!! =)) Có thể!! Nhưng tao V.I.P kiểu khác =)):
Tao là Very Important Person B-)
Mày là Very Impolite Person =))
Nhở!!! :>:>:>

Giat. ban' minh`..Le thuy` Linh..khi` khi` khi`..tuong? ba` Linh lop' minh`:)):))
Hinh` nhu la` ko ai chan' dau ban Linh a.:)...chi? co' ko thik thoai chu' chan
thi chua:)):))

theshadow

Member
ko phải là chán đâu bạn Linh ơi mà là cực chán,3 tháng roài chưa nhìn mặt ông Tin,ko biết ông ý có bít mình là học sinh của ông ý ko.............Amen:(:(:(
hôm nay đã lấy lại được cái cảm giác:
_Thik thú khi thoát ra được khỏi cổng trường:):):))
_Sợ sệt khi xem sổ ghi đầu bài:(:(:(
_Lo lắng khi phải đi qua mặt ông Hùng để lên lớp:(:(:(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000