D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

theshadow

Member
ặc bọn nó khinh thường mình wé:(:)((
đã thế tự làm luôn,ko chép đứa nào,vào luôn vòng trong cho bọn nó lag mắt:)):))

gipypy_9x

Member
Thi Sinh thì cố kiểu gì hả mày , truyền đạt kinh nghiệm đi ;) , có mỗi mình tinh thần sút giảm chưa đc mấy nả chứ :((

=))=))..khổ thân kk mụi...cố lên...vừa thi Anh vừa thi nam sinh thanh lịch..ẵm nhiều tiền vìa chia cho mụi nhá:)):))
Điểm phẩy sinh lớp mụi toàn trên 9.5 thoai:D:D:D:D:D:D

theshadow

Member
ặc ặc,sướng thế,kk lúc đầu còn bị 5,5 Sinh,bị tính nhầm:(:)(:)((về sau tính lại mới lên được 8,3
mà ko hiểu mình có cái gì mà bị bắt đi thi nam sinh thanh lịch:(:)((

Có cái mờ nam sinh thanh lịch ai cũng fải có để thi í>:)...chòi có khi fải làm buổi bổ túc cho kk chớ gà thía này làm sao mờ đi thi được, không khéo lại bị bạn VL cuỗm mất giải í chứ:>:))=))

theshadow

Member
ko biết phần thi ứng xử pải làm sao đây,kk ứng xử ngu lém:(:)((lại còn phần hiểu bít nữa:(:)((năng khiếu thì em chắc là chơi điện tử,thể thao cũng tạm được,nhưng thế thì khác gì thằng tứ chi phát triển:(:)((

Chòi chòi...kk với bạn VL nói như có mỗi 2 người thi í=))=))...chtis cười mất thoai:)):))
Mờ kk thi ứng xử chắc trượt là đúng òi...ứng xử gì mở chỉ bít tát thoai=))

Là giề hử kk...ủa sao mờ mình chẳng bít giề cả nhở..tưởng nếu BGK hỏi..."em sẽ làm gì nếu em...muốn..." thì kk mới trả lời dc chứ=))=))

Bạn Linh ko ra tay thì Vịt vb cũng ra tay thoai...mờ kk làm sao thía không bít...tự nhiên theo con đường của ông Lâm...chậc chậc:(:(:(...
Mờ hình như thứ 4 này là thi HSG roài hay sao í nhở:D...D2 cóa ai thi Sinh không...qua D4 cho Hoa cái này cái:):):):)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000