D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

=))=))=))...chòi oi..công nhận là B_D2 hơi bị iu quí các G_D2...zậy chớ mới bỏ bao công sưu tầm hình ảnh về G lớp mình:>:>:>...chòi...ngưỡng mộ:D

trungvb

Moderator
3 bạn nữ lớp D2 đi thi nam sinh thanh lịch,....chắc là dành hết giải rùi....=))=))=)).....D4 có đi thi không,,,,=))=))=))....
@VŨ:Đẹp thế mày,,,,kekeke

theshadow

Member
Hoa oai,chữ kí của mụi là sao?????
tự nhiên bị bắt đi thi,shit.........
về nhà thì mẹ chơi cho 1 loạt WTO,WHO,UNESCO......là cái gì:(:)(:)((

Hờ hờ hờ...hum nay bảo thèng Vũ chỉ cho mình một trong hai boy đi thi...thía mờ nó ko chỉ...ki vật:)):))
@kk: hờ hờ hờ...đó là của hum qua...giờ đổi òi:D

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Hehe!! :D Em thoát rùi cả nhà ui, khỏi hstl hay hs Tô Lịch nữa :D Sướng wá đi mất :x :D >:)
:-/ :-/ :-/ ...sao lại thế thằng Duy đi hộ mày rồi à,,,mà sáng nay bọn thằng cá có quyển tiểu thuyết mĩ hay nhẩy,,>:) >:) ,mỗi tội tao chưa đc xem..:(( :(( ...làm D2 hôm nay náo nhiệt hẳn lên,...=)) =))

theshadow said:
mình đọc được mỗi mấy đoạn kịch tính: "cái cương cứng của người đàn ông cọ vào người cô.....":)):)):)):))
sặc cái câu đấy thì không đọc tiếp bảo phí đấy :))=)) alo^ alo^
thằng Giang có tâm hồn trong sáng :X:X
www.khuanchoi.com Vũ cho mình vào xem hay phết không biết anh em D2 xem chưa , cấm đàn bà con gái nói trước không lúc vào không ấy được lại bảo mình :))=))=))=)) alo^ alo^

gipypy_9x

Member
theshadow said:
Hoa oai,chữ kí của mụi là sao?????
tự nhiên bị bắt đi thi,shit.........
về nhà thì mẹ chơi cho 1 loạt WTO,WHO,UNESCO......là cái gì:(:)(:)((
Thế nó mới hoành tráng , nam sinh thanh lịch đó , đừng khinh :>

lion_heart90

boy_co_don_892004 said:
www.khuanchoi.com Vũ cho mình vào xem hay phết không biết anh em D2 xem chưa , cấm đàn bà con gái nói trước không lúc vào không ấy được lại bảo mình :))=))=))=)) alo^ alo^
em phải chọn lọc trc' khi gửi cho anh chớ:)) :)) :)) :)) ,có gì lần sau ae mình trao đổi tip:D

Bé đã bảo Cả òi...cứ thik tuyên truyền linh tinh...giờ...cố mờ chịu:))
Mai thi sinh òi...hình như D2 cũng có một bạn...hihihihi`..có gì bạn bè hàng xóm giúp nhau nhớ bạn gì nhớ:):)):))

gipypy_9x

Member
thi học sinh giỏi thì còn lâu chúng nó mới nhắc bài , thía mới đau :)) , bạn Vũ thi hsg hóa thì gia sư hóa cho Châu đê

Hichichichic...thì cứ nói thía bít đâu bạn D2 bạn í tút bụng:">:)):))...cóa fai? ai cũng máu me như bọn thi Sử bọn mày đâu:p:p:p
Cả thi Hóa à...cố lên:>;):)):))

Lớp Văn có 17/40 thi Văn...đứng thứ 2 là Anh...không ai thi Toán Lí Hóa...:)):))..Địa xếp thứ 3...còn lại...5-7 đứa không thi gì...Sinh Sử Tin mỗi môn only1:>:))

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
=)) =)) =)) ...trong hòm mail của thằng Vũ thì vô khối thư quảng cáo,,,a thích thì nó chia sẻ cho anh,,,,chán thì thôi...=)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000