D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
gipypy_9x said:
xinh ko chịu đc á , kinh nhể , xinh đến mức nào vậy trung , mai giới thiệu đi :D:D:D:
:"> :"> :"> ...nghĩ đến lại thấy :x :x /... xinh lém chắc hơn tầm D4 nhiều,,,,Trâu với HOA CHÍP thì chỉ bằng 1 góc thôi....sang xem đê,,,,không biết có nhất khối không chắc là đc,,,,tầm cỡ Linh_k0t3x cũng chưa chắc bằng,,:"> :">

lion_heart90

sáng nay mới đi đến tấng đã thấy thằng trung với thằng kiên thì thầm là có 1 bạn mới,,thui kệ,,,,có thêm 1 bạn cho zui lớp,,,cho thằng dũng dê có vợ 2,,, mà chắc j đã cưa đc,,,,mà công nhận bạn Linh cẩu xinh thật chắc ăn đứt đuôi LINH_k0t3x

Chòi chòi...thảo nào cả mí giờ nghỉ tiết không thấy nhân D2 nào ló mặt ra hành lang làm những trò vẫn thường làm>:):)):))...chắc ở trong lớp chăm sóc hoa hậu:)):))...hoặc không dám khoe vì sợ G_D4 bắt nạt:)):))...thoai mai sang giao lưu:D...mờ bạn Trung làm cho bạn í cái nik trên rum cho nó zui zẻ cửa nhà nhớ:>:>:>

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Chòi chòi...thảo nào cả mí giờ nghỉ tiết không thấy nhân D2 nào ló mặt ra hành lang làm những trò vẫn thường làm>:):)):))...chắc ở trong lớp chăm sóc hoa hậu:)):))...hoặc không dám khoe vì sợ G_D4 bắt nạt:)):))...thoai mai sang giao lưu:D...mờ bạn Trung làm cho bạn í cái nik trên rum cho nó zui zẻ cửa nhà nhớ:>:>:>
làm những trò thường làm là trò gì thía hả hoa?hay bà sợ lớp tui có hoa hậu mới roài để D4 ra...rìa:)) :)) :)) :))

DanteXXL

ÔI TRÙI UI!!!!!!!! DM MẤY THẰNG KIA!!!! Chúng mày ko phải ngồi cạnh nó => tha hồ đá đểu định trêu bố mày phải ko??? NG` ĐÂU MÀ XINH.....THẬM TỆ ĐI ĐC NHƯ THẾ NHỜ?? :((

Í chòi...sao mờ một phe thì khen nổ trời...một phe thì lại kêu khóc thảm thiết thía kia:>...bạn VL oai có oan ức gì kể ra nghe cái koi:D...mờ hum nay vẫn trốn kinh thiệt>:):))
@Vũ: chòi oi, sao mờ ông nghĩ bọn lớp tui nó bỉ như bọn ông thía à:)):)):))...mờ thiệt ra là fải cảm ơn bạn...à bạn Linh đó chứ:D:D:D:D:D...cảm ơn bạn Linh vì đã ban cho D4 một ngày bình yên:):))..í mờ cũng tên là Linh à...ừm ừm...>:)...Trung oai >:)..à mà hôm nay ông Trung mắng tui vô cớ nhớ...chuyện tui nói bên D6 có làm sao đâu:>:>:>...có tật giật mình=))

lion_heart90

DanteXXL said:
ÔI TRÙI UI!!!!!!!! DM MẤY THẰNG KIA!!!! Chúng mày ko phải ngồi cạnh nó => tha hồ đá đểu định trêu bố mày phải ko??? NG` ĐÂU MÀ XINH.....THẬM TỆ ĐI ĐC NHƯ THẾ NHỜ?? :((
sao mày ko bảo thằng phong ngồi cạnh con bé đấy đê,, mày ngồi đấy làm gì?nói chung là ngu thui?mà tao thấy từ lúc ngồi cạnh nó mày im phăng phắc,,, có gì xảy ra vậy?:)) :))

Thía hử Vũ...chít chít...bạn VL cuối cùng cũng bị thu phục roài ha=))=))...tò mò quá roài, mai fai? sang nghía cho bằng được hoa khôi của D2;);)

lion_heart90

soi_hoang_g5d4 said:
Thía hử Vũ...chít chít...bạn VL cuối cùng cũng bị thu phục roài ha=))=))...tò mò quá roài, mai fai? sang nghía cho bằng được hoa khôi của D2;);)
nếu tò mò thì mai sang đê, tui chỉ mặt cho,,nhưng mai sẽ đc đón tip đặc biệt đấy,, hơn hẳn ngày thường:D :D

small_girl

dua may bo thoi di cu treu nguoi ta mai ma ban ay chuyen tu Phan Dinh Phung sang day. DUNG CO TREU BAN AY NUA BAN AY HIEN LAM KO NHU TAO DAU. ma chung may dung bien mot nguoi hien lanh tro nen danh da giong nhu bon tao. hic minh hoi truoc hien lem ma:((

lion_heart90

small_girl said:
dua may bo thoi di cu treu nguoi ta mai ma ban ay chuyen tu Phan Dinh Phung sang day. DUNG CO TREU BAN AY NUA BAN AY HIEN LAM KO NHU TAO DAU. ma chung may dung bien mot nguoi hien lanh tro nen danh da giong nhu bon tao. hic minh hoi truoc hien lem ma:((
kinh,, đúng là trang fox với linh cẩu là họ hàng(biệt danh mới của bạn linh đấy)bênh nhau thía:)) :)) ,mà bảo là như bọn mày là như thế nào nhỉ?
Bây h mới để ý bây h lớp mình có tứ linh(Việt Linh, Hoàng Linh,Tùng Linh,Nhật Linh),,cố gắng kiếm thêm 1 thằng trung nữa để thành tứ trung cho đủ nhỉ:D :D

trungvb

Moderator
small_girl said:
:)) :)) :)) mầy mà hiền á,,,,,tao có nhầm không nhỉ,,,,;-) ;-) ...sock chết luôn,,,:"> :">
mà chúng mày cứ nói bạn thế nhất là cái thằng ôn V~L
mà đc ngồi cạnh sướng thế còn j nữa,,,,,:| :| ...làm a e thèm đíu chịu đc...:-S :-S
@HOA:Sao bà nhớ bọn tôi à,,,D2 đang tu nên sợ D4 sẽ cảm thấy hụt hẫng đấy....(trong 1 thời gian dài-vì mắc bận luyện tại gia,,:"> )...=)) =))

theshadow

Member
thế bây h lớp mình ko phải là tứ quý nữa roài,bây h là ngũ quý:D:D:D
mà cũng phải cho bạn ý 1 cái tên nhể,như PHỐC,CHIM,KHỈ,DÊ
hay đặt là Linh cẩu:D:D:D:D:D

trungvb

Moderator
theshadow said:
thế bây h lớp mình ko phải là tứ quý nữa roài,bây h là ngũ quý:D:D:D
mà cũng phải cho bạn ý 1 cái tên nhể,như PHỐC,CHIM,KHỈ,DÊ
hay đặt là Linh cẩu:D:D:D:D:D
bố cái thằng mày thích cướp tên của tao đặt cho bạn Linh không,,,,đã ấn định từ sáng rồi con ạ chú ý đọc lại phía dưới nhé,,>:) >:)

theshadow

Member
a há,bạn Linh cẩu hôm nay bị Khải đen kiểm tra bài tập Toán,mặt nghệt ra:)):)):))mà ông Khải hôm nay có vẻ ức chế cái gì đấy,chắc hôm qua Valentine ko đc. vợ tặng quà:)):))

small_girl

so may bo nay we.....................ban y nhu the ma dat ten vay a:|
ma ten tao thi la fox the la cao hay dog neu cu dat linh nhu the la ko hop ly ma con dung hang day.............B-) thoi con lay may bo

trungvb

Moderator
theshadow said:
a há,bạn Linh cẩu hôm nay bị Khải đen kiểm tra bài tập Toán,mặt nghệt ra:)):)):))mà ông Khải hôm nay có vẻ ức chế cái gì đấy,chắc hôm qua Valentine ko đc. vợ tặng quà:)):))
chài đất thầy kiểm tra toán nhưng vì học sinh mới nên,,,,không sao,,,,:> :>
@TRANG: mày thích độc quyền cái trang cẩu nữa à,,,=)) =))

small_girl

cái thằng trung lợn kia tao đã để yên cho mày làm trung lợn rùi mà.=)) Mà theo cách chung mày gọi tao thì tao là cáo (fox) chứ ko phải là cẩu đừng có xúc phạm người khác quá đángX(

trungvb

Moderator
small_girl said:
cái thằng trung lợn kia tao đã để yên cho mày làm trung lợn rùi mà.=)) Mà theo cách chung mày gọi tao thì tao là cáo (fox) chứ ko phải là cẩu đừng có xúc phạm người khác quá đángX(
=)) =)) =)) ....chó fox và Linh cẩu là đôi bạn thấn,,,,sáng nay đưa nhau đi ăn sáng với cả lũ con gái D2....=)) =)) ....chuối thế không biết,,,mà mai mày kêu gọi bạn linh lên 4rum đê có YM của nó không

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000