D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Oài oài...sao lại kk con Hoa...chuối chuối...sao mờ mày nhìn chúng nó đá cầu lại cứ đi nhìn cái không nên nhìn như thía=))=))=))...Châu oai là Châu=))=))

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
sáng nay đi học đen vãi lúa ah,,,đã đi học muộn thì chớ, lại gặp ngay thầy Mão,,thầy cho ngay 1 câu xanh rờn: cậu..may đấy,,chứ gặp thầy Đại là cậu chết roài,,thế là ngồi hết tiêt1 trong phòng phát thanh viết kiểm điểm,, xong roài hết tiết 4 lại gặp thầy,, lại phải viết kiểm điểm,, mai nộp cho thầy vì tội lên muộn,,,
=)) =)) .....nghĩ lại càng thấy buồn cười,,,,sao mà mình đoán chuẩn thế kô biết....cứ gọi là đúng 100%....=)) =)) =)) ...đã đc thầy Hưng cho đi ăn roài,,,thía mà muộn có 2" ....Vb bảo thằng khỉ là giá tí nữa gặp bác MÃO thì hay nhỉ...y như rằng,.,,=)) =))

lion_heart90

trungvb said:
=)) =)) .....nghĩ lại càng thấy buồn cười,,,,sao mà mình đoán chuẩn thế kô biết....cứ gọi là đúng 100%....=)) =)) =)) ...đã đc thầy Hưng cho đi ăn roài,,,thía mà muộn có 2" ....Vb bảo thằng khỉ là giá tí nữa gặp bác MÃO thì hay nhỉ...y như rằng,.,,=)) =))
cu9' kieu nay` chac lan sau tao ko dam' di an voi may` nua trung ah

trungvb

Moderator
lion_heart90 said:
cu9' kieu nay` chac lan sau tao ko dam' di an voi may` nua trung ah
=)) =)) ...ùa tao cũng nghĩ thế mai nhịn đói mà ngậm ngùi thôi....:p :p ...sao sáng nay thiếng thế thằng Kiên vừa nhắc a e ô ý chắc tên là cẩu và cái j đấy thì ô ý cũng xuất hiện ở cửa lớp,,:( :( .....pó tay,,:| :|

trungvb

Moderator
Hôm nay thể dục nhục vật.....hizz,,,hôm nay thấy thằng VL ngồi với Dương ở góc nhà thể chất tâm sự...=))=))=)),,,hay vai~

DanteXXL

UAUA!!! Chụp mới đây àh??? Sao trông thầy Thái trẻ vãi!!!! Lâu nay ko học chắc thầy mới đi nhuộm tóc =))

Hờ hờ hờ...nhưng mờ thấy bảo lần này làm hoành tráng lắm...toàn dân Văn với nhau...chưa bít được nó có vị như thía nèo:D:D:D:D...chứu còn D2 với D4 thì...chả giao lưu sút ngày roài còn gì:)):)):))...đấy, nhắc mới nhớ...mai bạn Linh cho D4 nghía mẹt cái coi:>:>:>

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
UAUA!!! Chụp mới đây àh??? Sao trông thầy Thái trẻ vãi!!!! Lâu nay ko học chắc thầy mới đi nhuộm tóc =))
=)) =)) ùa ô Thái trẻ we....ảnh này chụp hôm hội trường,,,,sang hôm sau hội trường,,,,lớp cũ của thằng anh tao mừ....mới kiếm đc ảnh,,,:D

trungvb

Moderator
DanteXXL said:
Ùi Ùi!!!! Mẹt tớ có chi đâu?? Tốt hơn đừng nhìn ko khéo bỏ chạy mất tiêu đó :| :D
=)) =)) =)) ,....trông như gà cúm ý.....nói đùa chứ nó đẹp zai lắm Hoa ơi,,,,,,hiện tài sản của VL là 4 con ác quỷ của D2,,,,nó cưa hết roài,,,chả cho a e tí nèo,,,,bựa,,,>:) >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000