D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Hờ hờ hờ hờ...tao như thía vì tao mún thía...có gì đâu:D:D:D:D...khổ mờ giờ ai cũng có FC nhở...mày thì tao bít bít thía còn kk tao cũng có cơ à:)):))...kể thử tao nghe cái coi, xem có tuyển được như kon bạn tao đây không:>:)

theshadow

Member
ặc ặc,bàn về mình ghế wé.
em quyết định đặt tên con của em là Trần Lý Vũ:)):)):)),mọi người thấy thìa lào nhỉ:)):)):))

Ko, nhân danh cô của đứa bé, mụi không đồng í:(:)((...tên gì mờ dở hơi thía ko bít, tên nghe..chẳng có tí tương lai gì cả:)):))...mờ cái tên đó lại còn làm bố mẹ nó nghĩ đến quá khứ đau bùn...ko được, nhất quyết là không được:(:)))
Ừm, con trai thì đặt tên là Trần Minh Tiến, con gái thì đặt tên là Trần Minh Hoa:>:>:>:>

trungvb

Moderator
the tao đặt là "trần như nhộng" giang ạ bác nó đặt cho thì chỉ có hay trở lên thui...thế anh Tiến với e Hoa thie nào rồi..zai hay zai'.....

Ice_Fire

Member
Chưa biết được , hồi sau sẽ rõ B-)
Mà ai cho phép mày lía xía , lanh chanh X( , định làm gì con anh :D ( làm bố nuôi hay bố mìn ) :|

=))=))=))...Trung oai là Trung, ông cứ ăn ở thất đức như thía...đến khi ông có con thì...ông fai bít lo cho đời sau chứ=))=))...ai lại để mẹ xinh đẹp thía kia mờ có đứa kon...tên nghe tholobio...thì...chít chít>:)>:)....mờ ông là bác à..thía khác gì tui em ông:(:)(:)((...kk, mụi ko chịu đâu:(:)(:)((

theshadow

Member
ơ nó là bác của đứa bé lúc nào,thằng nhận vơ đấy:)):))thấy sang bắt quàng làm họ:)):)):))thôi được roài nếu là con trai thì sẽ là Trần Minh Tiến,còn con gái là Trần Minh Hoa:)):))
thế đặt tên cho con mụi cái nhỉ:)):))

theshadow

Member
àh há,hóa ra là ở Lâm Gia Thôn,mà tên chùa là gì thía,khi nào em cũng phải gặp ông ý cái,nghe tên là bít ông này dày dạn kinh nghiệm,phải học hỏi =))=))=))

Ừm ừm...nghe hai bố này nói chuyện khả nghi lắm...hỏi mờ ko ai giải thik lại càng khả nghi:)):))...chắc là ông Trung hoặc ông Vũ bít...hai ông lên đê giải thik giùm tui cái:):):):)

Ặc, thoai xong roài...Châu khùng lên òi, thoai thoai ko bàn tán nữa, khổ mới chỉ bảo là cháu tao thoai mờ, chắc gì đã là kon của mài:):):))...thoai bình tĩnh nhớ:D:D:D:D

Đúng òi đú vớ đú vẩn....thoai, stop ở đây...mờ rõ ràng là có nói nữa đâu...tao đang hỏi vìa cái vụ Lâm Gia Thôn với kí khỉ gì cơ mờ:D:D:D

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
Chờ khi nào anh lên chùa xin sư cụ trụ chì Thích Thẩm Du cái tên về rồi tính típ :D
ủa đây là e trai của sư cụ,.,,thích giao hơ'''''' mà...=)) =)) ,....
cụ đấy là ở lâm gia thôn a`...hình như ở ngõ 19y Thụy khuê,,,=)) =))
thôi tóm lại cháu tao đặt là

Trần Như Nhộng

=)) =)) =)) =)) =))​

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000