D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

theshadow

Member
hôm nay tức thèng chó Phong quá,đã định trốn Tin roài,nó lai. kéo anh em ở lại học cuối cùng bùn ngủ ko tả nổi

trungvb

Moderator
khổ về dạy vợ đi cò hizz cứ đá đểu nhau thế này,,,mà hôm nay Trâu đi xét nghiệm kq thế nào zai hay gái,,,:D:D:D

gipypy_9x

Member
này này , Châu là vợ thằng pd bao h đấy , mà nếu có là vợ nó thì vợ 1 thằng hoạn quan như nó sao có con dc :)):)):))

theshadow

Member
:)):))cắt lúc nào thế Châu,tớ vừa KT lại roài,vẫn còn,còn sung sức lém,đêm nay thêm đứa nữa đi:)):)):))lần này con gái nhé,ok????:)):))

gipypy_9x

Member
thôi đi ông , đừng có tự hào sung sức , thường thôi , mờ bạn Giang sợ mất hay sao mà cứ phải hay kiểm tra thế :)):)):))

theshadow

Member
ko phải đâu,xem xem còn đủ sức cho đêm nay ko thôi
bạn Châu chắc đang nóng vội lắm nhỉ,cứ từ từ,đến đêm mới lãng mạn=))=))=))

gipypy_9x

Member
thôi ạ , tớ sợ bạn Giang rồi , đêm nào cũng làm việc nên quen roài gớm quá , khíp , dê già quá , còn tớ ko ngu mà ......................với ấy , chẳng khác gì hoa nhài cắm bãi phân trâu à < chít , em có nói gì quá cả nhà bỏ qua >

theshadow

Member
uh đêm nào chả làm với Châu mà=))=))hoa nhài cắm bãi phân "TRÂU"=))=))=))sozy nếu tớ nói rằng :"tự mình nhảy vào fân của mình"=))=))

trungvb

Moderator
theshadow said:
uh đêm nào chả làm với Châu mà=))=))hoa nhài cắm bãi phân "TRÂU"=))=))=))sozy nếu tớ nói rằng :"tự mình nhảy vào fân của mình"=))=))
=)) =)) =)) ...dúng rồi....=)) =)) ..thằng này giỏi văn ghê,.,,,
h tao mới biết là mày giỏi thía...>:) >:)

gipypy_9x

Member
ấy loạn vừa vừa thôi , bực mình waaaaaaaaaaaa, sao ây cứ mơ vớ vẩn rồi gán vào tớ thế :(:)(:)(( , tớ có động chạm gì vào ấy bao h đâu

theshadow

Member
ơ sao lại mơ vớ vẩn nhờ,mọi chuyện đã lỡ rồi Châu ạh,nói gì bây h cũng chỉ là vô ích thôi,thôi bây h đến việc đặt tên cho con chúng mình=))=))=))

trungvb

Moderator
gipypy_9x said:
con cái đầu mày ý , đền cái vòng đấy đi :(:)(:)(( , hết thằng vũ đến thằng giàn.....................
=)) =)) =)) =)) ...hết thằng vũ lại đến thằng Giang,...sức đâu cái vòng nó chịu nổi đc,,,,bị hỏng là phải...=)) =))
mà con trai hay gái thế G để bác đặt tên nó cho...

Hờ hờ hờ,...đi đâu cũng thấy kk với chị dâu oánh cãi chửi nhau:)):))...đọc mờ zui zui, nhỉ cả nhà nhỉ:>:>:>
@KK: vừa vừa fai fải thoai, bắt nạt người ta quá tủi thân thì chít:D:D:D

Khổ...đã bảo tình iu không quan trọng ở hình thức mờ mày...mày ghét cái mẹt kk tao nhưng mờ mày vẫn fải công nhận 1 điều là kk tao tốt nhứt quả đứt đi (mặc dù tâm hồn chưa được sáng trong cho lắm:D, thui em nào anh đấy>:) )...thía nên...rung rinh vì kk tao vẫn là điều có thể:>:>:>

gipypy_9x

Member
oạch oạch , mày ui mày làm sao mà tự nhiên đâm ra thằng anh mày thía hả xời , nhưng mà G đâu phải tốt nhất quả đất đâu :)):)):)) lại càng dê già ====> tránh xa kẻo 5 fans của bạn ý lại mất cơ hội

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000