D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

ly huyen vy

Member
=)) =)) =)) Khổ thân, bác Mão chắc "lão" nặng rùi, một con giun to thế mà ko thấy, khổ thân Kiên (mặc dù ko thuộc dạng trâu bò ở lớp nhưng vẵn bị bắt =)) =)) )Lần sau phải "nấp" kĩ vào nhá :)) :)) >:) >:) !he`he` chuyện TRÂU_CÒ mình được xem cả tập ạh!hehehe, nhìn Cò gọi Trâu như:em gọi chị, bẽn lẽn, đáng ui thía cơ chứ =)) =)) =)) =)) .Hình như bác Mão còn"Kiểm tra hung khí " hay sao ý(thấy bà Trâu moi hết các túi ra mừ =)) =)) )Lần sau "vợ chồng đóng cửa bảo nhau" nhá!=)) =))

ly huyen vy

Member
hehehehe"hot story"Trâu_cò đáng được quan tâm lắm đó!Bạ GIang trông Trâu cẩn thận đấy, nó cứ kêu la là"iu đơn phương" với"ko ai iu" thui đó!

Hờ hờ hờ....có khi tình hình thía nài D2 với D4 fải làm topic nhốt chung mí người nì vào mới được=))=))
@Trung: Trung oai bên D6 tui sozy ông roài mờ;);)...tha tui đê:D
@pp: kể roài mờ còn hóng, vìa nhà:))

theshadow

Member
tôi post đc. bài roài mọi người oai,sướng quá:D:D:D
hôm nay trốn tiết bị ông Chạch phát hiện,ghi luôn vao` sổ đầu bài:(:)(:)((

trungvb

Moderator
theshadow said:
tôi post đc. bài roài mọi người oai,sướng quá:D:D:D
hôm nay trốn tiết bị ông Chạch phát hiện,ghi luôn vao` sổ đầu bài:(:)(:)((
=)) =)) ..trach chứ không phải là chạch....=)) =)) ....
sang nay đc 9 hóa với 5 kin mừng tuổi của cô sướng we//

Ice_Fire

Member
Các chú trốn tiết ngu quá =)) ... fải xem gương anh mà học tập :> , hỏi t.Trường 11D9 ngày nào nó cũng thấy anh ol buổi sáng >:) ... :D , học mỗi ngày 1-2 tiết :">
Chả may bị Ân Tố Tố thì phải về giả ốm B-)

Ice_Fire

Member
Đừng :((
Đùa hôm qua về lục tủ lạnh có gì đớp tất ... thía mà nó cứ ko chịu đau bụng cho mình nhờ :(( ... lại phải tắm nước lạnh 30 phút ... vẫn ko xi nhê ... :(( sáng ngủ dậy lại khỏe như thường :D ... may mà cũng chế ra được cái giấy phép

Khổ nhở...toàn chuyện không hay ho mờ cứ vào topic của bọn nó mờ xả....đến lúc D2 bùng học tập thể thì cứ lôi thủ phạm ra mờ truy nhớ:)):))

Vu_Thang_D2

Member
Sao topic của D2 mà các bác cứ bàn chuyện trên trời dưới đất thía ? Topic ra cho D2 mà chả thằng nào chịu lên cả,rồi để mấy đứa "ngoại lai" chúng nó thấy mình để "vườn ko nhà trống" chúng nó lại tranh thủ mượn đất công làm chuyện tư !

Hờ hờ hờ...bạn Thắng nói hay nhở, lại giống dân A1 roài>:)>:)...thía bạn có hay vào không mờ cứ nói cái kỉu đó:)):))...
Nói thía thoai chớ dân "ngoại lai" đâu dám phá topic của D2 đâu:):):)...
Tình hình là sắp đến Valentin roài...D4 nghe chừng có vẻ đang một bề...thía còn D2 thì seo;):)) (hờ hờ, hàng xóm hỏi thăm thoai không có í rì đâu nhớ:D)

gipypy_9x

Member
ui xời ơi , bây h 14/2 mà muốn hỏi d2 thì sang d6 hỏi cho nó rõ đầu ró đuôi , ở đây toàn thông tin sai lệch nhey , chán ________

trungvb

Moderator
chài chài sao lại có D6 ở đây thế Trâu....mà chip sao lại 1 bề là ntn...
@THẮNG:Thế mày phải tích cực lên ku

gipypy_9x

Member
heheheh , muốn biết sao thân với d6 thì phải hỏi trung chớ sao mà Châu bít dc , mà nhắc lại nhớ , Châu chứ ko phải Trâu :)):)):))

linhvip_lachip_D6

Sao lại có D6 thế.ý j` vậy:| :| ko hỉu.Nếu nói thân thi` L nghĩ D2 thân với D4 nhìu hơn chứ ko phải D6.Và cái ngày 14/2 chả liên quan j` giữa D2 và D6 cả.Chấm hết.

trungvb

Moderator
theshadow said:
hehe kể ra ngại lém thui hỏi thẳng thằng Trung ý:D:D:D
à ý bạn Giang là anh e nên chỉ nhắn cho nhau mỗi cái tin nhắn thui mà.....15" chứ ít à...>:) >:) >:)
P/S:toàn tin đồn nhảm hizz chắc mình chết mất...e vô can sao cứ lôi vào thí này...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000