D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Anh Trường!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! X(X(X(X( :(:)(:)((...đúng là fải nghe lời cái Ngọc, vẹt mừ cũng bít sủa...đúng là lưỡng tính có khác,,..thía mờ còn bảo em đá đểu anh

à cũng có người bảo em lưỡng tính mà :)):)) --> em giống anh nhớ đừng cãi
thứ 2 : Ngọc là bạn thân của chó vì vậy những lời của Ngọc cũng khó có thể tin được hehe

trungvb

Moderator
X(
longva0412k said:
này , Trung ơi , hôm nay , bọn ông bùng tiết toán buổi chiều đúng ko ,tui tìm mấy ông mãi chẳng thấy đâu cả
:( :( ...tui có học đâu....tìm làm j..ko đăng kí học thêm mà...thía có chuyện j....
@ a Trườn:cái vụ đấy hôm nào anh e mình bàn sau...ở đây lộ hết bí mật=))

trungvb

Moderator
linhvip_lachip_D6 said:
Haha.Theo yêu cầu T bảo L up len 1 ảnh(vừa đc dạy up ảnh ma`)=)) =)) Ngủ ngon chế:">
=)) =)) ...cái thằng Huy Trắng này,,,,đúng là,,,,>:) >:) >:) ....hôm đấy mình định cho nó con sâu vào mồm nhưng nghĩ thương thằng bé,,,oh man!...=)) =))

Hờ hờ hờ, chẳng bít có nên nói chuyện nè ra không nhở:D:D...tình hình là sau khi họp off vìa bạn Trung với mí bạn D6 rất chi là thân sờ thiết, gắn sờ bó...ừm thía thoai có việc gì đâu, chuyện bình thường nhở Trung nhở;):))

Là seo...kìa anh Trùn kìa, nói thì nói típ đê chớ, câu khách kinh thía:)):))
Mờ í em có gì đâu, chỉ thông báo tình hình cho mọi người thoai mờ :):))

trungvb

Moderator
các bác ơi đừng quy kết thế tội nghiệp e..ngoan ngoãn thía này....có j đâu mà phải bức xúc thía,,,,

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
=)) =)) =)) =)) =)) =))
Đệ anh mà đòi ngoan à =)) =))
X( X( X( .....đừng có nhận vơ nhé.....
PS:tớ phủ nhận tin đồn vớ vẩn này,,,,chíp bà cứ nhớ mặt tôi đấy mai tôi tí tôi kể cho a Tiến...;-) ;-)

trungvb

Moderator
boy_co_don_892004 said:
thôi trung ơi có gì kể đi anh hủng hộ :)) không phải sợ đâu hehe
thế anh kể đi cứ to còi,,,=)) =)) ..e kể cái hoa nó thịt luộc e a`...anh học xa với cả khác ca thi` kô sợ chứ e thì...:( :( ...chờ ý kiến nó đã,,,:D:D:d

trungvb

Moderator
hôm nay D2 buồn cười vãi đạn...bác Mão đi vào....cả lớp vẫn hồn nhiên như cô tiên,,,không hề hay biết j bỗng nhiên bác chỉ ngay 3 chú đang dọc truyện phong vân...=)) =)) ...trong đó có trungvb...thía mà sau bác vào hẳn lớp...lại thu truyện của thằng Kiên với thằng Đúp...=)) =)) ...còn vb đang hú hồn hú vía tống ngay quyển truyện vào ngăn bàn,,,vậy mà bác không biết cứ hồn nhiên thu của 2 thằng kia....còn 2 thằng mặt méo hết hồn,,(tưởng bác bắt đầu vãi đạn bắn tỉa bọn nó..),,còn Vb thì đứng thẳng dậy hồn nhiên ra ngoài uống nước...rùi lững thững đi vào như không có chuyện j....tất cả đã bắt đầu sẵn tinh thần để bác Mão bắn tỉa...>:) >:) ...vậy mà bác chỉ ân cần rồi nhắc nhở...đọc truyên là tốt để giải trí rùi nghe mp3....vv....rất bổ ích nhưng chỉ để ở nhà chứ không dc đem đến trường sau đấy bác cầm 2 quyển truyện giơ lên cuối h gặp thầy chủ nhiệm lấy lại...=)) =)) =)) ...2 thằng điếng mặt vậy mà tiết cuối gặp thầy hưng chúng nó vẫn chưa lấy đc truyện....>:) >:) ...chỉ có Vb là cười khà,,,,khà,,,vì thoát khỏi vòng tay tử thần,,,,kekeke.....sau đấy bác Mão ra ngày ngoài tóm đc cặp tình nhân Trâu và cò...cuối cùng do ghen tức quá cò đã bị ăn cái tát của Trâu....=)) =)) .....thie là trâu lên đồn gặp cớm....=)) =)) ...may mà chưa bị thịt....=)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000