D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

theshadow

Member
ho^ ho^ bon. mai` o*i co' tha(ng` chu*i? lo*p' D2 kia`..........ngai. qua':SS:SS
[B said:
boycva_keyboard[/B]]
hix mí chú chuyên toán + tin 05008 kiêu quá
tôi thì chẳng game bao h
cùng lắm thì giải trí
nhưng nghe cái kiểu ăn nói như vậy thì các chú chắc là chưa dậy thì đâu nhỉ...
học chuyên toán chuyên tin 0508 mà dek thấy kiến thức j`, toàn chửi với kick nhau, xem cái đầu mí chú chưa đc mấy tí kiến thức mà ti toe thế :)). Em thì em cũng ngu si lắm nhưng mà em thấy chuyện hay nên vào góp vui, kẻo mang tiếng là đàn bà thì ngượng lắm, đàn ông ko chấp vặt mấy chuyện nhỏ con này đâu. Chơi game giỏi thì khẳng định đẳng cấp j`? Ăn nói thì ko suy nghĩ, thôi về mà đúc sách + tăng EXP cho trí não đi không phí thời gian. Mà đúc sách này cũng lâu phết đấy =)), tiền thì dương vô cực lun...=))

Buồn cười quá
Đêm nay ko ngủ được mất
Các anh Ark, Napster, image cứ đì chít bọn này đi
vài tuổi đầu nhìn đời bằng nửa con mắt

theshadow

Member
^^.:.D2 lại hồi sinh.:.^^

Đây là lần thứ 2 box D2 được lập lại T___T đến chán khi mang tiếng lớp Tin mà chỉ có mỗi mình là hay lên 4rum nhất......thằng MOD vb cũng thỉnh thoảng mới lên.........
thoai ko sao.......topic này chắc chủ yếu sẽ để xì pam:)):)) mong mọi người ủng hộ>:D<>:D<>:D<

trungvb

Moderator
ac...sao lai de xi pam...noi day la diem giao luu va hoc hỏi của thành viên D2 và các lớp khác chứ...sao lại để..tình trạng xì pam đc....

trungvb

Moderator
kể cũng tiếc D2 cũ kỉ lục đấy chứ...^$^ đã có lúc đứng đầu danh 4rum ^^ HI~HI~...trên 2000 nhưng sau các thanh viên bắt đầu ít on dần....:-<....nhưng thôi bây h cố phát triển nó lên....không cần về số lượng mà về chất lượng...^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000