D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

gipypy_9x

Member
uh zui tính chế.............có thằng suýt lên gặp Đại đấy..............:)):))
luk đầu mình bị 1 fát sợ vl..........ông ý mặt sát thủ gọi mình:"Em kia....lại đây.....em áo sọc ý.....nhanh...." mình ra ông ý cho 1`câu:" trông cao ráo sáng sủa đi lấy cho thầy cái giẻ lau"...........:|

moonriver

Member
Vao 20h tối thứ bảy sắp tới (1/7) sẽ có một cuộc giao lưu trực tuyến với các bạn đến từ trường Quốc Học Huế Bạn nào muốn tham gia giao lưu thì xin đăng ký tại nick Minhhang0608. Hân hạnh dc đón tiêp !

trungvb

Moderator
moonriver said:
Vao 20h tối thứ bảy sắp tới (1/7) sẽ có một cuộc giao lưu trực tuyến với các bạn đến từ trường Quốc Học Huế Bạn nào muốn tham gia giao lưu thì xin đăng ký tại nick Minhhang0608. Hân hạnh dc đón tiêp !
to muon di nhung ma` nick YM cua to full oi khong add dc...neu add thi phai xoa bot di....neu ma` khong ngai thi` ay add cua to di....
YM trungvb1990

trungvb

Moderator
Ngô Tất Tố giết bố của Chế Lan Viên->Chế Lan Viên đi xiên con của Hàn mặc Tử->Hàn Mặc Tử lập tức xử cháu của Hồ Xuân Hương->Hồ Xuân Hương vội đi tương bà Đoàn Thị Điểm->Đoàn Thị Điểm đấm vào chỗ hiểm của Trạng Quỳnh->Trạng Quỳnh đập uỳnh uỳnh vào mông Huy Cận->Huy Cận đánh một trận với thằng Huy Du->Huy Du đập chết bu ông Ngô Tất Tố->Ngô Tất Tố đập chết thằng ngố nào đang xem->Thằng đang xem đập chết em của thằng gửi tin nhắn->Thằng gửi tin nhắn...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000