D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

lion_heart90

KFC_HANOI said:
Tâng bốc D2 tí để cho bọn nó biết vào được D1 còn vinh dự hơn thế nào =))
D2 toàn vét đĩa D1 vớt sang thôi >:)
gi` the:-O ,,,,toi tuong may thang chan' cai lop D1 day lam roi nen moi chuyen sang D2 chu,,,voi lai xem nam nay cai lop day co them nguoi nao` moi ko hay chi? giu nguyen hoac chuyen di thoi:)):))

Hehe..người ngoài thì cứ tưởng D1 với D2 như anh em trong một nhà:>:>..chẹp chẹp đúng là chỉ có người trong cuộc mới hiểu:)):))...hehe chưa có cuộc thi chính thức nào giữa D1 với D2 nhỉ:>:>...cứ cạnh tranh miệng thía này...chẹp chẹp[-(
@Cả: hix chẳng thấy gì là cao cấp cả><..toàn hạ cấp thui:(:)((..bất công[-(

trungvb

Moderator
hum đấy e ý là vip sướng....khổ tao nhất....đi thuê đĩa...rồi đi chợ....nấu ăn...may mà không phải giửa bát...hehe....mà công nhận hum đấy vip sướng thật...nằm 1 mình 1 giường to..còn a e chui nhau chỗ góc phòng ^^...tiếc không chụp ảnh...^^
mà năm nay không biết gal D2 0609 thế nào nhỉ...cầu mong nó không nói tiếp truyền thống...^^...

lion_heart90

trungvb said:
hum đấy e ý là vip sướng....khổ tao nhất....đi thuê đĩa...rồi đi chợ....nấu ăn...may mà không phải giửa bát...hehe....mà công nhận hum đấy vip sướng thật...nằm 1 mình 1 giường to..còn a e chui nhau chỗ góc phòng ^^...tiếc không chụp ảnh...^^
mà năm nay không biết gal D2 0609 thế nào nhỉ...cầu mong nó không nói tiếp truyền thống...^^...
ekkêkek,,tao với mày mất công đi như thế nhưng cũng đỡ cái chuyện rửa bát còng giề:)):)),,,

Hix..vb oai "rửa" bát chứ ko fải "giửa":(:)))
vb nấu ăn à:x:x ..ờ ờ tốt tốt:D..xem ra kk mình hơi kém cỏi:))..thoai có bà chị dâu tốt là dc rùi:))
À mà vb...xào xáo bé D4 mới của tui vừa thoai nhá:p

theshadow

Member
:)):)) kém cỏi mới sợ.......căn bản là chả bao h kể công ra thui.......kể với mỗi con bò:">:"> đảm đang thì cứ phải gọi là:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000