D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Ăck ăck Trung oai là Trung:)):))
Hizzzzz...trường mình thật là bất công bắt D2 lao động làm kk mình..bị thương>.<:((
Hìe chiều nay kk nhìn PRO vãi:>:>:>...iu quá đi:x:x:x

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Đôi nèo:-/...
Mà chẳng hỉu lao công kỉu giề....chiều qua trường...sân vẫn đầy là như thường>:):))=))
X( X( bà phỉ báng công lao của a e D2 thể hả...:"> :">
cái bác bảo vệ cứ khen tổ 4 của tổ trưởng Trungvb....là làm tốt khoa học nhất kee

trungvb

Moderator
khoa học là cải tiến đc 1 số kĩ thuật đi xiên lá cây,.....sướng chế...keke D2 toàn người chăm và sáng tạo nhất là tổ 4 kekeke
mà sáng nay số mình hên thế không bị....=))=))

theshadow

Member
aaaaaaaaaaaa đau quá:(:)(:)((......bỏ ơ gâu ra rồi mới thấy đau:(:)((......đau ko ăn được cơm..........:((.............
ôi......mai là thứ 7..........:(:)(:)((

theshadow

Member
sax..........ko biết ntn........:(:)((......mắng thì cứ mắng....chửi thì cứ chửi....đánh thì cứ đánh......đừng có cấm gì là được :(:)(:)((

gipypy_9x

Member
ui xời , d2 thì cứ gọi là .............Khi sao phong gấm rủ là >>>> giờ sao tan tác như hoa giữa đường .
Tình hình là cũng ko nhiều người chết cho lắm , chỉ có trung là về gia lâm ............giang chưa đc lên net .....còn đâu thì .......biết chết liền

Con này, cứ lôi văn sang bên D2 có ngày bị đánh cho toè mỏ:)):)):))
D2 chắc là tình hình cũng giống D4...cả hè chẳng ai dòm ngó gì đến 4rum:(:)...mỗi lớp có mỗi 2 nhân là chăm chỉ ol mờ cũng đến bó tay, chẳng bít làm kí rì, nhẩy:(:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000