D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

trungvb

Moderator
soi_hoang_g5d4 said:
Zời ạ...ông ko lên tiếng thì ko ai bảo ông trong sáng thánh thiện đâu mờ cứ fải thêm vào như thía:p:)):))
kekeke :> :> :>
duong nhien toi trong sang' oi`...hI~Hi~ ngai che^'....:"> :">

gipypy_9x

Member
à thía tình hình thía nào roài , d2 có bao nhiu học sinh giỏi thía ...........họp phụ hynh ko bít thế nào , lo quá ...............

trungvb

Moderator
lại 1 ngày nữa hành lang thiểu vắng mod....kekêkke
sáng nay ở nhà ngủ sướng chế...ekekkê
gần 11h mới ngủ dậy....vừa dậy đã bị chuột rút roài....T__T bùn chế......hhuuu

trungvb

Moderator
chiplove_skate said:
ho* ho* sao mon sinh cua ai cung kem the nhi? kieu nay chac phai di hco bo? tuc mon sinh keke ke
:"> :"> :"> ...D2 giỏi sinh lém nhưng không phải sinh vật mà là sinh sản....>:) >:) >:)
bạn PH có thích thử không hum nèo lên nhà E tầng 3 hoặc trụ sở chính 262 B thuỵ Khuê thì bit.....=)) =)) =))

Í hum nay ông Trung cũng ko đi học à:)):))...hìe thía là thiếu 2 mod:">:))=))...bon chen tí;):))
Hum nay ko đi học, ko bít tình hình kk thía nào òi:(:)...mong kk sớm zui:)

trungvb

Moderator
kekeke chan' nhể sáng nay ở nhà ngủ mờ cả mắt..sướng chế sao bà không đi hoc thía...mà thấy bảo mai khối chiều đc nghỉ học à,,,hhixxxx sao khối sang kô đc nhỉ,,,,huu

Ừm sáng nay tui đi thi mờ...chán ông quá chẳng qtâm gì đến bạn bè cả:p:p...
Khối chiều suốt ngày được nghỉ:(:)((..chẳng bù cho khối sáng:-S:(:((

trungvb

Moderator
:">
soi_hoang_g5d4 said:
Ừm sáng nay tui đi thi mờ...chán ông quá chẳng qtâm gì đến bạn bè cả:p:p...
soi_hoang_g5d4 said:
Khối chiều suốt ngày được nghỉ:(:)((..chẳng bù cho khối sáng:-S:(:((

:| :| ,,,,ặc ặc thi cái rì thía...hội thi A B C cấp quốc tể hả....
địa điểm thi 1 TÔ NGỌC VÂN....
địa điểm 2 Đường bưởi (gần nhà iem..:"> )
địa điểm 3 đưòng nGuyễn Văn cừ....(cũng gần nhà iem)
bà thi ở đấu thía không bít hay có khi tôi với bà cùng phong thi mà không bít đấy...:"> .:))
mà sao khối chìu đc nghỉ chế sướng quá hix

>:)>:)>:)>:)...ông ngủ hay ko sao mà tui bít được:p:p....chỉ bít sáng nào đến lớp trông ông cũng rất...tiều tuỵ:-S:))...ko được sung như những buổi chiều đi SH=))=))

theshadow

Member
hôm nay cả lớp đang học mình chuồn ra ngoài..........bị ghi sổ đầu bài nhưng bù lại được ngồi cả tiết cạnh ai đó.....................nhìn ai đó lúc ngủ sao yêu chế ko bít..............

gipypy_9x

Member
d2 tiềm ẩn 1 con ma :(:(:( , dạo này trung vb đúng là tu nhờ , bà bà tôi tôi với hoa sao mà nghe ngoan hiền thía :D:D:D , thế mà có dịp nó vẫn a b c mình :((

Ờ ờ hờ hờ thì coi như là fí mất một trik đoạn trong tiểu sử gia đình, lưu truyền cho hậu thế coi:)):))...mà chẳng nói đến hậu thế đến cận thế là em gái nó còn chưa được coi>:):)):))....hìe thía này có khi lớp mình với cả hành lang tầng 3 nhà E nên được gắn camera>:):)):))

trungvb

Moderator
sáng nay mày bị ghi sổ à con zai....kekeke
Trau ha> sao mà ngoan....hixx đang bùn đây năm sau có 1 người bạn thân thiết sắp chuyển trường òi....nhớ bồ quá....hhuxx hôm qua Long gà nói TVB mới bít....iu Trâu quá....hhuhu T__T

Ice_Fire

Member
nữ tặc said:
hì hì khối chiều được nghỉ sướng thế
Giang lại giống D rồi suốt ngày trốn vào A2 ngồi cạnh Trang
Có nghe kể rồi =)) , hình như cái giọng có vẻ khó chịu =)) , thằng D* nài trẻ kon , hi~hi~

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
Có nghe kể rồi =)) , hình như cái giọng có vẻ khó chịu =)) , thằng D* nài trẻ kon , hi~hi~
noi' ro~ ra di c.t
hixx.....hum nai c.t bo> a e nha'....:( :(
sang' nay thang Giang lai. bi ghi kekek toi tron hoc. mon Hoa',,,,vui ghe^
ma` hum nai D2 phai o lai. lam` ve sinh san truong chan' qua' hix...:(( :((
nhat la nhu may thang at o*...hixx
da~ the co' 2 chi, neo` vao` chup. anh> nua uc the khong bit....:"> :">
nhung ma nhi`n 2 chi. iu che^'...nhi' nhanh> gh^e...keke sap ra truong oi` nen....:>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000