D2 T0aN' T1n....mẠi z0o0o.....

Vu_Thang_D2

Member
Thôi , cứ chờ đến hết họp phụ huynh đi , vềnhà chờ lên thớt 1 thể , sau đấy chơi mới thoải mái !! Chứ bây giờ vừa chơi vừa lo ...chán chết !!!

Ăck mày cứ miss đi xong đến lúc nó tái xuất giang hồ thì lại sợ:)):)):))....dạo này chẳng thấy cu cậu đâu thật:D...nhưng mờ cũng ru rú ở trong lớp nghe nhạc hum nay vừa ló mặt ra đã bị thằng Cả chết tiệt đập đầu vào tường:-S:(:)))

theshadow

Member
thằng VB toàn trốn học chính,thế mà học thêm lại đi...................
hôm nay đọc điểm TK..........ông CN làm mình đái ra máu,điểm HK2 ông ý đọc nhầm là cả năm..........làm tí nữa tưởng TB thật :(:)(:)(:)((môn Sinh 4,7
ghê VCL................

gipypy_9x

Member
biết thế mà sao vẫn còn xem , thui d2 thì chịu rồi , nghe nõi cấp 2 vũ còn đi buôn đĩa sex nữa cơ , thật là hoành tráng , d2 tích lũy kinh nghiệm sớm thật :))

theshadow

Member
ĐM đ** còn gì ức chế hơn............những đứa bạn thân cuối cùng cũng đ** tin mình nữa...........chỉ vì 1 câu nói ngu ngơ của ông già...........thế là hết bạn rồi...........nếu là sô tròi thì phải chấp nhận thôi............bây h chắc giải thík thế nào cũng ko ai tin mình nữa............dù sao bọn mày cũng là những đứa bạn thân nhất của tao........chắc sau lần này bọn mày sẽ ko coi tao là bạn nữa vì bọn mày nghĩ tao đã lừa bạn.........thực ra tao ko như thế đâu..........tao rất quý bọn mày..............5 đứa.......

Kk đang bùn...cùng một lúc 2 trong số rất nhiều người mình iu quí bùn...lại một lần nữa bó tay bất lực ko biết làm gì để mà giúp:(...

trungvb

Moderator
gipypy_9x said:
biết thế mà sao vẫn còn xem , thui d2 thì chịu rồi , nghe nõi cấp 2 vũ còn đi buôn đĩa sex nữa cơ , thật là hoành tráng , d2 tích lũy kinh nghiệm sớm thật :))
>:) >:) >:) ...ac acc
sao lai. nghi~ D2 benh hoan thia....:-O :-O :-O
hixx thia' thang vu~ ban' dia a`....bao h thia....hay la` phim cua> trau voi co` va` khi? bi. tung len.....:"> :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000