D2 Paradise

Volodia

Member
Chờ đấy, khi nào anh em biết điểm hết cả hãy nói, dù sao lúc tao về thì phải đi liên hoan hết đấy, kể cả những thằng trượt! >:)

Volodia

Member
Ko những quen mà tao còn nhìn thấy tao còn từng dắt mày sang Gia Lâm tìm gái còn gì, ko nhớ hả anh bạn. Hay tại lần trc chơi gái xù tiền boa nên ko nhận mặt anh em! >:)

Volodia

Member
Ôi anh hai, em nhớ ra anh rồi, anh có cái ... hơi bị nhỏ đúng ko, tội nghiệp anh hai quá, có cần em giúp anh chữa nó ko! :))

lebacuong

thi xong hết mẹ nó rùi đấy nhỉ -có ai có kế hoạch rì ko ?
to hoàng việt -vũ dâm:địt mẹ nhà mày nói mất dạy thế -nóii mà đéo nộp thuế có ngày bố mày cắt chim!!!( thuế rì tự biết)

He he. Hôm nay làm Tiếng Anh hay vãi. Lúc làm xong nghĩ chắc chỉ 6 điểm, ai ngờ về xem đáp án lên được 8 điểm -> sướng:D:D:D
Mie, hôm nọ thi Văn giám thi xinh vãi hàng, làm mình đ** làm được bài gì cả. Đã thế mình lại còn nguồi bàn cuối, ngay cạnh giám thị nữa chứ. Chắc văn chỉ độ 2-3 điểm. đ** biết có đỗ không.
Tao đang định là đến tầm ngoài 20 thang 7 sẽ đi chơi đâu đó. Tất nhiên là sẽ không thể đủ được cả lớp vì đã có rất nhiều đồng chí đã hi sinh hoặc đang hấp hối nên không thể đi được. Kế hoạch cụ thể sẽ được thông báo sau.

Dismie
tao làm đến 4 tờ giấy thi
căn bản vì: chị giám thi xing to perfect, bàn thì thấp, chị ý kí giấy, phải cúi xuống, thế là tao có cảm hứng viết tiếp =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000