D2 Paradise

lady_conqueror

May cho thằng ôn Việt nó mà ở lớp anh em mình đã hấp diêm rồi. Nupacachi....:)( cha biết viết đúng ko, em ko biết tiếng Nga)
Nghĩ lại thấy khổ thân thằng Cường quá. Dù sao cũng là 1 trong số những thằng bày trò. thay mặt tất cả anh xin lỗi chú Cường. Nhớ lúc anh em mình nghịch ngợm quá....B-)
P/S Dcm Josua, mày hết việc ah? Nhớ đấy mày dám củ hành tao. Tao sẽ luyện "lại" Star trả thù mày or sút vỡ mồm con cún cái tôi trêu tao

Deathknight

Active Member
mịe, vừa bị công an tóm vì vượt đèn đỏ, đ** có giấy tờ
Nó nói: mày vượt đèn đỏ, không có giấy tờ
tao trả lời: anh tha cho em, em vừa thi xong, phóng xe đi chơi.. nên không để ý
Lúc đầu, thằng CA đòi: mày ra Kho bạc nộp phạt 100, 10 ngày nữa lại lấy xe
Tao nghĩ, mịe, mình mới nghe giữ xe 15 ngày, 30 ngày chứ làm d'o đã nghe giữ xe 10 ngày nhỉ?
Vẫn giữ được vẻ mặt bình tĩnh ^^, tao hỏi lại: em nộp tiền luôn ở đây dc ko ạ?
Nó trả lời: đủ không mà trả.
Dù có đủ 100 k, nhưng tao chỉ xùy 70 k ra: em chỉ mang ngần này
Suy nghĩ trong vài s, thằng CA trả lời: thôi được, mày cũng chỉ đáng tuổi em anh, thôi thì anh bỏ qua rì được cho mày thì bỏ qua,Phạt mày 50 thôi, cho mày 20k để đổ xăng
rồi tao kí nhận vào tờ giấy: tôi đã nộp phạt và nhận biên lai
lúc sắp kí, tao hỏi: thế có bị giữ xe ko anh? "Ko," nó trả lời ^^
và bây giờ, khi đang ngồi ở đây, tao cá, tờ giấy tao kí " đã nộp $ và nhận biên lai" đã bị xé bỏ hoặc không bao giờ tới được kho bạc =))

Napster

Thành viên danh dự
Vui :)) Có mỗi cái đi theo đèn mà cũng không làm được thì mày vào tù sớm vì cái tội không kiềm chế nổi!

Volodia

Member
Chưa chắc đâu, mày xùy luôn ra thế nhiều khi nó cũng sĩ diện nó đêk lấy thì ăn ... =))
Nói chung là cứ có thiện chí 1 chút thì qua thoai! :))

Napster

Thành viên danh dự
Úi... Ông trời không biết thương hoa tiếc ngọc hay sao mà lại để 1 bạn gái thế kia phải lòng Ngô Long >_< !!!
Tôi hận ông trời !!!

lady_conqueror

Đình Thành mày đ** nạp tiền con TosGiRl ah?!
Tao thì bị bắt 1 lần, lôi ông chú ra dọa thế là nó sợ quá bảo lần sau đi cẩn thận nhé. Nể "bố" em trong ngành=))

lady_conqueror

oh thằng Long thi thế nào nhỉ?!
Hình như thằng Long có duyên với mấy bạn tên Diệu Linh thì phải:D(DLinh lớp mình nữa)
Mà Dũng ơi tao thấy thương người yêu mày hơn đấy. Ông trời thật bất công khi để bạn đấy yêu 1 thang gayB-)

imagineT_T

Member
giraffe said:
Nè! Seo thế ? Ngô Long hơi bỉ ổn đấy. Có ai biết bạn ý thi thế nào không ?
Giỏi lắm chắc đỗ rồi ^ ^
j/k :| , tất nhiên là ổn, d2 có thằng nào không ổn đâu =)). Bạn Ngô Long thi cùng trường với tớ, làm bài tốt, đang mua sách vở bút thước cho năm học mới ;))

Sao tự nhiên lại gọi tao thế hả Hải Dớ???
Nhân tiện thông báo luôn để anh em biết: Có thể(và có rất nhiều khả năng) là năm nay chúng ta sẽ đi Khoang xanh&Thác Đa, tất nhiên là sẽ đi 2 ngày. Thời gian sẽ vào khoảng 24 hoặc 25 tháng 7. Anh em hồi âm cho ý kiến để còn chuẩn bị.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000