D2 Paradise

Thác loạn:
theo nguyện vọng của nhiều người, TBC quyết định off 1 phát cho đúng dự kiến như tr'c khi close topic
vì vậy mọi người cho ý kiến cái, nên xem hôm nào, mấy giờ, đi đâu!
<ko để tao quyết định là ra Gia Lâm đấy>

nhân dịp off sẽ trao tặng giải thưởng PSH & Lê Tồn

lady_conqueror

Dcm kiếp! Thi xong rồi mà vẫn chưa đi được đâu
Chơi game thì đ** có hứng. Chơi gái thì chưa em nào thi xong. Mà quan trọng là thua bóng đ** có tiền. Huhu... đồng đội nào có tiền quyên góp cho em vay 1 ít:(
Hôm nào đi bơi đi anh em ơi>:D<

trungvb

Moderator
dung la bac hau sinh....vào thấy công lực của anh e thật là thâm hậu...thèm thác loạn đến điên đảo đầu óc...tứ chi rã rời....:">

vichia

Active Member
mịe hài vãi. Hài 1 là cứ tưởng sáng thi Toán, hóa ra thi Văn =)) Hài 2 là nó đek trích thơ, mà mình thì mới đọc bài sóng vài lần =)) Hài 3 là hỏi em gái bên cạnh, em ý nhắc cho 4 khổ. Sướng, bôi cũng khá. Về nhà giở SGK mới biết bị em nó nhắc láo =))

lady_conqueror

Hài thứ 5 là học thế thi làm đ** gì.
Tao đã bảo rồi chơi mịe đi cho sướng. Thế liệu mày có được 10 toán, 3 văn và 5.5 anh để vừa đủ điểm trượt ko?!
Mai là các em thi xong hết rồi.... Hi vọng thắng bóng ko thì xác định ở nhà luôn Việt ạ!!!;:-S

Mie, có gì đâu mà đ** đỗ. Tính hết cả roai`. Toán hôm nay làm chắc cũng được khoảng 9 điểm, Văn bỏ hẳn câu Sóng đ** làm, nhưng ma bịa 2 câu kia vãi, chắc cũng được 3. Mai Tiếng Anh vớ vẩn, chẳng nhẽ lại không được 7.
9+3+7*2=26 lại còn đ** đỗ đi.

vichia

Active Member
ông VA văng bậy khiếp quá :"> Tao thấy cái đề Toán đêk khác gì đề thi TN, làm xong còn ngồi chơiu 90', thừa thời gian còn kịp nhắc đểu cho em gái hài hước lúc sáng =))

Tao vẫn hi vọng Văn được 5, 3 tờ cơ mà :)) Hi vọng là thằng chấm thấy chữ xấu, viết dài dài cho đại con 5, mà con 7 thì càng tốt :))

Volodia

Member
Mie, bố các chú, làm như kiếm điểm dễ lắm ý!
Theo em đc biết thì có người hồi trc thi khối D, làm 1 câu 5 điểm đến tận hết h ko kịp làm câu sau, thía mà đc trọn 5 điểm đấy, biết tại sao ko? Bà ấy viết tới 8 trang lận! =))
CÒn về môn Anh cũng chưa nói mạnh đc chú Vanh ah! :))
Vừa cóp đc 8GB game hentai, chết em mất! =))

Deathknight

Active Member
văn hy vọng 7
Toán 8-8.5
Anh 7.5-8
22.5-23.5
Như năm ngoái thì đỗ, mà năm nay còn d'o có điểm cộng, nhưng vẫn đ'o biết thế nào
Anh năm nay đề dễ,nhưng làm hơi vớ vẩn
Luật sáng hay hầu như ko thấy người đi đón con
BV 10 toán, 5 văn, 5 Anh là đỗ mịe nó rồi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000