D2 Paradise

Oai`. Chẳng thấy đứa nào nói với tao cả, chỉ giỏi to mồm ở đây. ngày mai nghỉ nhá. Chẳng biết có gì hay xem không đây:D:D:D Ah, cổ vũ mấy bạn 11D4 thi kéo co vậy:D:D:D

mab

Member
Có nhiều thứ để cố lắm chứ, còn cố về cái gì thì các anh chị D2 tự hiểu, em không có ý kiến gì đâu =)) =)) =))

ark

Active Member
D2 hôm nào bắn GB đi :-W
Lại như hôm nọ thì khinh thường D3 quá :-W may mà thằng Trung sang chứ ko fải đứa khác =))

Cả war nữa, ai solo hay team 2:2 melee maps ko =p~

imagineT_T

Member
ha ha, được òi , melee 2vs2 đê, chấp nhận luôn cả Starcraft, Counter-strike 1.6 nếu d3 thích ( riêng Cs thì freestyle, cho d3 đặt luật thế nào cũng được, chỉ cần cấm soi máy thôi :D)

Trò gì cũng được nhưng tao cấm mày chơi Gunbound Joshua ạ!
Hôm trước bắn với mấy ông D3 nhộn vãi, cuối trận mình với thằng Khánh quay ra giết nhau!

fan chơi thì cứ gọi là, thế phải cho tunx vào chó ạ, tunx tuy không có trình nhưng fan nhìn mặt tunx là không bắn đâu ( fan nhẩy =)) ) :q: To Warrior : khôn thế :q:

ark

Active Member
CS ko biết chơi :-w
D2 có ai vào được Asia của war ko =P~

star thì bỏ thằng Dũng đi nhé =))=))

imagineT_T

Member
1. lớp tui có một thằng hình như lv27 kalimdor, chắc chắn đánh thắng ông một cách dễ dàng
2. vì sao lại bỏ thằng Dũng ( mặc dù như thế có lợi lớn cho bọn tui - xin lỗi shit )

lady_conqueror

Lau lam roi moi vao forum truong va cung lan dau vao "topic nay"!! Bon may post bai kieu gi ma de moi nguoi chay het the! Suot ngay game! Dao nay tao ban viec khac nen bon may lam loan ha? Gioi thi danh de che, star va ban CS di!!! (Thach dau may chu D3 truoc)
Con chuyen ca lu xum vao bat nat em lop 10 khong biet gi nua chu! :(

vichia

Active Member
tao bực cái "việc khác" của mày lắm đấy ! Bình thường thì không sao, nhưng mày lại để nó làm mày sao nhãng việc anh em thế là không được !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000