D2 Paradise

Warrior of ice said:
Thế có thích không, để tôi viết luôn cho một phát!
Tên là gì nhỉ "Picpoc gunbound truyện" chăng!
thoải mái đê !!
mà tunx còn nhiều điều để tò mò lắm, nhớ sáng tác truyện nhiều kỳ nhé :>>

donaldduck

mama papa thằng josua josua. Up cái ảnh một con lừa như một con lừa lên làm chậm tốc độ của mọi người vào diễn đàn những lúc nào có bài của mày, tốt nhất là ông phun châu nhả ngọc ít thôi. Định cho tunx đọc cả chuyện Lê Tồn hả?

mab

Member
Sao 11D2 năm nay kéo co yếu thế, thua ngay trận đầu??? Mà em thấy đội các anh chị hình như ko đoàn kết cho lắm thì phải. Như lớp 10A3 bọn em nè : ko khoẻ, ko được cổ vũ nhưng toàn đội lại đoàn kết, có trận chỉ có 9 người nhưng vẫn thắng nên cũng được cái giải 3 an ủi. D2 cố lên nhé...

donaldduck said:
mama papa thằng josua josua. Up cái ảnh một con lừa như một con lừa lên làm chậm tốc độ của mọi người vào diễn đàn những lúc nào có bài của mày, tốt nhất là ông phun châu nhả ngọc ít thôi. Định cho tunx đọc cả chuyện Lê Tồn hả?
Hay! Cả chú Cầm Dương cũng lên mạng rồi cơ à!
Cho thì sao! Tao càng có thêm fan hâm mộ<hoặc kẻ thù> hehe!

vichia

Active Member
hic, trong khi lũ lớp mình è cổ kéo co, thì mình ngồi ngáp trên hội trường quận đoàn. Đã thế trong túi lại deck còn đồng nào -> cuốc bộ từ Lạc Long Quân .... Chẹp, vắng mặt mình có một chút vậy mà ...

imagineT_T

Member
mab said:
Sao 11D2 năm nay kéo co yếu thế, thua ngay trận đầu??? Mà em thấy đội các anh chị hình như ko đoàn kết cho lắm thì phải. Như lớp 10A3 bọn em nè : ko khoẻ, ko được cổ vũ nhưng toàn đội lại đoàn kết, có trận chỉ có 9 người nhưng vẫn thắng nên cũng được cái giải 3 an ủi. D2 cố lên nhé...
cảm ơn em, nhưng mà d2 đoàn kết lắm, chỉ tại anh đến muộn 5' nên các bạn nữ ko còn muốn kéo co nữa thui :) :) :)
hết giải rùi còn cố cái gì cơ chứ :-( ?

mab said:
Em đinh bảo là cố cái gì nữa hả em. Giải...rút có đủ roai`, còn cố cái nỗi gì nữa=))=))=))
Lớp mình có thằng nào thích thi cắm hoa không, tao dăng ký thêm cho, chứ hôm 26-3 mà lớp mình không tham gia cái gì thì ở lại chán lắm:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000