D1 sống chết ra sao?

ronni8x

Đi MC, okie, ko vấn đề gì, nhưng lùi lại được hok, 17-18 chẳng hạn. Ngày 16 tớ vướng vào vụ Rexona mất rùi, mọi người "xương" tớ thì lùi lại 1 ngày thui, năn nỉ năn nỉ mà
Nhóc này bây giờ nhiễu sự nhỉ ? Ko nhớ 16 là họp lớp àh? Việc j` cũng phải lùi lại nhường cho họp lớp,hiểu chưa? Đập cho phát giờ.

emchaocacbac

uh thì MC.
Chuyến này về mình ...làm thơ =:)
"Đường lên Mai Châu quanh co
Non xanh núi ngự như tranh họa đồ"
:-d :-d
ừm, câu này không ổn:-/ , sửa lại :
"Đường lên Mai Châu ...co quanh :-d
Non xanh núi ngự như tranh họa đồ"

Ặc, nhưng mà... MC nó ở Đông bắc hay Tây bắc thế bọn mày?

skynet11388

oki, di MC cung duoc, nhung ma di tour di cho thoai mai, chu thue xe co di vat va lam, voi lai moi nguoi thong nhat roi bao lai cho cac nhan khac di, tren nay co moi vai mong biet thoi ah. hihihi, to free vao tuan toi roi ^^

ronni8x

@Hiền : Nói thật bạn đừng buồn :D,thơ của bạn ..... chuối củ :D, nhưng được cái đáng khen, có tinh thần :D. Phát huy nhé :d.
Quân Phệ ý kiến thế này:họp lớp xong đã rồi hôm sau đi luôn,oke?

emchaocacbac

@ Châu: Biết rồi, khỏi nói cũng biết :"> . Tớ post lên cho vui thôi chứ làm sao "qua mặt" đc Minh chuẩn, Toàn Thìn =D> ;)) ...Mà nghe Châu cứ tớ tớ bạn bạn nó ...thế nào í :(|)
@ cả lớp: uh họp lớp xong rùi đi cũng đc. Nhưng từ h đến lúc đấy thì cũng phải đăng kí tour hay thuê xe rồi chứ. Ai lo vụ này nào ? Hoa ới cứ chia việc ra rồi mọi người cùng chuẩn bị.

prince_of_rome

Nhóc này bây giờ nhiễu sự nhỉ ? Ko nhớ 16 là họp lớp àh? Việc j` cũng phải lùi lại nhường cho họp lớp,hiểu chưa? Đập cho phát giờ.
Bit' ruif, ai mà chả nhờ đấy là ngày họp lớp, nhưng tớ bận thật, hệ trọng cả đời người ta đấy. Họp thì cứ họp nhưng đừng đi chơi là được. Lùi lại 1 ngày có sao đâu. Còn nếu ko lùi được thì thôi, năm nay tớ hoãn họp lớp vậy, biết sao được/:)

pip_pip

tớ thấy đi vò hôm họp lớp hay hơn. \maf nếu đi tour thì phải liên lạc trước chứ không thể nói phát đi luôn đc??? Tuần sau lớp mình sẽ gặp nhau 1 buổi rồi bàn luôn. Tớ nghĩ họp vào sáng T4 đi vì sáng T2 và T3 thi đại học chắc mấy ông công an không cho tụ tập trc cổng trường đâu. Bg các tổ trg báo cho các bạn tổ mình là sáng T4 đem CMT đến trg lấy bằng tốt nghiệp, đứa nào lấy rồi thì bảo đến đi chơi với lớp. Thế nhá, sáng T4 8h30 tập trung ở trường nhá... ok????

oh_tiny

Hix, dạo này mạng toàn hỏng chẳng tham gia bàn bạc j đc với các bạn cả.
Tớ là tớ tổng hợp lại các ý kiến đã đc thông qua nhé:
1. Sáng thứ 4 lớp mình tập trung ở trường để lấy bằng tốt nghiệp + bàn bạc về việc đi chơi nhé!
2. Đã thống nhất là đi Mai Châu rùi. Vấn đề còn lại là đi theo kiểu j thôi.
Tớ tổng hợp giỏi ko? :p Hi`, tớ là tớ chỉ giỏi ăn theo thôi. Ah, nhân tiện gửi lời, chị Hoa ơi, mai em với con Linh đến nhà chị bàn bạc nhé!

duonghuong

-Này Mai Châu có fải là cái địa danh trong bài Tây Tiến k, mình nhớ thật là giỏi, mà ở đó có j hay ho k đấy
-Toàn: dạo này mày có vấn đề hay sao mà cứ mở mồm là học hành thế nhỉ, sợ wa.
_Vân :cái con"dại trai" kia,đến mấy anh dân tộc mày cũng k tha hả,mày cứ liệu hồn đấy,anh iu mày về rùi, hôm ý anh iu mày sẽ đi đấy
LInh: Linh vẫn thích đi Cát bà nhỉ,tình cảm nó thật là sâu đậm
Thế tình hình là Thứ 4 các bạn đi lấy bằng tốt nghiệp xong rùi nhìn mặt nhau hả, có đi đú ở đâu k đấy

prince_of_rome

đi thi rexona là thi cái gì thế hả các pạn !
có phải là thi xem ai có mùi hôi ở nách nhất không ?
uh, cũng gần gần như thế đấy, chỉ mỗi tội ko phải thi xem ai có mùi hôi nách nhất mà là thi xem ai có khả năng hạn chế mùi hôi nách ở người khác nhất, hehe, hay đấy chứ

prince_of_rome

Người iu ơi, người iu ah, hum wa có việc phải về wê ah, chán thê, lâu rùi hok được gạp người iu. Thế hình nhu bạn Ú đứng ra chủ trì phải hok, post kết quả ý kiến đi chơi lên đi nha'. Thanks ấy nhiều nhiều

oh_tiny

Hì, tớ đứng ra chủ trì là thừa lệnh chị Hoa thôi, mà cũng có fải là tớ chủ trì đâu.
Muốn thông báo kết quả hả? Tình hình là hôm qua đã thông báo như thế rồi mà có được 10 đứa đến. Chán kinh!
Vì ko tập trung đc mọi người nên chỉ có những người tổ chức quyết định thôi, ko hỏi ý kiến mọi người nữa.
Quyết định là lớp mình đi Mai Châu 2 ngày 1 đêm, tự tổ chức và sẽ đi vào khoảng ngày 21 j j đó. Việc lo liệu xe cộ và nhà sàn ở là anh Châu lo thì fải.
Đến 16/7 là ngày họp lớp, mọi người cố gắng đi đủ vì mới năm đầu tiên mà lớp mình đã thiếu nhiều người thì ko đc hay cho lắm :p. Hôm đấy đề nghị mọi người mang theo 250.000 (tạm thu). Sau khi đi Mai Châu về sẽ cân bằng thu chi và giải quyết sau.
Mọi người nhắc nhau, rủ nhau nữa, cố gắng đi họp lớp đầy đủ.
Hết thông báo! :D :p

Tình hình là thế này:đi 21 là hợp lý rồi,vì là t7, Hiếu đi đc, Hải cũng thi xong rồi,đi đc nốt.Nhưng hình như Hoa Đới bận việc nhà ko đi đc thì phải,thế nên mọi người phải bảo nhau ma làm, ko đc ỷ vào 1 người tổ chức.
Thứ nữa là mọi người thống nhất đi Mai Châu, đáng ra ko nên bàn nữa.Nhưng đi Mai Châu thì sẽ phải đi hết 1 buổi sáng, chỗ đốt lửa trại ở rất xa, sau 10h đêm ko đc làm ồn. Thế nên thú vui tao nhã của các bạn sẽ bị hạn chế.Nên mọi người phải xác định trước là như thế. Còn xe cộ thì mẹ tao bảo hỏi đc,Châu cũng hỏi đi, chỗ nào rẻ hơn thì đi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000