D1 sống chết ra sao?

pip_pip

di Mai Châu đi, cái nè hợp lý, hôm nọ Hoa có xem qua mấy tour, đi MC la đc. Mà đi 2 ngày 1 đêm thôi hả??? BG mọi ng phải quyết đi mấy ngày để còn xem. Tao đề nghị Tuần sau bảo cả lớp về trg lấy bằng tốt nghiệp để tạp trung mọi người?? Dc kko???

ronni8x

Hôm trước cô Phúc bảo lấy bằng tốt nghiệp lúc nào cũng được đúng ko? ^^
Vậy cứ như em Hoa đi, thứ 7 này ngày 07/07/2007 ~> ngày tuyệt đẹp, ko đi hơi phí :D

ro_sch

thế k đi Cát Bà được nhỉ, buồn nhỉ:( :( .
mà Vịnh Bái Tử Long đẹp phết đấy, rất chi là là hoang sơ>:)
mà đi lên mấy vùng phía bắc cẩn thận xói lở với lũ quét như chơi, nguy hiểm.

prince_of_rome

ko bít đâu, ngày đẹp thế tui còn phải đi họp FC Se7en, pà con thông cảm lùi lại ngày khác đê. Còn đi chơi thì thế nào cũng được hết, Mai Châu cũng được, đi leo núi một tí cho nó thay đổi không khí, nhưng chọn cái tour nào rẻ rẻ thôi ko thì chết xiền<:p

Trung_kid88

tôi đã đề nghị đi MC từ lúc đầu mà chả ai để ý ! Bây giờ lại bàn tán về đi MC ! Không hiểu các pạn còn coi trọng "tiếng lói" của tôi không đây ?

votinh1512

tình hình hè này ở nhà cả hè ko đi đâu hết.
Bằng tốt nghiệp lấy rùi
Chắc cũng ko đi chơi đc
Bà kon thông cảm
Em phải "học" để sang năm em kím học bổng
:-B

pip_pip

mùng 7 này ko về lấy đc đâu, đang trong thời gian thi đại học, các trường đều đc thuê để làm địa điẻm thi roài. Thế thì quyết ddinh đi Mai Châu nhá???
ĐC ko, đi vào thứ 2 và thứ 3, tức ngày 16 & 17 tháng 7. trùng ngày họp lớp luôn...đc ko???, đề nghi đi mấy ngày đầu tuần với giữa tuần để thuê xe cho nó rẻ. OK
Châu bảo đi tự túc rẻ hơn đi tour, mọi ng thấy tn???

emchaocacbac

cái tour đi MC cũng ko có gì đặc sắc lắm, toàn thấy tham quan bản làng với cả phong tục tập quán người dân tộc... đã thế lớp mình tự thuê xe, tự khám phá có khi còn hay hơn. Phải cái là ko an toàn nên chỉ sợ bố mẹ ko cho đi thui.

emchaocacbac

à còn phải mời cô Phúc đi với lớp mình nữa chứ, theo tao thì hôm nào đấy tập trung lại đi thăm cô rồi bàn cụ thể, thống nhất xong thì mời cô đi luôn.

sheva1412

Các bạn kinh tế ngoại thương học hành nhàn hạ mà kết quả tốt nhỉ, prồ quá, ngưỡng mộ...
Cứ hứa với mấy bạn đi chơi mà không đi được lại phải xin lỗi trước, mọi người chọn nơi đi chơi mau mau lên ròi thông báo em nhé, xem có đi được hôn, tình hình các bạn nữ dám đi 3 ngày mà chả nhẽ em ko dám đi, nhỉ....O:)

emchaocacbac

Các bạn kinh tế ngoại thương học hành nhàn hạ mà kết quả tốt nhỉ, prồ quá, ngưỡng mộ...
Cứ hứa với mấy bạn đi chơi mà không đi được lại phải xin lỗi trước, mọi người chọn nơi đi chơi mau mau lên ròi thông báo em nhé, xem có đi được hôn, tình hình các bạn nữ dám đi 3 ngày mà chả nhẽ em ko dám đi, nhỉ....O:)
nhàn cư vi bất thiện lắm $-) Mà dạo này Minh chuẩn có vẻ bận ghê. Nghỉ hè rùi mà, có dự định gì thía thông báo cho các bạn biết với O:)

ronni8x

Kiểu này quyết định đi MC rồi nhỉ? OK. Cứ thế đi.
@ Cả lớp: Cô Phúc mà đi 1 mình chắc ko đi đâu.Thế nên hoặc là lớp đi ko có phụ huynh hoặc là như mấy lần trước thôi.
@ E. Hoa : nếu đi MC thì thông báo với cả lớp luôn đi,gọi 1 vài nhân CHUẨN bị nữa.(Tạm gọi là bộ sậu D1 :D)
@ Hiền ực: Anh chị đong nhau thì ra chỗ khác mà đong nhá,ko phải đong trên topic của lớp thế đâu =)) )

prince_of_rome

Học hành nhàn hạ thì điểm nó cũng cho theo cái kiểu của nhàn hạ thôi mà Minh ơi. Bọn tớ hầu như toàn đến sát lúc thi mới học ý mà, khổ thân dân kỹ thuật như BK, XD toàn phải chúi đầu vào học mà chả được chơi bời gì cả, mất hết tuổi thanh xuân rùi còn gì(*) ~ Như tớ đây nè, chơi nhiều mới thấy có nhiều cái hay mà từ trước đến giời ko bít. Vui lắm...:))

prince_of_rome

Đi MC, okie, ko vấn đề gì, nhưng lùi lại được hok, 17-18 chẳng hạn. Ngày 16 tớ vướng vào vụ Rexona mất rùi, mọi người "xương" tớ thì lùi lại 1 ngày thui, năn nỉ năn nỉ mà

votinh1512

Mai Châu mùa em thơm nếp xôi
Xôi mấy em Mai Châu ngon thế cơ mà
Nhưng hè này tớ chả đi đâu được
Trong năm tiêu nhìu wá bi h nợ nần chồng chất
Hè phải ở nhà kiếm tiền trả nợ
Đến thư 7 CN các bạn rủ lên BK chơi cũng ko có tiền đi
Mọi người thông cảm
Tớ ko đi được đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo