>:D< THI XONG ÒI...PARTY ĐÊ >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.

longva0412k

Member
e bảo anh lúc nào , anh có thấy đâu , mà chỉ để báo cho mọi người biết ,nên đề phòng đừng bơi thôi mà : có j đâu e

B-)...nếu it người đi thì là thía nhưng nếu nhiều thì...anh định cho anh em sạt nghiệp à:p:p...có chi thì chỉ chi cho M3 thui, nhờ anh Linh nhờ:>:.

Alex_DelPiero27

quyết định xong... D7 có em với Thành táo bón đi nhá :D :D :D...phải kéo em Mai Chi xinh đẹp đi mới dc :)) :)) :))
@Thành: ko đùa đâu đấy !!!!!!!! phát tin rì đồn nhảm thế....mấy thằng ng` iu bạn Châu kéo đến giết tao bi giờ :(( :((

chó Quân ạ, táo bón cái con khỉ mốc, Quân Fốc=))=))
Thôi thì chú đã định thế thì từ h anh sẽ gọi đúng tênB-) Eddy Quân (sợ chưa:> ) (tức Quân SĐ>:)>:) )
Mà mày nói fải đó:D, hôm đấy fải rủ em Mai Chi đi;)), hôm đấy ko đèo mày nữa, dèo em Chi thôi:x

Alex_DelPiero27

mày bị điên ah Thành ....chú nhầm to roài :)) :)) hôm đấy anh đi Viva đèo em CHi mà :)) chú đi dream chiến ngửi bụi theo sau nhá...... Thành táo bón =))=))=))

Hì hì bây h mới vào topic của Hoa, hoá ra có kế hoạch offline rùi cơ ah, vui thế, anh Tiến, anH Trường, TVB, Hoa, Châu, .... có cho em đi cùng nữa ko :D

Yeahhhhhhh,,,,vừa mới có một cuộc đàm thoại hết sức là...hoành tráng với em Ánh về mí cái vụ off này:>:>:>...nói chung lần này ko fải là họp hoành tráng gì:D..chỉ là thi học kì xong xả hơi thui>:D<...nên ai mún đi thì đi...ko có gò bó ép buộc gì hết:D...chỉ cần giờ, địa điểm, đồ ăn thức uống (ngoài thịt nướng có người lo ai mún mang gì đi cũng đc:D)...như đi tham quan í mà;):)

ờ ờ, fải đó:-?, rủ cả bạn Ánh xinh ợep đi nữa, dạo này tớ cũng thấy nhớ bạn Ánh wa' cơ;))
@Quân: mày muốn ăn đòn hả thằng Quân phốc kia X(
Em Mai Chi xe hỏng chưa sửa đâu:-", có j` thì tao vẫn đèo em ý:)), hôm nay em ý "phải" đi tạm Dylan vì xem Viva hỏng, thương thế:))

Tình hình òi anh em:D...hum í ở lớp Sói có 2 bạn (trong đó có 1 nhân G6:D)...làm sinh nhật...đang mún rủ chúng nó đi cùng lun:D...cả mí bạn sn tháng 5 ở A2 nữa:D...chòi đi đông cho zui:)):))

Khì tuỳ tâm thui, chứ mang quà cho tất cả thì nhìu lắm:)):)):))...mờ đấy mới là í kiến của tớ thui:D...còn fải hỏi í kiến các pạn í nữa:D

soi_hoang_g5d4 said:
Biến đêB-)...ai cho đi mờ đi:p...hội trai tân của mí người chẳng về nhà vb...abc là giề>:):)):))...lượn đi cho nước nó trongB-)
cahng? ai them` di da^u de^? anh cho ma^y' don` ta^m ly' hoc la` cac' be' so ko dam' di tho^i :))=)) hahaaahahha
thu' 1 : duong` di ra^t' ba^n? ma` no' ra^t' ho^i hi~Hi~ kiep' chua de^n' noi da~ no^n ro^i`
thu' 2 : di ea so^ng ho^ng`1 thi` troi` nang' moi nguoi` thich' mat' me ==>>> a b c hi~Hi~ ( cai' nay` cha^p' nha^n duoc ;))=))
thu' 3 : di toan` la` dan` ba` con gai' ==>> ra^t' nhiu` thu' phuc' tap :))=)) hi~hi~
thu' 4 : chua nghi~ ra de^? ti' nghi~ tiep'
thu' 5 : doc cai' thu' 4 di :))=))
thu' 6 : cai' thu' 5 con` chau thi` sao co' cai' thu' 6 ;))=)) hahahahaha

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000