>:D< THI XONG ÒI...PARTY ĐÊ >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.

longva0412k

Member
uh nhỉ quên mất , mấy lần trước ra sông ko biết con nào con trâu , con nào con bò (trong khi chính nó là "TRÂU),Trâu ơi , cẩn thận bắt nhầm đồng bọn làm thịt đó :))

Alex_DelPiero27

Đi sông Hồng cũng hay đóa........nhưng mà ra đó làm giề...xong gặp hội khác cũng kéo đến có khi oánh nhau lun...thế hay đoá :)):)):))

longva0412k

Member
ah này , mọi người ơi , quên mất 1 việc : ra đó đừng ai đi giày nhé :D ko về là xác định đôi giày đó.
Nếu mình mà đi được hôm nào có ngô thì mang nồi các thứ , ra đó mua .luộc rồi chén luôn ,để chiều thứ 6 mình ra đó tham dò xem có ko nhé , có j báo lại sau :D

Ice_Fire

Member
Tởm=)) , hình như mình là người xúi thằng Trường chụp cái ảnh đó ^_^ , cũng định tưới theo nó mà vận nội công mãi không ra ^_^

tuankazzan

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Ngô có ông Trùn già "tưới" òi...ko ăn đâuB-)=))=))
Làm như Trùn ngày nào cũng ra TƯỚI ngô vậy,thấy ngô nào mà vàng hơn mức bt thì đừng có ăn,ngô Trùn Giá TƯỚI đấy hi hii hiii ^_^

longva0412k

Member
:)) , chết thật đó là mới có Trường,thế nhiều người nữa thì tính sao nhỉ ??????? .e ko ăn cugnx được nhưng giao cho em nhiệm vụ rửa ngô nhé =))

sheva_d6

Đi đâu thía , có nhiều em xinh ko thì tớ đi với :))
mà bọn này máu đi chơi nhể , lần trước d6 mấy girl cũng ra sông :)) ko bít có phải để tắm ko

Chòi oi bạn Nghĩa mới lên rum mờ hoành tráng quá:>:>:>...nhắn Hồng Anh lớp ấy là có vụ này nhá;)...có anh Linh (míp) đi nên nhất định HA fải đi đoá>:D<

ui cai' nay` hay the' cho Trung 1 xuat di theo bam' cang` voi' nhe ah` ban Hoa oi di co' duoc tam' ko' tam' troi` nay` la` mit' nhut' day'. Chac' chan' boy va` girl D6 se~ di dong lem' day

longva0412k

Member
ko nên bơi đâu ấy ah,năm nào cũng có nhóm học sinh đi chơi có người chết,và ở đây chỉ trong tháng 4 vừa rồi có đến 3 vụ chết người rồi đó , vì thế chỉ nên chơi trên cát thôi.tốt nhất ko nên ra gần bờ sông :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000