>:D< THI XONG ÒI...PARTY ĐÊ >:D<

Status
Không mở trả lời sau này.
Cả nhà oai còn 2 ngày nữa là thi xong òi:D...cả nhà có định đi chơi ko:D...coi như nhà ta họp off lun:D...
Cả nhà vào đây cho ý kiến nhá:D...đi chơi dự định là ra sông hồng nướng thịt+chơi+làm gì thì làm:D...mún rủ đông đông chơi cho sướng:D...còn ko thì cũng đã có một hội ra đó chơi òi:">:D
Nhanh nhá để thứ 6 thi xong là sau đó ít hum ta tiến hành lun:D...thanks mọi người>:D<:*
P/S: ko giới hạn 0508 nhá>:D<

palart

Member
hoho....ung ho em soi nhiet tinh lun......................rat nhiu hoat dong de xa tress....................nuong thit.choi bi...............tha dieu...............dan hat..haha.....vui qua thia nao moi nguoi len kien de............

palart

Member
cai chu tien nay cha hiu noi gi nua ma abc......suot ngay abc nen luc nao cung nghi abc.................abc.............nam mo adidaphat.thien taithien tai

Ice_Fire

Member
hehe , chả bít ai suốt ngày abc , lại còn lập ra hội abc nữa cơ mà ^_^ hi~hi~
ho`ho` , tinh thần xây dựng là thi xong tất cả về nhà Trungvb đập phá , đi đâu cho xa :D

Bơ đê...cả nhà tiếp tục bàn nèo>:D<
@Dương: hìe hìe hìe...thì đấy, Hoa mún rủ nhìu người đi cho zui còn ko thì chẳng fải anh em vẫn định đi nữa có cả...:>:> là giềB-)

palart

Member
vui la chinh.dia diem do cuc ki thich hop.................gio mat, rong rai,canh thi dep, bai cat mem,haha...anh co nhieu kinh nghiem nuong thit lam...............haha.............co gi ko lam duoc de chutich hoi an vat nay giai quyet...............haha.lun lun chu dao..........lun tun tan tinh ................dang cap pro..........

Hìe hìe hìe...đúng òi nướng thịt giao cho anh LinhB-)...mình đi...vẽ:)):))...avt của Hoa là hum nọ ra đó vẽ:">...cát đẹp lắm Dương nhờ:>:>

longva0412k

Member
nhưng nài , tình hình là phải kiếm thật nhiều củi đó , ko thì lửa ko lên đâu ,hôm sinh nhật mình cũng định làm thế rồi , nhưng sợ lửa ko lên được nên thôi , mà phân công từng việc cho ai đi chứ nhỉ , ai lo việc j ...
Cố tập hợp tất cả các lớp nhé , thế cho vui:D hihi`

palart

Member
hoho ko lo.nuong thit giao cho anh.............dang cap pro roai..............ko can cui mang bep ga di...............than nua la duoc..................

longva0412k

Member
hihi` anh Linh vui tính nhẩy,thịt mà ko chín là anh Linh phải chịu trách nhiệm đó :)), mà cả nhà nhớ mang berberin đi nhé, đề phòng đau bụng :))

Khì khì anh Mic lần trước cũng đi ăn vặt nhể:D...khì khì lần này mọi người mờ ko đi thì bọn em vẫn đi cơ mờB-)...anh Linh bảo ít người đi thì anh Linh chi tiền xịt>:):))...

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000