Cung share , cung chia se => don minh don nam moi

Status
Không mở trả lời sau này.

vitcond4

Đầu năm , chúc mọi người học hành tấn tới , đi đâu cũng sởi lởi , làm việc gì cũng phấn khởi nhá !
Tui đã có lòng thì mọi người có dạ đê . Lì xì đi chứ !!!
:p :? :p :? :p :? ..... $$$$$$$$$$$$

Nói đến lì xì lại càng đau xót :(, mấy hôm nay bị cầy tiền mừng tuổi chắc đến hơn 100k rồi :((, toàn bạn tốt, chẳng lẽ từ chối :((
@ Ánh : hôm nào gặp nhắc em, em quên vẫn chưa lì xì chị :p

ly huyen vy

Member
Hết tế rùi nhưng Xuân vẫn chưa hết.Chúc mọi người năm nay may hơn năm ngoái,nhan sắc lên hương, tiền bạc đầy giường,hoc hanh tanh tưởi, va tìm được cái mình mong muốn (một người dể đi chơi cùng ,một người đáng iu nhất...)Good luck!

Hờ hờ hờ, giờ cái topic này nên đổi vị đi không thì rồi sẽ bị lãng quên cho mà coi:(:(:(
Năm mới, làm gì đây để đổi mới chính bản thân mình...bạn nghĩ sao nếu thay đổi phong cách vốn có...một chút thôi nhưng mờ vẫn là thay đổi:D:D...thử bàn luận một chút xem...giả sử giừo dc thay đổi bạn sẽ thay đổi như thía nèo;)

vitcond4

Thay đổi thì vô cùng lắm . Nhưng nếu thay đổi quá nhiều sẽ chẳng còn ai nhận ra mình nữa ... < Phew ! >

Hờ hờ hờ, mụ cá chim nói như đúng roài í:)):))
Anh Trường nhớ, thía mờ còn bảo là em đá đểu anh...ai đá ai hử:))...ai như anh, thay đổi cái người ta chẳng bao giờ thay đổi>:)=))

ly huyen vy

Member
boy_co_don_892004 said:
nếu là Hoa chắc Hoa thay đổi ny đầu tiên ý nhờ :)):))
=)) =)) =)) Anh trường bùn cười wa!Bạn Hoa ko như thé đâu!ma dôi ny cung dc chu sao, chi so ko co ai de doi thoi (cai nì tui ko nói bà sói đâu nha!)=)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000