Cung share , cung chia se => don minh don nam moi

Status
Không mở trả lời sau này.

smallfoxvn

Member
No no, tui chả chạy chọt gì đâu, Nghe đâu là có cái kì thi rì để lên hệ ý. Tui đang cầu mong thi đỗ để lên hệ. Chứ có nằm trong chăn mới bít chăn có rệp. Học hệ B các thày cô chỉ dạy 1/2 nhiệt tình thui vì chỉ nhận đc 1/2 tiền so với hệ A -> kém hứng thú là phải. Hơn thế nữa khi thi toàn phải làm cùng đề với hệ A-> đã khoai nay lại càng khoai thêm. Kết + hậu quả của nó là tui thi HK hóa đc có 5 điểm vớt vát từ 4.75, nhụt ko chịu đc. Sao đề hóa khó thế, trong khi đề Lý thì rõ dễ. Đã thế cái bà Lý bên tui bị rì ý. Rõ ràng câu b) bài cuối cùng phải đc 2.5 điểm thì tự dưng mình chỉ đc có 2 đ. Lên thắc mắc bà ý ko cho lên, lý do ư, KO biết. Chả hiểu hệ B là cái thứ gì nữa, gần như là tầng đáy của xã hội rùi. Học hành hơi lơ mơ một tẹo là chít ngay. Lớp tui có 3 nhóc HS TB thì 2 nhóc hình như phải chuyển trường hay sao ý, nhóc còn lại ko bít lý do gì mà đc ở lại. Vậy hệ nào học sướng hơn đây ?

chà chà, ko ngờ anh Trọng Vũ lại máu vậy, giống mình ngày trước:( Hồi xưa khi mới vào cứ tưởng ngon, cũng có ý định thi lên hệ A đấy chứ, nhưng học hành thế này thì có mà thi = mắt:(:)((

Oai oai`...chu' Si lam` hoi. truong? mac' co*~ we':D:D:D...thanks chu' nho':D
Hom nay la buoi? hoc cuoi' cung` (ma` that. ra la` coa' hoc. dau:D)...nghi? Tet' nhung ca? nha` nho' len rum deu` dan. nha:D:D...

V

vumai_huong3590

Guest
Hoc. chuye^n ma` su*o*ng'!!!!hixhix Nha^m` to nha^m` to rui`.
Chinh' vi` hoc. chuye^n ne^n o^i' du*a' ma^t' hs gioi?. Tha^.t. la` dau long` qua' di!!!!!!!

Sirius

Member
Hội trưởng không cần cảm ơn em, chỉ cần dẫn em đi ăn là tình cảm rồi.Cũng chả cần rau quả , luộc liếc gì cho tốn kém lỉnh kỉnh, cứ gà lợn cho nó tiết kiệm .Em ăn cũng chả nhìu lắm đâu^^

Oài oài...đề các lớp chuyên khác ko bít thía nào chứ chuyên Văn nè, làm đề cùng lớp thường mờ còn thảm hại lắm:((..hixhix..thui, đã dấn thân vào đây roài thì fải cố thui:D:D

smallfoxvn

Member
Nói chung là thế này, tất cả chúng ta đều đã chọn nhầm trường roài. cái trường này Kỷ luật thì rõ hay, tui mới tung bài cho bạn trong giờ thi 1 lần mà đã hạ ngay một bậc hạnh kiêm roài- > Kỷ luật tốt nhưng học tập như gì. Chán luôn, nhất là cái ông đứng đầu trường ý, suốt ngày rượu rùi chửi HS, xin lỗi nha, tui ko dám nhắc tên ông ý ra, sợ bị đuổi học lém

=))=)),,,ten hay, hay lam' Anh' oai:)):))...nhung mo` dich. dung' no' fai? la` VERY BIG chu';););)
Ma` thui, nam moi' nam me...chuc nhau mot cau thui chu' loi chuyen ko zui la` lam gi:)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000