Cung share , cung chia se => don minh don nam moi

Status
Không mở trả lời sau này.
Riêng tư tí nhá:;) Chúc Trọng Vũ năm mới có nhìu nhìu cái mới, nhất là có người iu mới (lùn lùn béo béo:))>:) ) ý:)), bỏ qua cái vụ anh BIG đi nhá, tức làm cái j`:)

Hờ hờ hờ...các đấng nam nhi chúc nhau hay nhở:)):))...chị em bọn mình cũng chúc nhau cái nhở:D...
Chúc chị em năm mới xinh tươi, học hành tấn tới...và đặc biệt là coá người iu nha;);)...chúc hay wé còn gì:)

=))=))...tao tưởng mày fải mong có cái mài để mài kưa của mài chứ Châu>:)>:)
Nhìn thấy hai chị em...cảm xúc gia đình trào dâng roài:):)
Chúc 4 chị em (g5d4) nhà ta luôn vui vẻ, xinh tươi, kiếm được em rể cho chị cả bắt nạt:))
Chúc 2 chị em Châu với Ánh năm mới cái gì cũng mới..chúc Châu coá thêm nhìu cái mờ mày thik:D...chúc Ánh sớm nối gót 2 bà chị:D (mặc dù chị bít em ko thik thía:)))
Chúc pp của mm...ừm...chúc kí rì nhở...thui, chúc pp sớm đi du học:)
Chúc đại gia đình D4, bố Quân, "chồng" Khôi, dì Hương, bé Ngọc Anh, Gà...zân zân và zân zân..đạt được mọi thành công mà mọi người mong đợi:):):)

gipypy_9x

Member
Chuc' cho anh trong avartar cua? em luc' nao` cung~ dc hanh phuc' vui ve? va` khong bao h luyen' tiec' tinh` yeu cua? minh` nua~ ..................
Chuc' cang` chong` cua? em yeu em nhieu` hon
CHuc' cho Chau som thanh` doanh nhan
CHuc' cho C&B thanh` cong my~ man :D:D:D:D:D

vitcond4

ya` ye`yo` ....
xet' chung tinh` hinh` so bo thi` ca? nha` chang? ai co' dieu` gi` phien` muon may' nhi . good , good ,... ;-)
hom truoc' tui di Hang` Ma chen muon' bep ruot ma` zui lem' . Moi nguoi` sam' sua? duoc gi` chua ??? L-)
3 ngay` nua~ la` Tet' rui` , chuc' moi nguoi` tien` li` xi` nhieu nhu nuoc' nha' . Nam moi' se ~ that zui , con gai' thi xinh hon ( kem' tui ) , con trai thi dep trai hon ( kem' nguoi` iu tui _ Dang Khoi ) ... va cuoi' cung` la` : chung' ta se~ du' hon ... he` he` he`=))

Oài oài, cá chim này...chúc kí rì mờ chúc kinh sờ dị thía:)):))...tui chưa trị bà cái tội không chịu ló cái mẹt bà vào Dân nhập cư gì cả, vào vào nhanh khẩn trương...
Mà tui tưởng người iu bà là anh Cương mờ, đã bảo anh í năm nay đến xông nhà cho tui với cái Hương chưa>:)>:)...cả vụ văn nghệ "Đi học" nữa đấy, bà mà làm anh í dỗi thì chết với bọn tui:)):))
Thui, nói thía là đủ, tui chúc bà học hành tanh tưởi như bi giờ, xinh xắn đáng iu cho nó xấp xỉ với mặt bằng chung của D4 (đấy, fải chúc thía chứ:)))...và...và...hết roài:))

day la` topic chuc' khoa' 05-08 ah` ? thoi mai phai ve` que roi` dem 30 khong chuc' duoc nen bay h anh chuc' tat' ca? cac' em 05-08 em gai' thi` xinh cang` xinh.hoc gioi cang` hoc gioi? ngoan ngoan~ can` ngoan ngoan~va` con` kiem' duoc nua kia nua~ chu'
Cac' em trai dep trai cang` dep trai ( gan` bang` anh duoc roi` hehe ) , cung hoc gioi nua~ , co' kiem' duoc nua? kia cua minh` hi`hi` , con` gi` nua~ nho` nhieu` qua' chang noi' het' nhung chuc' tat' ca? cac' em kiem' duoc nhieu` tien` mung` tuoi? hehe gui loi` chuc' bay` tat' ca? cac' em du` chua bao gio` len 4 rum ne` :D:D .Chuc' cac' em khoa' 05-08 nam sau len lop' 11 nhe':D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000