Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

Vũ "nhị"

Member
huyentrang said:
ủa anh này hay chơi với bạn mai lớp em fair ko??????bọn anh diễn gì thế?????mà anh vũ học d2 hả???????nhắc tới lại nhớ chuyện cũ......
Câu trả lời 1: Đúng, anh không chỉ chơi với bạn Mai mà kiêm luôn "ra sư" môn Toán. Chỉ có điều sau HK1 thì anh không theo nổi bạn ý.
Câu trả lời 2: Bọn anh diễn guitar ở Bách Khoa.
Câu trả lời 3: Em nhìn Profile thì biết liền!
Câu hỏi: Em nhớ tới chuyện cũ nào thế???:))

huyentrang

Member
thì truyện giờ thể dục của a4 và tiết học của các anh d2 đó........fai công nhận là bọn anh toàn những người"tầm nhìn xa trên 10km"

Vũ "nhị"

Member
Kính mời họ hàng gần xa, bà con khối phố đến góp vui!

Thông báo: Ngày 19h30' ngày 6/5 tại Hội trường KTX B6 Bách Khoa có tổ chức 1 buổi biểu diễn của CLB Guitar BK, kính mời họ hàng gần xa, bà con khối phố đến thưởng thức, đặc biệt VÀO CỬA TỰ DO!!!

Nếu có thêm vé mời sẽ được bốc thăm để trúng 15 suất học bổng học guitar miễn phí do CLB GUitar HN cung cấp.

Nhân tiện dịp này em xin có lời mời đến tất cả các bác CVA hiện đang công tác và chiến đấu ở BK :D. Các bác ra trường mà em không được gặp thì buồn lắm.

Archangel

Member
Vũ "nhị" said:
Thông báo: Ngày 19h30' ngày 6/5 tại Hội trường KTX B6 Bách Khoa có tổ chức 1 buổi biểu diễn của CLB Guitar BK, kính mời họ hàng gần xa, bà con khối phố đến thưởng thức, đặc biệt VÀO CỬA TỰ DO!!!

Nếu có thêm vé mời sẽ được bốc thăm để trúng 15 suất học bổng học guitar miễn phí do CLB GUitar HN cung cấp.

Nhân tiện dịp này em xin có lời mời đến tất cả các bác CVA hiện đang công tác và chiến đấu ở BK :D. Các bác ra trường mà em không được gặp thì buồn lắm.

Tiếc quá hôm nay mới đọc :D :D :D

VitaminC

Ha, chào anh em Bk trong này. Phạm Minh Cường, học D1 00-03, đang học điện tử 12 K48, cùng khoa với cupid. Cupid nhận ra tao không?
Chào anh Hải "CHim xanh" :D , nhìn nik nhận ra em chứ. Căn bản lớp có 4rum nên ít khi vào trong này. Giờ mới để ý.
Các chú K50 sắp thi môn Chuỗi hả, có lời kinh nghiệm xuơng máu cho các chú là môn này nên tính toán cực kì cẩn thận, hôm thi môn này, nhìn đề sướng rơn vì câu nào cũng làm được, nhưng đến lúc làm thì sai loạn cả lên, trường mình được cái rất thích ra đề trâu bò nên anh em cẩn trọng. Đề dễ mà ăn con 6 mới tức, lại còn tốn 5 nghìn phúc tra vô ích...

VitaminC

Đùa, nhân tiện hỏi Cupid, lớp mày học Analog ai dạy thế, có đi được không?
Năm nay ông thầy lớp tao thấy k47 bảo đi được nhưng kô biết nên đi bao nhiêu. Năm ngoái bọn mày đi được môn Điện tử 1 đúng kô? Đi bao nhiêu thế.
Trong này toàn anh em Bk với nhau hỏi cho nó tế nhị, ra chỗ khác hỏi người ta chửi chết.... :D

mimanchi

Member
Chu`a thay va~i lu'a.... BK xau ho qua' di :D

Them nua, cai vu duoc diem cao moi duoc vao khoa CNTT hay gi gi do that la cu? chuo'i, ko nhung cu chuoi ma con rat la' chuoi, hoa chuo^'i. Chang le CNTT phai gioi moi hoc duoc con cac mon khac thi ko ah??? Tu nhien lai vi may cai diem vo' vi?n ma phai theo hoc ca mot cai nganh hoc minh khong thich, co khi thay doi ca su nghiep sau nay. Iem ko che gi BK dau ah, chi bat binh voi cai luat chuo^'i tu goc den ngon day thoi :)

(^_^)

Member
neu' noi ve` chuoi' thi` nhieu` cai chuoi' lam
bay gio` minh con dang ngheo nen phai chap nhan cai nen giao duc nhu the
hix hix

VitaminC

Rồi rồi, tiêu cực cũng được, cả khoa thế mà lớp mình không thế cũng hơi ngại :)) ....
Cupid cần lên thì không lên, toàn mấy bác chê BK thì em cũng chịu. Anh em cứ vào đấy học xem có tiểu cực mãi được không, có phải lúc nào cũng tiêu cực được không :d.
Thằng CUPID đâu rồi? Vào trả lời tao đi chứ, còn lo cho lớp tao nữa, toàn ở nhà nên chẳng biết tình hình giá cả thị trường gì cả, em mới lần đầu :))

VitaminC

Thôi, em xin bác,em biết lỗi rồi. Em cũng công nhận với bác là khoản này chuối vãi nhưng mà chương trình học thì em cũng khoái lắm. =)) ở trường không dám hỏi nên em mới chạy vào đây để cho nó kín mà bác còn lật mặt em thì em biết đi đấu nữa đây :))
Nhân tiện em thử liệt kê danh sách những cựu Chu Văn An đang học khoa chuối vãi K48 cho vui nhờ (em thử nhẩm tính để anh em biết nhau chứ không kế chiến công đâu nhé, bác cao tuổi lượng thứ :d )
D1:Cường, Giang, Quang, Dũng
D2: Phố Sơn, Hiệp, Minh , Đức.
A2: TUấn Anh, Phưong, Lan, Tuân.
A3 có bạn gái béo béo không nhớ tên.
A5 có anh bạn ĐIện tử 7 hay đá bóng cũng không nhớ tên
D6 có anh bạn lại chỉ biết mặt :D
Đùa ngồi nhẩm tính mới thấy anh em 00-03 vào khoa ĐTVT nhiều phết nhờ ....

DarkTemplar

Member
Anh tính lại rồi..Các thầy hư cũng phải..Giả sử chúng mày đi tập thể, mỗi đứa 100k...mỗi lớp thầy kiếm 4-5T..Thầy dạy vài lớp nên một kỳ thi có thể kiếm được 20-30T..Một năm hai kỳ thi thầy bỏ túi ngon 40-60T..Ôi giời, thầy có làm ăn trời bể gì chứ chúng mày cứ bưng tiền đến thế thì...Thượng đế cũng phải hư... =))

vinh_loves

Hôm qua em đi xem Cuộc thi Sinh Viên năng động các anh ạ, ko biết anh nào có đi ko?
Thấy 1 đội của trường BK thi, đạt giải 3/4.

VitaminC

Không đi xem nhưng có biết đội đấy. Đó là đội ở khoa Kinh tế trường Bách Khoa, 3 cô gái không đc xinh xắn như các đội khác nhưng được cái kiến thức cũng khá.
Anh Phương ơi, làm gì có chuyện mỗi đứa 100K. Cả lớp đi có khoảng 1T-1,5T thôi, còn đang lưỡng lự chọn con số thích hợp =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000