Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

GreenPhoenix

Ừ, lúc nào đi thì tao gọi :D

Giới thiệu với các em đây là anh V Dũng, hot-boy lớp anh :D , cao thủ guitar ;;)

Tao sắp bỏ đàn guitar, chuyển sang đàn khác rồi >:)

vodanhkhach

ủa, sao giống tao vậy, tao cũng chán ôm khúc gỗ lắm rồi, thích cái chăn 37 độ hơn. hehe, tuy vậy nhưng vẫn muốn đi giao lưu, nghe ngóng.

le_nam_87

Member
vinh_loves said:
òai, năm sau còn khiếp hơn nữa hả anh? kiểu này thì phải học cẩn thận thôi, mà dù sao dạo này em cũng chán GB-HL-PS rồi.
Anh ví dụ cho em vài môn đi, để em biết đường trước
GB:Gunbound
HL:Half Life
PS:play Station
Còn thiếu nhiều trò lắm Vinh ơi. Chơi tiếp đi :D . Còn Võ Lâm , Hiệp Khách Giang hồ , Rakion , Lineage ,Silk Road ... Mario, Contra ,...
Nói chung ko thiếu trò cho mày chơi đâu.
Công nhận đề thi Giải Tích bựa thật đề ko khó nhưng để làm đúng đáp số thì thật là khó vãi. Kì này phải thi lại môn của nợ này rồi .B-)

DarkTemplar

Member
Vớt cái này lên không anh em ta chìm nghỉm rồi...Hôm trước về trường nhìn cái "đại lộ Hùng Vương" với "quảng trường Ba Đình" đang thành hình hoành tráng quá..Nhìn cái thư viện mới mà tự hào về BK mình..
Anh sắp sang Đức..cái TP mà anh sang có 25k dân..Ít hơn cả dân số BK...Trường mình vĩ đại thật...

VitaminC

Heh, warum kommst du nach Deutschland? Đùa ông anh tí, ông anh định sang làm cao học à. Chúc mừng. chúc mừng. Có gì chỉ bảo cho đàn em.

Vũ "nhị"

Member
Nói chung sau khi tham khảo một số phương hướng đường lối của mọi người, em cũng muốn có một sự thay đổi nào đó, còn chuyện đầu ra của em cũng khá ổn. Mặc dù được như vậy nhưng giảng đường của em không khí học tập khá buồn và nặng nề, không như các giảng đường CNTT, Điện hay ĐTVT ( Có lẽ là do mặc cảm). Chắc còn lâu nữa nó mới trở lại bình thường được. Cảm ơn anh Cường với anh Phương đã quan tâm :), em sẽ cố...

DarkTemplar

Member
Hê hê...cứ tưởng hỏi lấy lệ thôi...Từng này tuổi thì làm cao học thôi...Tiến sỹ liên thông thì trình anh chưa đủ...:D

DarkTemplar

Member
Đang quê vật..Anh bò ra học tiếng Đức..Cuối cùng phỏng vấn bằng tiếng Anh...Câu hỏi thì như hướng dẫn thôi nhưng cà cuống quá...Nói tiếng Anh mà cứ thêm vài từ tiếng Đức vào làm bà phỏng vấn phải nhăn răng cười..

Ba tuần nữa mới có kết quả.

VitaminC

Du sao chac la cung tai qua nan khoi, chuc mung ong anh nhe. Nho PM tin mung de thang em chuc vui. Chu Vu nhi hinh nhu vao DTVT dung khong? Dan em can gi cu noi anh chi bao cho :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000