Con trai lớp nào "ngon" nhất hở pà kon???

Mat to

hô hô.................

boy_cavalli said:
con trai a5 quá ngon ông ơi,tôi bầu cho a5 10 phiếu
A5 đạt giải roài... còn bầu gì nữa....=)).... còn bây h đang bầu cá nhân.... thôi để em làm 1 bài lăng xê anh nha.... hớ hớ....

Blueroses1411

Em xin kính gửi lời chào tớ chị Nattan :) Chị ở bên đó thích lắm nhỉ,em thì đang cày như trâu để mà đõ DdH ko thì trượt ma`"NGười ta " lại đỗ thì ko được! Hồi hè chị về Anh P cũng có ....thăm hỏi khi em bảo là mêt chị ở trường đấy!

WildBodom

Member
BlackDragon said:
Dẹp cái chủ đề này luôn được rồi đấy, đi 1 vòng Box 01 04, thấy toàn chủ đề bullsh*t . :D Chú Wild phải làm cái gì đi chứ .
ông cứ hỏi admin và vô depot mà coi, tui chịu, các bác ấy ko thích topic tui lập ra... bảo là thiếu tế nhị, các bác ấy thích nghiêm túc... Vui kiểu khác cơ, ko giống lứa bọn mình vui, nên... các thứ vui của tụi mình các bác ấy cho die hết rồi, mà tui chỉ nghĩ ra mấy thứ quậy phá, đùa nghịch thui, tôi nghĩ như thế mới vui, chứ topic nghiêm túc thì chán phèo... :q:

Bi giờ các bác nghĩ ra cái gì thì post, admin có ý kiến tui phang thì đừng có lạ... các bác ấy ko cùng thế hệ mình ko cho cho bọn mình nhí nhảnh cá cảnh đâu... :q: :q:

latinh_boy

Member
ThuPhuongd3cva said:
Em xin kính gửi lời chào tớ chị Nattan :) Chị ở bên đó thích lắm nhỉ,em thì đang cày như trâu để mà đõ DdH ko thì trượt ma`"NGười ta " lại đỗ thì ko được! Hồi hè chị về Anh P cũng có ....thăm hỏi khi em bảo là mêt chị ở trường đấy!
Em ơi post nhầm chuồng rùi,cái này phải vào topic D3 mà post chứ.
Thôi thì em đã vào đây rồi thì bầu chọn lấy boy 01-04 nào mà em thích đi :cool: ,mà em có biết nhiều boy khóa này ko nhỉ.

Blueroses1411

Anh Trí Đức nói đúng mừ,em vote hoàn toàn cho boys A2 mà! Hay tại anh thấy mấy anh A5 lớp anh được ủng hộ nhìu wa' nên ...chuếnh? ;)

@Duy Ti@

Tất cả đều sai hết rồi
Để nói đến boy đẹp trai nhất trường mình thì phải nói đến ..........
e hèm : nam ca sĩ HUY CƯƠNG !!
ehehehhehehehe

Mat to

hehe... Duy ti hâm à....
Thằng Huy Cương học khóa này à???..... (kể ra thằng đấy cũng được phết) hix... ân hận vì hôm hội trường năm lớp 11 ko chọn cục gạch to hơn....:(

nattan

Em xin kính gửi lời chào tớ chị Nattan Chị ở bên đó thích lắm nhỉ,em thì đang cày như trâu để mà đõ DdH ko thì trượt ma`"NGười ta " lại đỗ thì ko được! Hồi hè chị về Anh P cũng có ....thăm hỏi khi em bảo là mêt chị ở trường đấy!
trời, Chị k dám "kính chào" đâu. Thằn P mà nó thèm thăn hỏi mình thì đúng là chuyện lạ. Uh, cho hỏi thăm dạo này nó sống chết ra sao cái!!! Thx em~ :>>

Huy Cuong co fan dong dao nhi?
Tất nhiên, tui là fan nè, HC vừa xinh zai như Kangta, vừa hát hay như Đan Trường, lại nhảy đẹp như Phi Hùng, gái theo cứ gọi là từ cổng trường đến căngteen!!! =))

unperfect_man86

A5 ơi , hôm nào anh em mình đi xem huy cương hát nhớ cầm theo mấy tờ 100 , 200 , 500 như hồi trước nhé , hơi bị zui he he he
Ô mà cái thằng huy cương chưa chết à ? thằng này thọ gớm , ai bảo tuấn nhồi hồi gì cầm nhầm hộp sữa chua mà cứ tưởng ....gạch
ngu dốt
à em vote 1 phíu cho anh tuấn nhồi
he he he
tuấn nhôi post 1 cai ảnh bự bự lên cho pa con ngắm nhìn ddeeeeeeeeeee

WildBodom

Member
hô hô hô hô
Huy Cương vô địch, thèng nào phản đối Huy Cương là ngộ phang lun đó...
Hô hô hô hô :q: :q: =)) =)) =))
Mà thèng HC bị bệnh hoang tưởng thật đúng ko nhỉ? Ko phải do tính nó thế đâu, mà nó bị mắc bệnh thật đấy, thấy bạn Văn béo lớp tui bảo thế ko bít có thật ko??

unperfect_man86

nó mà còn ko bệnh thì ai bệnh , ai bảo trường mình hồi đầu ủng hộ nó cho lắm vào , làm nó tưởng nó là star , thế mới ngu
văn béo.....ai nhỉ.........à ! con béo đi hát trên tuổi hồng mênh mông mông mênh gì đó đúng ko ?

sayang

Box này nói chuyện lạc chủ để rùi hah ? Sao đang bầu nam hậu lại nhảy sang cái gì thế này ...quay lại topic chính đêeeeeee.......... tôi bỏ 10 phiếu cho Hoàng Thế Vinh 12 a3 , được không

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000