Con trai lớp nào "ngon" nhất hở pà kon???

WildBodom

Member
đoàn kết thì con trai các lớp hầu hết là đoàn kết, có mấy lớp mà phang nhau đâu... hô hô, nếu nói về các ưu hay khuyết điẻm các boys thì thật ko bít đường nào mà lần, thui thì cứ post ảnh bầu cái mã đã, rồi bầu đợt 2 về những cái khác sau, hehe..

Chia5

thao oi,tao dong y voi may.lop minh` duoc cai dong deu,ti'nh cac ban y thi cung hay,hien lanh,vui tinh,moi nguoi 1 tinh khac nhau.nhung noi chung la tot lam.lop minh khie^m to^'n ti de ko lop khac lai bao lop minh danh bong ten tuoi wa ah.lop minh chi duoc cai khen nhau la gioi hehe.Nhung ma la dang bau^` lop nao ngon nhat hay la ba^`u ca' nha^n vay?

Mat to

hix... hình như lớp mình mới đăng kí vào tập thể hơi nhiều.... hehe... bình bầu khách quan ra thì... cá nhân nổi bật thì ko có chứ tập thể nổi bật thì hehe... ăn giải roài....=))
Còn về phần cá nhân cá thể nổi bật thì thôi.... để các bạn tự bầu lấy... (nhớ bầu thì nên kèm theo ảnh cho anh em đỡ cành cọ)

unperfect_man86

em bầu cho tuấn nhồi

trước là vì nể tình bố con , sau là vì khả năng của nhồi có thừa : đẹp trai , nhà giầu , xe đẹp , học giỏi ( cũng đi du học , kém quái gì bác hồ đâu , mà bác còn phải đi chui nữa cơ , đâu có đường hoàng như anh nhồi nhà ta ) , quan hệ rộng , anh em đông , cầm đầu 1 số đảng phái ....................

có ai có í kiến gì ko ?

Mat to

ui... chẳng hiểu thằng này nói cái giè... đẹp trai thì ko dám nhận, nhà giàu thì lại càng ko dám nhận luôn, xe đẹp thì chẳng hiểu nhà mình có cái xe gì được gọi là đẹp, học giỏi thì sai toét... đâu có được h/s giỏi đâu... tiên tiến thôi....:D đi du học thì bây h thằng nào chẳng thích là đi được, cứ phải cành cọ, quan hệ rộng thì cũng chẳng rộng lắm.... đơn giản lấy VD là ở trong trường.... hỏi các bạn thằng này là thằng nào thì đương nhiên con số biết đến chỉ trong phạm vi lớp A5 hehe.... còn cầm đầu 1 số đảng phải thì cũng chẳng dám.... đúng được mỗi cái anh em đông....:D
Bài thằng noron viết sẽ thay tên Tuấn nhồi = Hiếu khỉ nhé... đại diện của A5, còn các lớp khác thì sao.... hehe... A4 thì thấy thằng Kiên cũng được đấy... A6 thì có thằng nào tên Vinh hay sao ấy.... ( nhớ mang mán, vì hôi đâu năm lớp 10 mình với nó cũng nhe ben với nhau... hehe) à... có ai còn nhớ Hoang dog học D8 ko??? (hết năm lớp 10 nó cũng đi du học mất rùi...NZ)... hehe... thằng đấy cũng được đấy.... hihi...

nattan

Hahha, bạn matto được bầu, sướng thì nói ra, cứ bầu người nè người nọ. Đã thế em bẫu con trai d3, đại diện lớp nhà : học được (đỗ đại học hết), quan hệ tốt ( biết nói , cười), nhà k nghèo ( đủ tiền ăn sáng trong cangteen cả tuần). :)

Mat to

Chẳng hiệuuuu kiệuuuu giè....hehe

nattan said:
Hahha, bạn matto được bầu, sướng thì nói ra, cứ bầu người nè người nọ. Đã thế em bẫu con trai d3, đại diện lớp nhà : học được (đỗ đại học hết), quan hệ tốt ( biết nói , cười), nhà k nghèo ( đủ tiền ăn sáng trong cangteen cả tuần). :)
hớ hớ.... chẳng hiệu sượng cại giẹ??... :q: :q: :q: con trại D3 à.... hẹ hẹ... quan hệ tốt gớm... ko biết nói, cười thì bị nhiễm chất độc màu cam chắc.... =)) =)) thôi.... topic này chảng ma nào hướng ứng thực sự hết.... nên tốt nhất là cờ lock đi cho nhẹ 4rum... hợ hợ....

autumnmoon2104

nattan said:
ặc ặc, Trang ơi, mày thích xỏ xiên, đá đểu ai thì cứ việc chứ đừng lôi con trai d3 ra mà làm trò cười cho thiên hạ. Tao thấy con trai lớp mình chả thằng nào thực sự ra hồn cả. Nếu có box cần con trai lớp nào hãm nhất thì lúc ấy mới nên đem ra ứng cử. Đảm bảo chú Thạc với chàng Huyền Tùng trúng độc đắc. I-)
Công nhận là mấy cái topic tìm kiếm trai tài gái sắc của khóa mình chán vãi ạ. Lìu tìu vài mống lời wa tiếng lại, đấu đá lung tung, chẳng đc mấy bài đúng chủ đề cả. Cái này cần phải vô học tập mấy đàn em 0306 đi đã rồi các bác mới nên làm chứ kô thì đúng là thà close cho nó xong.

WildBodom

Member
hô hô hô (to nattan: hô hô hô): mod xin có ý kiến, ngộ sẽ lập 1 topic bầu thèng con trai nào hãm phèo nhất khối mình, mọi người có ý kiến gì ko?? hô hô hô, sẽ chửi nhau vui lém đây... Hahahaha :q: :q: :q:

Mat to

hớ hớ... down ah

WildBodom said:
hô hô hô (to nattan: hô hô hô): mod xin có ý kiến, ngộ sẽ lập 1 topic bầu thèng con trai nào hãm phèo nhất khối mình, mọi người có ý kiến gì ko?? hô hô hô, sẽ chửi nhau vui lém đây... Hahahaha :q: :q: :q:
hớ hớ.... cái topic chú bé vừa ăn con lăn thùng rác roài.... hờ hờ.... con trai hãm phèo nhất thì trường mình ko thiếu... bầu thì có mà bầu cả năm... hớ hớ... down quá....=))

WildBodom

Member
hmm hmm, chỉ vì mún vui vẻ 1 chút thui mà...
nhưng cũng phải thông cảm, hic hic, 2 anh chị admin ko thuộc thế hệ bọn mình, có tư duy khác, chứ như chúng ta, có bậy bạ 1 chút, nhưng vui vẻ và ko trở thành vô học là được rùi.. (nhưng với 2 admin thì bậy=vô học), vậy nên, ngộ xin thề ko bao giờ lập 1 topic nào "thiếu tế nhị nữa", bà con có muốn thì tự đi mà lập, rùi thì admin mà có ý kiến ngộ xóa đi thì đừng có kêu, hô hô hô... :q: :q:
Mà công nhận là cũng bùn cười, ai đời, cứ cố cho nó vui lên rồi thì bị nhắc nhở, hic hic... :D :q: :q:

HAHAHAHHAHA

Đi nghe death thôi, kẻo lại có thèng vô bệnh viện, tớ lại phải đền.. HMM HMM
GRRR :q: :q:

nattan

ặc ặc, Trang ơi, mày thích xỏ xiên, đá đểu ai thì cứ việc chứ đừng lôi con trai d3 ra mà làm trò cười cho thiên hạ. Tao thấy con trai lớp mình chả thằng nào thực sự ra hồn cả. Nếu có box cần con trai lớp nào hãm nhất thì lúc ấy mới nên đem ra ứng cử. Đảm bảo chú Thạc với chàng Huyền Tùng trúng độc đắc.
Quá đáng quá, vạch áo cho người xem lưng!!! Mà sao mày lại ác ảm với con trai lớp mình thế!!! Tao thì vẫn nhất định vote cho mấy anh zai d3 1 phiếu!!! Hãm a??? Bầu cho con trai D8 1 phiếu!!!

BlackDragon

Active Member
Dẹp cái chủ đề này luôn được rồi đấy, đi 1 vòng Box 01 04, thấy toàn chủ đề bullsh*t . :D Chú Wild phải làm cái gì đi chứ .

Mat to

Nhạt toẹt.... lệch mợ nó sóng roài.... cho bay đi thôi........ (trước khi cho bay, bầu 1 phiếu hãm cho A5) hớ hớ... cá nhân nổi lên là Hùng "ngơ"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000