Con trai lớp nào "ngon" nhất hở pà kon???

WildBodom

Member
nói thế cũng chưa chắc, vì đâu phải cứ chơi điệu nghệ, bạn bè rộng, sống nghĩa khí là ngon đâu, ví dụ nhé, (cái này là tưởng tượng ra chứ ko phải ám chỉ ai đâu nhá, nếu có trúng phải thì bỏ qua cho..), 1 thèng 01-04 nha, ngoại hình ko đến nỗi nhá, có máu liều, vung tiền như rác, tiền thì cũng còn tùy, có thèng nhà ko giàu nhưng vẫn vung tiền như rác được đó thôi, vặt của ông bà già này, lô đề này (về sau thì bán nhà đi nhá..hô hô), rồi lừa lọc bạn bè này, nói chung đã là dân sành điệu (thấy mấy bác ý hay nói thế) thì tiền ko thiếu, mà có thiếu cũng có cách kiếm hô hô, rồi chơi nghĩa khí hả, nghĩa là sao, nghĩa là có oánh nhau là phi vào ko bao giờ lùi bước hả, hay là bạn bè cần tiền là vung luôn ko tiếc?? Hô hô, với cách vung tiền như rác thì sẽ có nhiều quan hệ, thế là rộng, và còn gọi là thế gọi là ngu bị lợi dụng đấy :q: :q: , mà cứ làm vài cụ choảng nhau trên sàn nhảy, gọi hội đi chém giết nhau, rồi phang lô to to 1 tý, vài vụ, thế nào chả thành chơi điệu nghệ,... hehe...

Boys bi giờ đem so ra thì phải nói đến cách sống, đến cách tư duy, đến cách tổ chức cuộc sống của mình, chứ chuyện chơi bời, quan hệ rộng, rồi nhìu tiền thì nói làm gì, chẳng khoa học gì cả, chỉ đú đởn thôi, đến khi 21, 22 tuổi là vêu mõm. Có mấy thèng cũng chơi, cũng vung tiền nhưng cách sống biết nghĩ đến tương lai thì mới gọi là ngon chứ, và quan trọng là trong cái đầu tính lũy được những gì, đíu nói đến kiến thức đâu nhá, cái này trường cấp 3 của nhà mình chán bỏ miẹ, ở đây là nói đến bản lĩnh! :q: :q:

Học ko chơi đánh rơi tuổi trẻ
Chơi ko học bán rẻ tương lai
Hô hô hô

nattan

Nattan post ảnh thằng nào lên nhìn..........wen wen , À nhớ ra rồi , thằng này học lớp A7 khoá mình các bác ạ , hìn như no chuyển từ đinh tieen hoangf sang , bây giờ trượt đại học hình như đang làm lao động hợp đồng với bên công ty môi trường .................hehehe
Công nhận vui tính..^_^ =))

Boys bi giờ đem so ra thì phải nói đến cách sống, đến cách tư duy, đến cách tổ chức cuộc sống của mình, chứ chuyện chơi bời, quan hệ rộng, rồi nhìu tiền thì nói làm gì, chẳng khoa học gì cả, chỉ đú đởn thôi, đến khi 21, 22 tuổi là vêu mõm.
Nói đúng quá!!!
cái này trường cấp 3 của nhà mình chán bỏ miẹ,
--> k hiểu nhưng mà k đồng ý, nghĩa là trường cấp 3 mình toàn những đứa học ngu hay la k có bản lĩnh...???? :-/
nhưng mè sao lại toàn XY bầu ngon hay ko ngon nhỉ, hô hô, MK đíu thấy girls đâu??
---> :>> :D :) =))

WildBodom

Member
Trích:
cái này trường cấp 3 của nhà mình chán bỏ miẹ,

--> k hiểu nhưng mà k đồng ý, nghĩa là trường cấp 3 mình toàn những đứa học ngu hay la k có bản lĩnh...????
nghĩa là trương trình học cấp 3 nhà mình chán, chỉ được dăm ba môn khoa học còn lại, như shit, ko hay, ko hiệu quả cho học sinh và gây ra tình trạng chống chế, ko rèn luyện được tư duy............. :q: :q:

Còn bản lĩnh hay ko, tui ko đủ tư cách nhận xét hehe
HAHAHAHA :q: :q:

Mat to

boy_cavalli said:
các ông chẳng biết gì cả "ngon" có nghĩa là có 3 điều:chơi điệu nghệ,sống nghĩa khí và cuối cùng là anh em đông bạn bè rộng.
Trích lời của Chan Ho Nam (Hongkong guy)
Câu nói lổi tiếng này dành cho những thằng như anh em mình thôi.... :D
Nhưng thật sự dịch chưa sát nghĩa...
Thui nói thế này cho bà con ai muốn hiểu kiểu gì thì hiểu...
"Ngon" nghĩa nà....: Guts, loyatty to friends, and numerous fellows... hiểu được thì hiểu....

son_moi

Member
cac' pac' dung cai nhau ghe wa', cố rủ bạn gái nao` zo cho công bằng.Nhưng anh em A5 chúng tôi cũng ko rõ các bạn khối sáng,bi gio` moi' bit'.Học ba năm chung mot trường, một khối ma` gặp nhau rui` cũng chả nhận ra :D phai ko anh em???MAT TO nam nay co' về chơi Tet hong the??

BlackMask

may thang con trai di bau thang nao "ngon" nhat
con trai A5 bau cho con trai lop minh "ngon" nhat
Cai giai thương nay khong dươc cong nhan !

@Duy Ti@

eheehheehhe
Tuan nhòi oi hoc cai cau cua thang H khi hoi nhanh day.
Sau day moi là day du nè
Di xa moi nho me hièn
Lau lau me nhó gui tien cho con
Di xa moi nho cha già
Lau lau cha nho gủi quà cho con
hheehhehe
nho chua !!!!!!!!!!1

Mat to

hehe... thôi đi thằng em... anh em mình đề hết lớp 11 chuyển trường roài... cùng chung cảnh ngộ... cành cọ tao làm giè....=)) cứ phải đá xoáy...

blue eyes

Moderator
Socolachip said:
Tớ có được tham gia ko đế mọi ng???
Tớ xin 1 phiếu nho nhỏ cho "anh nhà" tớ :>> Anh tớ tên Hà hâm (đến 12F hỏi thì bít), anh tớ nổi tiếng đẹp trai, học giỏi, đa tài (hát hay, đá bóng, đá cầu và.... đá đấm cũng hay lun)... lô đề nữa, khỏi nói, anh Hà mà đoán thì như tiên đoán.... mỗi tội hơi......................................................................................................................................................... nhát gái...
Hichic, có duyệt được ko ạ?
Lam quen phat' nhi?? :9 :D :D :? anh bac' good day'
sao ko viet duoc dau the nay acacacac =(( =((

unperfect_man86

HE HE

Không ngờ ông nhồi nhà mình lập ra cái topic này được mọi người hưởng ứng ra phết nhỉ , giỏi !
khổ chưa , khen con trai a5 như gì mà có mỗi cái ảnh bé đe* chịu được , nhưng còn hơn không , đã thế ông mọi chọn đúng cái ảnh nhìn hiếu khỉ đ** khác gì con ....khỉ , xấu ko thể tả , thà đ** có còn hơn
Tóm lại là em noi s thẳng một câu , trong cái bõ 01-04 này đé* có cái topic nào lập ra mà được thực hiện đúng chủ đề cả , nói 1 thôi 1 hồi là......teo , có lẽ khá khẩm nhất là topic ai xinh nhất nhỉ thôi , vây j nên byeeeeeeeeeeeee

BlackDragon

Active Member
Cho chú Nobody quản lý thảo nào cái Box này loạn =))
Mà forum là chỗ công cộng, các ông có bức xúc cũng hạn chế chửi thôi.

nattan

tao nói thật... mày đi chết đi... go to hell and **** yrself.... Pls, Can someone shut the F*** of this goddamn guy???... ức chế rồi đấy... bít chưa hả thằng motherfucer kia... ôi ucking hell...
:-O công nhận con trai A5 " bản lĩnh" cao cường.... >_<

BlackDragon

Active Member
có lẽ anh Lam cho Wild làm Mod để mong cứu vãn tình hình của cái Box này
Không ngờ rằng tình hình đang đi ngược lại =))

Cun ngoan

hehe... nghe các bạn giới thiệu từ lâu , hôm nay mới vào đươc.... Tớ cũng bầu con giai A5... Nói chung cá nhân nổi bật thì ko bít nhưng về mằt " đội hình" thì làm gì có lớp nào đồng đều cao ráo sáng sủa bằng lớp A5 đâu. ... Đúng ko nhờ ??? ^_^.
Còn mấy bạn A5 trong nì... ăn nói lịch sự tí đê... nhất là cái bạn unperfect giề giề đó.. chả ai gây sự gì mà tự dưng chửi linh tinh cả lên. nói 1 câu đệm 1 câu.... ngày xưa trong lớp đâu có thế đâu... >.<

Mat to

đơn giản tại vì.... hehe... thui ko nói mất đoàn kết....=))
Tóm lại là... sau 3 trang tranh luận... chẳng biết lớp nào có hot boys hết.... nên kết luận là.... pa` kon ai có ảnh thì post lên đi, nói ko thế này thì... cãi nhau chửi nhau chít....=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000