con gai khoi10

lexuscva

Member
Tức là vào lá me xem mấy cái đồ quần áo' linh tinh y muh`, co thế mà cũng ko hỉu
Ủa?? Sao trong trường mình lại có "mấy cái đồ quần áo' linh tinh y muh"?
Ở đâu nhỉ?Sao lạ vậy ta? :wacko: :unsure: :blink: :wacko:

minimum_girl

MI oi việc gi` phải khổ thân cho tao . con` Tri' Anh ma` thai' đô. vơi' tao tao thai' đô. lai. sơ, gi`. Minh` đúng thi` thôi chư' . Ma` may ` ơi tao săp' post ảnh lên rôi` nhơ' xem nha'

<!--QuoteBegin-omibecks+Jan 6 2004, 09:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Jan 6 2004, 09:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ma em noi that, ca hai V.I.P cua VD deu len 4r truong minh ma anh lai che the thi hong ! Hong roi anh ah.
[/b][/quote]
HIC Câu này của Mi là có ý rì thía, Dương ơi chị lại lắm mồm buôn dưa rì về em thế!!!! Mi nói thế lại có nhiều người hiểu lầm :(

minimum_girl

To Gia Phong : em muôn' gưi? anh? lên diên~ đan`i' .Anh giu'p em nha' . To thơTao co' noi' ri` đâu. ma`y đưng` co' ma` đô? oan cho tao .
Con rinoa đng' yêu i'

omibecks

hªh.Chi Tho dung co choi.Cung dung do toi cho con be Duong , anh nguoi ta hoc Viet Duc , lai ca ban be nua chu, ..le nao nguoi ta lai khong biet , "mat mu tai diec " sao. :lol: to Duong: May bao cai anh Trieu gi gi day upload nhanh len nha ..coi anh Tho thi tot ..con be nay tao chua biet mat , Tho nhi? :D

to mi : Hic nhưng mà ko phải như thế thật mà, chắc chắn cai dương nó lại boc phết chứ làm gì có ai bít Thơ đâu cơ chứ, hizhiz. Thơ cũng có ảnh nhưng mà ngại lém ko post lên đâu :D
to dương : mày chẳng kể cho tao là mày có nói bây giờ mày lại chối hả, pe' Huyền có bít rì đâu mà mày đổ cho nó, khổ thân.

BlackDragon

Active Member
Anh Phong gạ gẫm in ít thui.......................ngại wá.............mang tiếng thành viên sáng giá của Nữ nhi hội................. <_< ..........phải từ từ chứ.................anh cứ thế thì ai dám post ảnh lên nữa......................các bạn ý lại chạy hết bi giờ............Mà....................cẩn thận không em méc cái My nhà anh............. :lol: :lol: :lol:

BlackDragon

Active Member
Đây là anh có lòng tốt muồn giúp đỡ các bạn , em lại bảo là anh "gạ gẫm" à :p
Em thích mách thì cứ thoải mái , vợ anh cho anh "tự do giao lưu" mà :D

sweet_candy

Member
Ai cho tự do mà tự do..........Dạo này anh lặn mất tăm.........Ra là vào đây phá hả .............Tối nay về nhà thì bít nhau ngay anh ạ..............Con My nó đang ngồi bên cạnh em.........đòi vò chít anh đây này........Hahahahaha........ :lol:

BlackDragon

Active Member

Bây giờ mà anh post ảnh của em lên thì nó củng to như thế này ah` ......
Nếu em muốn thu nhỏ lại thì cũng chỉ là ...chuyện nhỏ :D

Ai cho tự do mà tự do..........Dạo này anh lặn mất tăm.........Ra là vào đây phá hả .............Tối nay về nhà thì bít nhau ngay anh ạ..............Con My nó đang ngồi bên cạnh em.........đòi vò chít anh đây này........Hahahahaha........
Thế em không phải là My sao ? :eek:

Ai cho tự do mà tự do..........Dạo này anh lặn mất tăm.........Ra là vào đây phá hả .............Tối nay về nhà thì bít nhau ngay anh ạ..............Con My nó đang ngồi bên cạnh em.........đòi vò chít anh đây này........Hahahahaha........
Thế em không phải là My sao ?
...Hmmm...Chít thật anh này...Seo lại nói rõ ra như thía... ;)

sweet_candy

Member
Anh này vớ vỉn.........Em mất cả chầu chè mới mua nổi cái nick của con vợ anh đấy...........Nhưng thỉnh thoảng nó vẫn dùng nick này post bài trong ORG vì nó ko có nick chính thức mà........... :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000