con gai khoi10

minimum_girl

ĐUNG', O? ĐƠI` THI` PHAI? BIÊT' MINH LA` AI CHƯ' NÊU' MA` KO PHAI? ĐĂT' TIÊN ` HƠN NGƯƠI` TA THI` ĐƯNG` MƠ? MÔM` RA CHÊ NGƯƠI` KHAC' NGHE THÔI' LĂM' . CAC' CU. CO' CÂUKO BIÊT' THI` DƯA. CÔT. MA` NGHE CON` RI` (CAC' CU. DAY. CÂM' CO' SAI CÂU NAO`)
NHÂN DÂY XIN NOI' LUÔN VƠI' BA` CON LA` NGAY` NAO` TRI ANH ĐĂT' TIÊN `CUNG~ GOI. ĐIEN. THOAI. QUÂY' RÂY` TU' ANH D6(KO HIÊU? LA` CO' PHAI? THEO KIÊU? ĐĂT' TIÊN` HAY KO NHƯNG MA`RÂT' CHI LA` GÂY BƯC. BÔI. CHO TU' ANH .
ĐÂY GOI. LA` LÔI' SÔNG' ĐĂT' TIÊN` XIN MƠI` CAC' BAN. HOC. TÂP.
MA` MOI. NGƯƠI` O*I POST ẢNH NHƯ THÊ' NAO` HOI? MAI` MA` CHANG? AI TRA" LO*I` CA?
KI' TÊN: DƯƠNG RẺ TIÊN`

1001ccd

Member
Mà em Dương này hiểu nhầm ý của anh thì phải, anh nói rẻ tiền ở đây, là nói cách lăng xê của em rẻ tiền ý, Nếu muốn nổi thì dễ thôi, việc gì phải vào trong này roi kêu là mình xấu nhất VĐ ,để sau đó bạn em nói em xinh, khác gì tự mình khen mình đau!

tôi nghĩ là ông 1001ccd nói thế là quá đáng rồi.
Thử hỏi có ai nói ông như thế ông có chịu được không.
Nhưng minimum_gỉl ơi bạn cũng đừng lất 4r này mà nói mỉa nhau nữa, như thế không hay đâu!
A, bạn chơi với cả Tú Anh và My à?
Mình cũng hoc lớp D6 cùng 2 đứa mà.
Thế bạn khi nào lên trường mình chơi đi cho mình xem mặt với! :blink: :D :D

rinoa_dangyeu88

to 1001ccd: chà có vẻ anh này hay đi gây sự lắm nhỉ? Thấy bài nào cũng đi chọc gậy bánh xe ngoài khác hoài, mọi người có thấy thế không ạ, nên bỏ cái tính xấu đấy đi anh ạ...... <_<

1001ccd

Member
Mấy bác cứ nói quá , em đây kô dám !Tính em từ bé đến giờ là chỉ thích thấy cái gì ngứa mắt ngứa tai là nói thôi.Còn bác chiến binh đường fố thì đầu gấu rồi, ko dây được

lexuscva

Member
Thôi thôi!! Xin mấy bác...hè hè..em là người qua đường..!Hè hè! Thấy mấy bác cãi nhau to quá, nên lại "góp chút lời khuyên can" (<- chuối vãi bún..hì hì)....Nói chung bác 1001ccd nói thế là cũng không đúng, có lẽ mí bạn ý chỉ nói chuyện với nhau bình thường thôi, chứ không phải "lăng xê" gì đầu :D...:D hì hì.... :rolleyes: :rolleyes: B)
Chắc lúc đó bác 101ccd đang bực tức chuyện gì nên mới nói thế. :)..Mọi người bỏ qua đi. :) ..Vào topic nè, không khí nặng nề quá.. :unsure: hic hic...
to Dương : ngồi im thì không sao, nhưng mừ cứ nghĩ đến cái câu này của bà, tôi lại lăn ra cười, hic hic, cười không sao nhịn được... :lol: :lol:

KI' TÊN: DƯƠNG RẺ TIÊN`
ặc ặc...chết sặc mất, buồn cười vãi lúa...ha ha ha ha ha :lol: :lol:
(cười chỉ đơn giản vì buồn cười thôi nhé! :lol:..Mí bác lại hiểu lầm rồi túm lại "mắng" em thì em chết...hci hic)

minimum_girl

Em cung~ xin noi' voi' cac' bac' la` Mi thi` ban. Mi em cung~ mơi' q­uen thôi hôm tr­­­uoc' lên chu văn an cho*i mơi' bat' chuyen. thoi chu' dau phai? la` lang xe dau. con` tu' anh thi` choi lau roi `. Duong thinh? thoang? cung~ len tren truong` Chu choi ( nhan tien nghia' luon đô`trên đay' ). Cac' bac' dung
to Gia Phong:cho Duong email duong gui? vao` hom` thu* nha' .Ok

BlackDragon

Active Member
<!--QuoteBegin-minimum_girl+Jan 4 2004, 04:27 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (minimum_girl @ Jan 4 2004, 04:27 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->
to Gia Phong:cho Duong email duong gui? vao` hom` thu* nha' .Ok [/b][/quote]
OK , em gui vao hom thu [email protected] nhe'

omibecks

ui duong oi! xin loi may nha. chi tai tao ma may bi nguoi ta hanh hoe, ma cung tai tao quen mat cai topic nay, kho than may chong choi mot minh.Anh T.a oi, em voi duong moi gap nhau co 1 lan thi lam gi co chuyen em lang xe ho ban ay. Nguoi xinh thi cu noi la xinh , co gi dau ma anh bao em re tien . Ma em noi that, ca hai V.I.P cua VD deu len 4r truong minh ma anh lai che the thi hong ! Hong roi anh ah.
to d: hom nao may len di. bon tao thi xong roi , thu tu nao cung hoc 3 tiet ...len choi may nha :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000