con gai khoi10

Các bác nì đúng là, cứ nghe thấy con gái xinh là đọi post ảnh lên, chẹp chẹp...Thôi thì cũng xông cảm cho các boy 4r ta biết yêu cái đẹp, nhưng đúng như bạn Dương nói đấy, nhiều chỗ BT thấy mọi ngừi chê con gái lớp nì lớp kia xấu, xinh thì khen thui chứ xấu thì đừng mang ra bàn luận làm gì! Mà chị Hà nói cũng đúng nữa, tính mới là cái chính chứ, như bạn Cẩm Tú lớp BT ý, hồi đầu BT thấy bạn ý hoàn hảo lắm, xinh ơi là xinh, nhưng tiếp xúc nhìu rùi thấy nói chuyện chán, tính chả hay gì cả, tự nhiên thấy cảm tình của mình giảm hẳn.

Ok lời hứa của em nặng lắm chị Hà ơi,nặng hơn cả Trái Đất,nặng vô bờ bến lun-----------------> post đi,post đi.
Mà Chip hiền dịu,nết na.tốt tính,hiền lành ngây thơ lắm mà............cho nên CHip ko del các boy đâu nhỉ?OK?

omibecks

Duong oi la Duong.Tao cung la my day nay ! Lan sau co noi thi nho noi ro ra nhe , nghe cu nhu la may noi tao ay , may thi xinh roi , lai con bay dat "nguoi xau nhat VD" so qua co. Cac anh Chu Van An co thich thi cu thu nhay vao cua con be , vua xinh vua sanh dieu...ngat ngay con ga tay luon :lol:

Blue_star

Member
<!--QuoteBegin-lovestorythuh219+Dec 28 2003, 05:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lovestorythuh219 @ Dec 28 2003, 05:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ok lời hứa của em nặng lắm chị Hà ơi,nặng hơn cả Trái Đất,nặng vô bờ bến lun-----------------> post đi,post đi.
Mà Chip hiền dịu,nết na.tốt tính,hiền lành ngây thơ lắm mà............cho nên CHip ko del các boy đâu nhỉ?OK? [/b][/quote]
Tui có nhìn nhầm ko nhỉ? Hiền dịu????? Nết na????? Tốt tính????? Hiền lành????? Ngây thơ?????
Đấy có phải vợ mình không ý nhỉ????? oh, Amen

1001ccd

Member
Duong oi la Duong.Tao cung la my day nay ! Lan sau co noi thi nho noi ro ra nhe , nghe cu nhu la may noi tao ay , may thi xinh roi , lai con bay dat "nguoi xau nhat VD" so qua co. Cac anh Chu Van An co thich thi cu thu nhay vao cua con be , vua xinh vua sanh dieu...ngat ngay con ga tay luon&nbsp;
Một hình thức lăng xê rẻ tiền

minimum_girl

he` he` lau lam' mơi' lên đây. ban. mi cư' wa' lơi` wa' cơ. ban. Mi thi` co' kem' coi? ri` :ph34r: :ph34r: :ph34r:

moi. ngươi` ơi post anh? như thê' nao` nhơ` dê? tui post luôn.
moi. ngươi` noi' lam` tôi mau' me đây` minh` roai`. ma` moi. nguoi` ko bit' ah` Dương la` ban. hơi thân thân vơi' Tu' Anh ma`.

hehe my ơi anh 1001cd bao? bon. minh` re? tiên` kia`. chăc' em nghi~ anh phai? đăt' tien ` lam' nho`. Sơ. luôn. bây giơ` ca? 2 cung` scan anh? lên xem ai re? tiên` hơn ai KINH THÂT. 1001CD ĐĂT' TIÊN NHÂT' CHU VĂN AN ĐÂY'
BIÊT' THI` THƯA THÔT' MA` KO BIÊ'T THI` DƯA. CÔT. MA` NGHE
VAI~ SƠ. CƠ

phanviethung

:eek: hiiiiii mu giang kia ghe that day that la cong khai ihihhiihih co biet ta la ai ko/
ba con oi tronmg lop d8 nhieu nguoi dc lam do con con gai thi tui ko biert ma trong room nay co nguoi sen lam dien hinh la tri anh

1001ccd

Member
Mấy em này lại nói quá rồi : Ở đời phải biết mình là ai chứ! cứ nhận sằng, nhận bậy, nhận bừa,xã hội đảo lộn hết !Chẳng biết đường nào mà lần!

Mà mấy em này hình như ko biết chữ hay sao ý nhỉ, anh chỉ nói là
chứ anh có nói anh cao giá hồi nào đâu, xã hội đảo lộn hết !Chẳng biết đường nào mà lần

rinoa_dangyeu88

Mấy em này lại nói quá rồi : Ở đời phải biết mình là ai chứ! cứ nhận sằng, nhận bậy, nhận bừa,xã hội đảo lộn hết !Chẳng biết đường nào mà lần!

Mà mấy em này hình như ko biết chữ hay sao ý nhỉ, anh chỉ nói là

chứ anh có nói anh cao giá hồi nào đâu, xã hội đảo lộn hết !Chẳng biết đường nào mà lần .
Chà !!! anh này chắc hay đi bắt chiếc lắm nhờ??? <_<
Một hình thức lăng xê rẻ tiền <--- thế anh hiểu cái câu đó như thế nào mà nói ra ở đây. Thế ý không phải là để người khác rẻ tiền phải đi lăng xê ah`???? Đúng là.....
Thôi!!! các ấy ơi chẳng cần phải nói gì làm gì, Khổ nỗi là có người mù chữ, loạn ngôn ko hiểu... :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000