Có người yêu là dân du học ... chờ hay ko chờ ???

Lucifer

Active Member
nhớ độ vài tháng rồi sau lại đoàn tụ
thì mới hay
-.- lâu quá nhàm

:)) nói mới nhớ tật xấu
ai mà ko gặp lâu lâu tớ quên mặt ngay
thậm chí mới 1 tuần là tớ cũng quên
>.< cái trí nhớ tồi
ko giỏi trg việc nhớ ng

nếu tớ có ng yêu đi du học nhỉ
:))

MinhTrang_711

...xa nhoc den gan nam.....co le chi co nguoi o nha la thay nho...la thay thuong...va co le nguoi o nha thi tinh yeu moi vung vang hon bao h het...nhin dau dau cung thay co ky niem....2 dua.....con nguoi o ben kia...dang dam dau vao ma hoc...thoi gian dau ma nho ve minh...va roi thoi...quen nhau ca....doi ba dong off...doi ba cai mess...thua dan...va het dan...khi tro ve...chi con la qua khu....nhu nhoc day..:) nhoc nhi......loi chuc may man cua em o san bay coi nhu la mot loi chia tay voi vang.....nhoc di roi...mang theo 1/2 con nguoi cua em....va coi nhu mot dau cham nhe nhang,....

Conn guoi la vay...phai de cho qua khu troi di....

vanvit90

Member
MinhTrang_711 said:
...xa nhoc den gan nam.....co le chi co nguoi o nha la thay nho...la thay thuong...va co le nguoi o nha thi tinh yeu moi vung vang hon bao h het...nhin dau dau cung thay co ky niem....2 dua.....con nguoi o ben kia...dang dam dau vao ma hoc...thoi gian dau ma nho ve minh...va roi thoi...quen nhau ca....doi ba dong off...doi ba cai mess...thua dan...va het dan...khi tro ve...chi con la qua khu....nhu nhoc day..:) nhoc nhi......loi chuc may man cua em o san bay coi nhu la mot loi chia tay voi vang.....nhoc di roi...mang theo 1/2 con nguoi cua em....va coi nhu mot dau cham nhe nhang,....

Nho' thuong lam gi khi truoc sau roi cung co cai ket qua the nay chu ... buon lam :(

unni_x

Active Member
1 love story đủ để mọi người, nhất là các em gái rút ra kinh nghiệm cho chính bản thân mình đúng ko ;) yêu gần còn khó khăn, nói chi đến yêu xa chứ :D tốt nhất là nên chọn người ở bên cạnh mình :"> còn chuyện buồn trong quá khứ này hãy để nó qua đi thật nhẹ nhàng, nghĩ lại chỉ thêm đau buồn mà thui :)

meobeo

Member
trước hết, em không muốn làm tổn thương hay khơi lại những điều không vui trong quá khứ của bạn Ngân...nhưng nếu có thể...em cũng xin tình nguyện làm một "con ngốc" thứ 2 (tớ không nói ngân ngốc nhá) , và nếu có thể...em xin được chứng minh điều ngược lại...
hi vọng là một năm nữa topic này chưa bị lock... tui tin là tui sẽ có được đáp án của mình :) :) :)

Ice_Fire

Member
Oài , chuyện tình yêu sau đau đầu thế :))
Đi rồi thì thôi , 4,5 năm tưởng là ít à , trước hôm đi alo 1 cái cho khỏi níu kéo , tập trung vào học :D

meobeo

Member
học là học mà yêu là yêu chẳng có gì liên quan cả? :)) , anh tiến sắp sang APU nên phởn nhỉ? :)) Thế chắc em sẽ phải cố gắng thi vào APU để xem tinh thần học hành của anh Tiến cao đến mức nào để còn bít đường học tập :D

Ice_Fire

Member
hì hì , kố lên iem ^_^ , yêu người ở gần cho thoải mái , gì mà phải khổ , yêu na...sa làm gì , sang ý có gì a với em ,,, ý ý nun nhỉ :>:>

vanvit90

Member
MinhTrang_711 said:

Em đồng ý ngay mà ko chút đau khổ nào nếu như mà anh ấy cho em được 1 lí do hợp lí để em có thể chấp nhận được có hơn ko =(( ??? Nhưng đằng này anh ấy nói là anh ấy ko đáng ... ko muốn em phải chờ đợi ( lo cho em hay là 1 cách nói tránh ) =(( Thà 1 lời chia tay vì chán em rồi xin anh ấy cứ nói thì ít ra em cũng đã ko khóc đến cái mức như thế này ... chịu hết nổi =(( Giờ mà em khóc thì cũng có làm được gì nữa :((... đến cuối cùng rồi thì cũng đã chia tay rồi mà =((

vanvit90

Member
Volodia said:
Anh cũng muốn chứng minh, được 2 tháng roài!
3 năm, 6 năm chắc ko có vấn đề gì! :))
Anh thì mới được có 2 tháng chứ em thì đã được nửa năm rồi đó =((

meobeo

Member
Tui chỉ mún nói một lần nữa thui : "nếu có người nói bỏ cuộc người ấy nhất định ko phải là tui" !!!
@a Tiến : anh tiến được đấy !!!

unni_x

Active Member
meobeo said:
trước hết, em không muốn làm tổn thương hay khơi lại những điều không vui trong quá khứ của bạn Ngân...nhưng nếu có thể...em cũng xin tình nguyện làm một "con ngốc" thứ 2 (tớ không nói ngân ngốc nhá) , và nếu có thể...em xin được chứng minh điều ngược lại...
hi vọng là một năm nữa topic này chưa bị lock... tui tin là tui sẽ có được đáp án của mình :) :) :)
em meobeo nói giống chị trước đây thế :"> thường thì người con trai đi xa sẽ dễ xao lòng hơn :D con gái vốn có đức tính chung thủy mà, lại ở nhà nữa chứ :D

vanvit90 said:
Anh thì mới được có 2 tháng chứ em thì đã được nửa năm rồi đó =((

tôi chỉ thấy bạn ngồi than vãn thôi
như vậy là tự giết tình yêu của mình đó
sao bạn lại tự ngồi rồi lo cho tình yêu của mình tan vỡ
sao không biết trân trọng, giữ gìn, tin tưởng và hi vọng vào nó
Còn hơn là cứ ngồi rồi than vãn như thế này---> chỉ tổ mệt người + càng nghĩ chia xa ---> đau đơn hơn. Ok ?

Lucifer

Active Member
-.-
2 trang đầu còn hiểu chủ đề
bây giờ đọc chẳng hiểu cái gì
-.-
xin lỗi vì chậm hiểu
nhưng nếu ko nhấm
theo tớ nghĩ thì tức là bạn vanvit là đã chia tay với ng kia rồi ?

nếu kết thúc rồi thì thôi
bạn có thể buồn ko ai cấm
nhưng tình yêu chỉ là 1 phần nhỏ ( but ko thể thiếu )
trg cuộc sống rộng lớn này

uhm, tớ nghĩ ấy bị ám ảnh nặng quá
ko thì cũng tự quan trọng hoá vấn đề
( bệnh của con gái ) :|
hè rồi đi làm việc gì có ích hơn đi
đừng ngồi đây mà nỉ non

meobeo

Member
cái gì đã qua rồi thì phải cho qua thôi bạn ạ!! Người ta bảo "không có tình yêu vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu " cứ coi đó là một kỷ niệm đẹp thôi, có lẽ bạn nên học tập chị Huyền ý "cái gì tan vỡ là tan vỡ, thà hối hận còn hơn nhìn hình ảnh chắp vá của nó suốt cuộc đời".. mạnh mẽ lên mà sống!!! cuộc đời còn nhiều cái màu hồng mà :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000