Có người yêu là dân du học ... chờ hay ko chờ ???

ly huyen vy

Member
Chai`...chưa nhận lời===> chưa là gì của nhau cả ^^.Nhưng hình như em cũng quý anh ^^ (vì trước khi anh nói "..." bọn mình là huynh_muội mà . Nhưng.,.. em băn khoan lắm.Như anh thươngd nói:có 4 lí do để em băn khoan:
1,anh cách em nửa vòng trái đất.Liệu anh có giữ lời hứa??
2,Anh nói như ex vậy.cũng hứa, cũng an ủi em nhưng rồi khi em nghĩ "mình đã cọn đúng"! ng ta lại ra đi.Buồn lắm.
3,Em trẻ con quá, anh ko hiểu hết về em,em cũng ko hiểu j về anh.
4, Còn Dương thì sao? no là bạn em, là ng nhà của em.Làm sao em co thể noi dối nó đây?
Có lẽ...bọn mình vẫn là Huynh _muội thì hơn.Như thế em thấy thoải mái và...em quý anh hơn.
********** anh rất hay!Cute lắm! OPPA*************/

baby love

Moderator
mày thật cứng cỏi Hương ah`
tao đồng ý với mày khi mày đưa ra ý kiến này
vì bây giờ tao cũng muốn bay bay lắm rồi

rikku

Active Member
Okie ! Ý kiến của anh: :D 2 người nói chuyện với nhau. Nếu cùng nhau đồng lòng chờ thì quyết tâm đi; còn nếu 1 trong 2 không muốn thì không nên gượng ép. Cái gì cũng phải từ 2 phía.
Giả sử ban đầu vẫn đồng lòng mà về sau thay đổi: khi ấy đành trách người thay đổi thôi, cũng chẳng gượng ép được.

1 điều nhé: Nhiều khi, người có cái chức "ĐÁ" không sung sướng hơn người bị đá đâu. Cái gì cũng nên sống thật, đừng vì chút tự ái mà rồi phải đau khổ.

rikku said:
Okie ! Ý kiến của anh: :D 2 người nói chuyện với nhau. Nếu cùng nhau đồng lòng chờ thì quyết tâm đi; còn nếu 1 trong 2 không muốn thì không nên gượng ép. Cái gì cũng phải từ 2 phía.
Giả sử ban đầu vẫn đồng lòng mà về sau thay đổi: khi ấy đành trách người thay đổi thôi, cũng chẳng gượng ép được.
Totally agree! Em vừa giải quyết vấn đề của mình xong cũng theo hướng như vậy. Rất nhẹ nhõm rồi ^^

x0x_shady_x0x

hic...choa e hoi?....e cũng đang gần như rơi vào tình trạng chủ đề cái 2pic :|
đi du học hôg bít bao h mới về.....gặp nhau quá khó....nói chuyện cũng khó....vì chênh lêk. thời jan...khoảng cách :( mà t/c thì mới bắt đầu thui :| liệu e nên nàm thíe nào h` ?:(

unni_x

Active Member
Ko chờ...ở nhà vẫn có người iu đàng hoàng ;-) còn ngoan ngoãn kể chuyện iu đương cho nghe nữa chứ B-) chia tay mà vẫn còn được người ta an ủi :))

letonkin

Member
Chờ chứ sao không ...Cứ bảo nà Out of sight , out of mind ...nhưng mà thế mọi gọi là True love...người yêu đi du học hay đi xuất khẩu lao động thì cũng có khác gì nhau đâu..:))...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000