Có người yêu là dân du học ... chờ hay ko chờ ???

vanvit90

Member
"Anh thấy chưa :-/ ??? Có người yêu đi xa sướng nhờ :-/ ??? Đêm Noel em ở nhà ( đừng chúc em may mắn khi anh ko có ở bên em ) :( ... đêm giao thừa em ở nhà ( đừng chúc em mạnh khoẻ khi ko có anh chăm sóc ) :( ... Valentienday em ở nhà ( đừng chúc em hạnh phúc khi 2 đứa mình mỗi đứa 1 nơi ) :( ... sinh nhật em cũng ở nhà ( đừng có chúc em vui vẻ vì thật lòng ko thể vui khi vắng bóng 1 người ) :( ... 8-3 em cũng ở nhà ... ( ko cần anh nói gì nữa ... vì mình yêu nhau ko cần phải nói thì 2 đứa cũng thừa hiểu nhau và đều biết phải gìn giữ tình yêu của mình như thế nào ??? ) Cho dù xa mấy thì xa ... lấu mấy thì lâu ... em cũng sẽ chờ anh về mà ... đừng làm gì để em thất vọng vì anh nhá ... forever_n_one :x !!!"
Vẫn nhớ mãi kỉ niệm ngày nào ... ko bao h em quên đâu !!! Dù bây h mình dã xa nhau nhưng lòng em vẫn khắc ghi mãi ... mối tình đầu ... nó đẹp như hoa hồng vậy nhưng nhiều gai quá phải ko anh ???

unni_x

Active Member
cái topic này đồng cảm quá :"> hiếm thấy đôi nào đợi được nhau lắm em ạ :"> chị đã thử rùi mà ko được :D thui thì chúc em thành công, dù rất mong manh :)

Lucifer

Active Member
đây chắc là ng yêu mới đi rồi
tớ ít thấy gặp đôi nào mà còn yêu nhau sau 4 năm gì đó lắm
ko xa mặt cách lòng
thì cũng yếu tố ngoại cảnh

:))
nói chung khó
trừ khi mãnh liệt và sâu sắc

unni_x

Active Member
Thích mí bài của em Luficer :"> nói câu nào chuẩn câu đấy :"> ng` iu mới đi thì còn sâu sắc, mặn nồng lắm :"> nhưng thời gian sẽ chứng minh được tất cả Vân à :) dù sao thì chị vẫn hy vọng em hạnh phúc hơn chị ;)

Lucifer

Active Member
thực ra mọi ng cùng bàn về mấy chuyện yêu đương chia tay
em cũng bon chen vài câu
nhưng chưa bao giờ em trg tình trạng như mấy vị
nên cách nhìn của em là ng ngoài cuộc nên khách quan hơn chăng ?

ark

Active Member
Ko muốn nói gở nhưng mấy đôi anh quen chờ đợi mãi rồi đến lúc về là break thôi -__-

fruit NHO

Active Member
lúc đi thì ai cũng mơ mộng < huyễn hoặc > về những gì tốt đẹp
trở về thì ......ko đc như mỏ
----> thất vọng !
mong em ko bị thế :((
nhìn tương lai u ám quá :((

fruit NHO

Active Member
như chị Huyền í nhờ !!!!!!!!!con pé này ...liệu hồn , đừng làm khổ thằng bé nào nữa ....kiếm bạn nào diễn kịch giỏi í !

baby love

Moderator
ông anh làm j` mà ki bo dứa
tùy người em ah:">
quan trọng là có niềm tin thui em ah :D
mất niềm tin là mất tất cả:(

Y

yen_tron

Guest
u` dung' the' :))
yeu xa met lam em ah.
neu' yeu duoc thi` tot'
con` khong thi met lam
doi khi cung mat' niem` tin o? nhau nhieu` lam
don gian? vi no' o? xa
minh` o? nha` dau co' biet no' lam` j`
tot' nhat la nen cancel out everything truoc' khi no' len may' bay:))
con ban chi cung yeu xa day'
nhung co ve? no met moi? lam roi`

Volodia

Member
Có niềm tin, có đam mê là có tất cả em ah.
Anh cũng đang trong trường hợp này nè, đơn phương 6 năm roài và chắc chắn là chị ý cũng chấp nhận anh! :">
Mình cứ giữ quan điểm của mình thui! ;)
"Dù ai nói ngả nói nghiêng ..." :)

Volodia

Member
Lucifer said:
đây chắc là ng yêu mới đi rồi
tớ ít thấy gặp đôi nào mà còn yêu nhau sau 4 năm gì đó lắm
ko xa mặt cách lòng
thì cũng yếu tố ngoại cảnh

:))
nói chung khó
trừ khi mãnh liệt và sâu sắc
Chắc là người yêu mới đi roài! =)) Sai bét, theo anh nhớ thì hình như là ... của anh appassionata. :))
Em cũng nói là trừ khi mãnh liệt và sâu sắc! :)

vanvit90

Member
Volodia said:
Chắc là người yêu mới đi roài! =)) Sai bét, theo anh nhớ thì hình như là ... của anh appassionata. :))
Em cũng nói là trừ khi mãnh liệt và sâu sắc! :)
Hic sao anh biết em là bạn gái cái lão mèo béo ấy ??? =((

unni_x said:
cái topic này đồng cảm quá :"> hiếm thấy đôi nào đợi được nhau lắm em ạ :"> chị đã thử rùi mà ko được :D thui thì chúc em thành công, dù rất mong manh :)
Em đã chờ và đã thất vọng tràn trề rồi chị ạ =((

ark said:
Ko muốn nói gở nhưng mấy đôi anh quen chờ đợi mãi rồi đến lúc về là break thôi -__-
Chưa về đã giải tán rồi chứ còn đợi đến lúc về làm gì nữa chứ :-O Cả 2 đều cảm thấy quá mệt mỏi rồi...ko còn mãnh liệt như ngày nào nữa =(( vì đơn giản thời gian đã làm phai nhoà đi tất cả :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000