Có ai thích uống Cafe???

Volodia

Member
Uống cà phê nó là cái thú, nhưng mà cũng đừng nên lạm dung! Anh thấy chú Jo dạo này vì uống cà phê nhiều mà thể trạng sút giảm, sức lực hao mòn. Ko nên đâu! :D

una-rapina

Moderator
Bách Khoa có quán Opera! Quán nhỏ thôi, mở cửa cả ngày!
Hay là ở đó thoải mái, có 2 guitar, 1 piano, đàn hát thoải mái,toàn sinh viên mà!
CŨng dễ chịu!

fruit NHO

Active Member
@KBY: em ui , cái quán đó lúc có nhạc thì còn tạm , ko thì ....ồn ào quá ......ko hợp ..< ít nhất là với riêng chị >
@SH: thằng khốn nạn , sao ko rủ tao ?? tối nhớ lên Dư âm nghe nhạc rùi trả tiền nước ..cho tao !^)_^

una-rapina

Moderator
fruit NHO said:
@KBY: em ui , cái quán đó lúc có nhạc thì còn tạm , ko thì ....ồn ào quá ......ko hợp ..< ít nhất là với riêng chị >
@SH: thằng khốn nạn , sao ko rủ tao ?? tối nhớ lên Dư âm nghe nhạc rùi trả tiền nước ..cho tao !^)_^
ơ thế hóa ra chị Oanh đến đó rồi à! Ngay cạnh chỗ em hoc vẽ!!:D

kiwi_vn

Active Member
Hừm . Mình không có thói quen uống cafe . lâu , mất thời gian , lúc rảnh thì đi lang thang sướng hơn , ngồi 1 chỗ thấy thật bó chân .

fruit NHO

Active Member
Khongbietyeu said:
ơ thế hóa ra chị Oanh đến đó rồi à! Ngay cạnh chỗ em hoc vẽ!!:D
ớ .....cũng hay lên em ạ .....nói chung khu BK thì ở đấy ổn < ổn nhất cái giá cả > , gần đấy có quán Dương cầm cũng hay ....nhưng ko có ng chơi ổn định mà chỉ thường có mấy bác nghiệp dư gặp nhau chơi .....gặp đc ng thì cũng uki phết !:)) :x

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em ko uống đc cà phê nguyên chất mà chỉ uống đc cà phê sữa thôi
đã thế pha ra còn cho thêm sữa nhà mình vào nữa..béo ko chịu đc!

imagineT_T

Member
hồi trước anh cũng thế, ko phải vì cái gì mà vì lười thôi :)), ngại pha. Nhưng càng ngày càng ngày thấy cafe hòa tan càng giống sữa pha đường, uống vào làm cho ngủ ngon nên mới uống thử cafe phin. giờ thành nghiện -_-"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000