Có ai học lớp 10 biết chơi bóng rổ không

Mà này chả bít ông Thịnh là ông nào mà ăn nói ba lăng nhăng quá, hôm nào chị Thảo chỉ cho em nhá! Em thì không cao lớn giè đâu nhưng mà ăn nói như thế là không được. Hôm nay xem chị Thúy đại ca ở Việt Đức chửi số 12 Trần Phú hay wes, mình phải học tập mới được.

SkelballCVA

Member
ặc ! THúy kobe vô đối có 1 không 2 ! :)) :)) !
Em lên sân cứ thấy anh nào đánh hay nhất trong đội hình chính thứ 3 của CVA chính là anh THỊnh !

huhuhu ông Đức Bi dám đổi chữ kí của tôi thành quảng cáo thương hiệu như thế à huhu! À mà anh bít chị Thúy hả? Đại ca em đấy hehehe. Chắc hồi xưa từng bị chị í chửi hay sao mà nhớ dai thía?

mà tứ kết trường mình gặp Ams các đại ca xem thế nào chứ tình hình là rất thê thảm.Hum qua ông Sơn xem xong mặt như cái bánh bao nhúng nước é!

SkelballCVA

Member
minhhong_chickengirl said:
huhuhu ông Đức Bi dám đổi chữ kí của tôi thành quảng cáo thương hiệu như thế à huhu! À mà anh bít chị Thúy hả? Đại ca em đấy hehehe. Chắc hồi xưa từng bị chị í chửi hay sao mà nhớ dai thía?
KHông phải bị chửi! mà em biết lý do rồi nhé hehhe !

estrella

Active Member
Lâu lâu ko ngó coi cái đội dạo này thế nào... chủ nhật này đấu có khi ghé wa... anh Đức xem tình hình sao chứ thế này thì...

xin loi ca nha hum nay cha hieu sao ko go dc tieng Viet. Tran chu nhat nay chac phai huy dong ca doi quan hung hau di co vu cho no hoanh trang nhi? CHU VAN AN CO LEN! CHU VAN AN VO DICH!!!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000