Có ai học lớp 10 biết chơi bóng rổ không

hate_a3

Member
có anh nà ku, mà anh chơi kém lắm ^^
thích kiếm bạn chơi thì lên sân + rủ rê bạn bè chứ sao lại chạy lên đây kiếm :-/

hate_a3

Member
đcm ác như chó, tao học buổi chiều cơ mà, 5h20 mới tan học
mà 3 tiết cuối là 3 tiết hóa nữa chứ, bỏ sao đc :((

BasketBoy

mấy ông anh cứ lên đi
mà sao chủ nhật lại phải tập quân sự hả mấy bác nhưng chủ nhật em hẹn tụi bạn lên trường Nguyễn Trãi chơi rồi
Các bác chọn hôm khác đi. mà em học buổi chiều các bác ạ

hate_a3

Member
biết roài, chú học lớp 10D7 học chiều là cái chắc, cần gì phải khoe, cái chính là thứ 4 học 3 tiết rồi té :q:

SkelballCVA

Member
thời khóa biểu trong tay anh đây ! heheh ! thằng này máu nhỉ định bùng tập quân sự à ! hc hic mong chú này đừng như thằng ku hiếu mấy năm trước lúc đầu cũng máu lắm .... !

hate_a3

Member
chú mua thời khóa biểu ko anh bán cho 500 1 bản, đặt mua với số lượng >=1000 bản nhá >:)

thứ 4 trường nào chả nghỉ sớm, CVA nghỉ muộn nhất học 3 tiết đấy, các trg khác chỉ học 2 tiết thôi

gipypy_9x

Member
oh` mọi ngừoi hẹn nhau chủ nhật này ra sân bóng rổ à , cho tớ đi với nào , tớ cũng học choi hồi hè nhưng do chiều cao khiêm tốn + toàn pung` đi chơi nên chơi kém lắm cơ , nếu ấy nào có thời gian hoạc có lòng dạy bảo thì dạy tớ chơi thêm nhé , thanks :D

7luver

SkelballCVA said:
thời khóa biểu trong tay anh đây ! heheh ! thằng này máu nhỉ định bùng tập quân sự à ! hc hic mong chú này đừng như thằng ku hiếu mấy năm trước lúc đầu cũng máu lắm .... !
Đấy là do em fai chuẩn bị đi du học đấy chứ :D
Tình yêu bóng rổ vẫn cháy bỏng trong em :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000