Có ai học lớp 10 biết chơi bóng rổ không

live-or-die

Active Member
hờ...tao thôi roài...........thông báo lại........cn nay se ko đấu nưa......tai bon truong đinh ko chịu lên mấy sân gàn gnaf.....ma dòi đánh ở trừong nó.....xa wá ko đi được.......

p3yeu

Member
ZLO2C said:
hờ...tao thôi roài...........thông báo lại........cn nay se ko đấu nưa......tai bon truong đinh ko chịu lên mấy sân gàn gnaf.....ma dòi đánh ở trừong nó.....xa wá ko đi được.......
chửi chán rồi a :D chán thế mình vào muộn quá:D

Êu anh Hiệp ơi hum nay em mới vào nhưng mà em là em thấy đội bóng nam kô ổn. Cho em làm manager đê đằng nào năm sau em chả vào Chu 3. Mà ngay cả ông Trung đội trưởng cũng chả thấy post bài chỉ võ lâm là giỏi

estrella

Active Member
nhìn ảnh em này trông quen quen.......ah đc cái trí nhớ tốt............có lần gặp em ý ở sân bóng đi cổ vũ các bạn nam cùng lớp..........
Theo nhận xét: trông hay hay, khá ấn tượng (nên mới nhớ), cá tính đấy(hình như hơi nam tính 1 chút)...................sorry em trc

live-or-die

Active Member
....sao nhìn em này đô thế....làm manager đựoc đó...thàng nào bật đánh luôn.......mấy thẳng như thàng linh hiệp gày gò ốm yếu thế ko đánh lại đâu....

foxdunk

Member
Thằng Thịnh này hay hót linh tinh thật tao thấy mày toàn câu bài thôi . Chả nói được câu nào tử tế cả . ăn đòn thường xuyên là chuyện bình thường ( i'm Trung )

live-or-die

Active Member
hix ....em nói sự thật mà....như con thảo ấy .....o sân cva có ai dám bạt nó đâu.....bật là nó đánh chít........

foxdunk

Member
Tao đề nghị làm hẳn 1 topic cho thằng Thịnh nó câu bài . toàn hót lung tung ngứa cả mắt . ma xin admin lam hẳn 1 topic bastketball đi dù gì cũng là trường từng đứng thứ 3 TP mà hông có topic riêng à . ( i'm Trung )

live-or-die

Active Member
.....sạc.....em có làm j đâu.....tại mấy anh lạc đè rồi em mới câu bài mà.........đề nị admin cho lam 1 bõ bóng rổ rêngđi anh........

Hehe mấy anh này bùn cười nhể sếp Thảo nhể!:D Ông Đức Bi dạo này là ghê lắm, em vừa đi đám cưới ông ý về xong:))Haha cả đội chả ai được mời mỗi mình mình được hehehe!Thế bao h "chú Đức" định mời mọi người ĂN KẸO đấy???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000