có ai học D2 không vậy??

buzztt

Cũng ko khoẻ lắm, thôi đừng hỏi mà đau lòng, chả học trường nào cả, bơ vơ...ko 1 mái trường :( :-(

Little tiger

Dạo này bố Đạt bận rộn gì hay sao mà con chẳng thấy tăm hơi bố đâu cả? Hay la tìm được niềm vui mới rồi??? :-?

kid1102

bườn cười quá đi mật. vừa mới vào thấy cái giới tính của con đĩ tú ghi la nam mới chết chứ. sua lai thành gay di cho mọi người được nhờ nhé. ^_^
hello các bạn nhé

nguyen_tat_dat

hehe chào con gái và mọi người !!! lâu lâu rồi không lên mạng vì có chút việc bận , và có thể tình trạng này còn kéo dài 1 thời gian nữa , vì vậy xin cáo lỗi với anh em , hẹn anh em sau 1 thời gian nữa ta buôn chuyện tiếp . thế nhé , bb

tubeo-uk-86

thang cho duc, dam tu dung chuyen len ma noi the a, may la bac dan em nen anh may khong them chap dau, tao da co cach de xu may roi.....doi tao ve roi may se biet...hehehe.

Zak

Hê hê hê tầm này trở đi khó lên đây chơi bời với các bạn được rồi ...
Lí do : hết tiền
Lí do : trong này xem ra không có ai cần thuê cửu vạn + đâm chém thì phải ......
Lí do : học sinh cô Diệp mờ , toàn người chăm ngoan ( tất nhiên là trừ chị Đức mới cả chị Tú rồi :q: :q: :q: )
Gửi chị Tú : Có bị bọn bên uk bắt nạt không thì gọi anh sang nhá. Anh sẽ cho chúng nó biết Ak 47 bắn như thế nào :q:
Gửi chị Đức : Đứng đường ban đêm có mệt không ??? :q:
Gửi Điệp : Hôm nào post mấy cái hình lớp Nhật lên cho anh em soi tí . Hình như có em tên là MTrang hả ?? Nghe thằng bạn nói thế....
Gửi Trang béo : Cái nhà bên cạnh sắp xây xong rồi hả ??
Gửi Ô sin : Chỉ vào đây post 2 bài thôi hả ? Kém quá :>
Gửi Nam ngu : ghọmhdh,sceikfj <==== tên người yêu Nam đáy mọi người biết chưa ?? :q:
Gửi Đạt : Vắng anh em mình chỗ này ra bã ...
Gửi các em xinh xinh : Bùng học đi chơi không em ?? :cool:
Gửi ông Đại : schoolgirl trường ông càng ngày càng đú ..... :q:
Hê hê hê hê hê :q: :q: :q: :q:

R&R

ha ha ha ha ha ha ha ha ha

Huy hỏi gì mà hỏi lắm vậy không sợ hết tiền à!
Hay vừa đánh vừa nhìn ví xem còn chút tiền không ...........-----> hêt' tiền cai' con khỉ :q:
Ma` ông găp người yêu tôi lúc nào ma` dám nêu tên my lover của tôi cho mọi người hả! ----->R&R vơ' vẩn ghê ta

ha` ha` ha` ha` ha` ha` ha`h a`hà

Huy thông cảm nhé, hôm qua vừa mới đi quét don về không nhớ đến ban Huy chứ tôi mà thuê Huy về thif có phai sương biết mấy không......... :)

con gái Bk nhìn chua chán hay sao mà còn phai vói sang máy em gai chu van an vạy =))

Little tiger

Dương Huy này, dạo này sắp sửa thi cử nên bận rộn hả, tớ hơi bị ngạc nhiên đấy. Mà tớ không có em gái để giới thiệu cho ấy làm gia sư thì giới thiệu tớ luôn được không????

Little tiger

Mà con gái lớp tớ thì xinh nhất là Cao Minh Tuấn rồi, em Minh Trang thấm vào đâu, mà nhìn bạn đấy kiêu lắm đấy, liệu sức mình rồi hãy nhảy vào

R&R

AK47 là một thứ kì diệu lắm chỉ con trai d2 mới biết thôi các bạn nữ không thể biết được đâu
:q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

vananhd20104

Về phần người yêu Nam thì Vân Anh xin bật mí luôn cho mọi người nhé: Đấy là cái bạn vừa xinh vừa thông minh mà Nam vẫn theo duổi từ hồi nảo hồi nào rồi chứ có phải người mới đâu.
Các bạn có đoán ra được đấy là ai ko?
Gợi ý nhé người đấy là người mà ai cũng biết là ai đấy.

R&R

Chà hóa ra trong lớp mình cũng có bạn vừa xinh vừa thông minh cơ đây :-/ , tôi chưa nghĩ ra đấy là ai cả.
Theo tôi con gái lớp mình chi thông minh thôi chứ không xinh. Xinh thì phải như con gái Bách Khoa cơ ,còn thông minh thì hì hi`hì tôi nghĩ con gái Bách Khoa vẫn hơn các ban lớp mình môt chút xíu thôi .
:q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:
hihihihihihihihihihihihi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000