có ai học D2 không vậy??

Little tiger

nguyen_tat_dat said:
còn chuyến đi chơi chắc khi kết thúc kỳ thi ĐH sẽ được tổ chức . hy vọng mọi người đều có thể đi được . thế mọi người thích lên rừng hay xuống biển ???

Thế vừa lên rừng vừa xuống biển có được không???? :D

freeman

Chào dân D2

Hay quá lớp mình vào đây nhiều đâu thua kém các lớp khác.Bây giờ các bạn lớp khác có dám chê lớp mình ít nữa không?Anh em thường lên nhé.
Chúc mọi người một ngày may mắn :d: :

nguyen_tat_dat

vừa lên rừng vừa xuống biển là đi đâu hả con gái ??? gợi ý địa điểm đi . dạo này ở trong này mệt mỏi quá may mà còn có cái forum này để lên tán ngẫu . lớp mình năm nay có những ai thi tiếp nhỉ , cố gắng lên anh em nhé . chúc mọi người một ngày vui vẻ .

Co be vo tu

Member
Ặc ăc....Lâu lắm mới lên trang web trường mình. Anh em tụ tập zui zẻ vậy. Hehe, bác Đạt dạo này rỗi rãi ghê. Cả nhà học học tốt chứ...xem ra, mỗi em là học hành lèng tèng.... :(
Co gi các bác add nick em nhé: [email protected]

buzztt

emitrang18 said:
Bu ơi, cái YM được chưa? Hôm nào rảnh lên chat tí cho vui đê! :D :>>
Chưa sửa được. Còn lâu đấy ! Ấy cứ add nick của tớ vào đi. Lúc nào sửa xong tớ sẽ gọi :D

nguyen_tat_dat

hê hê tui thì lúc nào mà chẳng rảnh . có học hành gì mấy đâu. hôm nay cá tháng tư mà chẳng thấy ai lên mạng bốc phét nhỉ???

emitrang18

Member
buzztt said:
Chưa sửa được. Còn lâu đấy ! Ấy cứ add nick của tớ vào đi. Lúc nào sửa xong tớ sẽ gọi :D
ừ, add tạm vậy. Hôm trước gặp chú Cường PT ạ,Ở chỗ BK. Chú ý vẫn thế, Đô Rê Mon Không thay đổi. Cả việc vợ chú lóc cóc đạp xe đạp đằng sau nữa. Mình vẫn chẳng hiểu sao có 2 người cũng đi mà 1 người thì đi xe đạp, 1 người thì đi xe máy. Hay chú ý sợ nếu vợ chú ý ngồi lên thì xịt lốp? :q: =))

freeman

LOA LOA LOA ĐỒNG BÀO CHÚ Ý TRƯỜNG MÌNH BẮT ĐẦU PHÁT BẰNG TỐT NGHIỆP RỒI ĐẤY ,DÂN TÌNH MAU ĐI LẤY THỜI GIAN:
SÁNG THỨ TƯ từ 8h-11h
CHIỀU CHỦ NHẬT từ 14h-16h

buzztt

Cái room lớp mình bắt đầu rơi vào nhàm chán + quên lãng rùi đây! Cả ngày mà chỉ có 1-2 người post bài. (Có người lên mà chả post bài nào, Dương Huy nhỉ :cool: ). Bây giờ bạn nào lên cũng phải post bài cho anh em có cái mà duy trì room nhé. Ko có gì để nói thì cũng phải nở nụ cười thân thiện chứ :)D <--- thế này này...)

Little tiger

Này này tớ bảo này, khóa mình đang có kế hoạch làm chào tuần mới ở trường đấy. Đang xin phép văn phòng đoàn, nếu được thì sẽ triệu tập dân tình lại và sẽ biểu diễn vào 18-4. Bà con thấy thế nào???

Zak

Hô hô hô ngộ chả thấy gì hết .Kệ chúng nó chứ :q:
Thông báo với mọi người nhé : anh Huy cao gầy có bạn gái rồi đó . Theo lời VN ( 100%) : " chúng nó có vẻ tình tứ lắm " . ( sao ? đủ tiêu chuẩn chuyện hay ho chưa ?? )
:q: :q: :q: :q: :q:

buzztt

Thông báo với mọi người nhé : anh Huy cao gầy có bạn gái rồi đó . Theo lời VN ( 100%) : " chúng nó có vẻ tình tứ lắm " . ( sao ? đủ tiêu chuẩn chuyện hay ho chưa ?? )
Ôi trời, chuyện cũ rích như trái đất. Hôm hội trường có đến đấy, ko thấy à. Tui ở nhà còn biết. hehehe..... :D

R&R

chính tớ gọi diện thọai di động cho bạn gái của nó đấy
có thằng D.Huy làm chứng

hí hí
cô bé vừa cầm máy lên đã bị tôi nói
"bạn ơi !"
"bạn có phải là ban gái của ban Huy không?"
cô bé im lặng, có vẻ lúng túng lăm'....
tôi bảo tiếp "thế ấy cho tớ gặp bạn Huy với"
cô bé vội đưa ngay cho thằng Huy -----> he he he he he

nghe giọng có bé có vẻ diu dàng lắm,nên đoán cô bé thuộc dạng
vừa xinh ,vừa thông minh
------> nhất bác Huy nhé ......

Zak

Hô hô hô Tranh béo thấy em đó thế nào?? Trông cũng =P~ nhỉ ??
Thằng đó cũng lắm số đào hoa phải không trang béo ??

R&R

Bố Huy lai trốn học rồi

Học hành như thế à
không hay đâu =;
không ai nên hoc tập ban huy nhe..hé hé hé

buzztt

Zak said:
Hô hô hô Tranh béo thấy em đó thế nào?? Trông cũng =P~ nhỉ ??
Thằng đó cũng lắm số đào hoa phải không trang béo ??
Thứ nhất, tui tên là Trang nhé.
Thứ hai, tui chưa nhìn thấy "em" đó bao giờ. hì hì.... ;) ( chỉ biết là bạn Huy có người iu thui) thế ông nhìn thấy chưa? Xinh lắm ha?
Thứ ba là bạn í số đào hoa hay ko thì ko biết, mà cũng chả cần biết. hehehe :q:
Thứ tư là DHuy bị ế rồi. hehehe.... :q:

R&R

Mày không phải nhớ đâu Đạt ạ!
Mày ở tít trong đấy thì chả có ai gửi quà cho mày đâu , thôi tự thưởng thức 6-4 một mình vậy nhé.......hé hé ...
=)) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000