có ai học D2 không vậy??

Son_Xi

Có ai bảo với tớ là có cái box này đâu,hôm nọ tớ vào web của trường mình mới biết là có đấy chứ. Mà mọi người năm nay có ý định thi DH ôn tập đến đâu rồi.Sẵn sàng thi chưa?? Mà thằng Tú bao giờ về VN đấy,khi nào về nhớ mua quà cho tao nhé!!!!

tubeo-uk-86

tao X-mas ve vn choi day, nam ngoai tao cung ve thoi gian do ,chang lien lac dươc voi dua nao ca. May chac van khoe dung khong , cong viec hoc hanh van on chu, da co em nao de y chua. Cho tu hoi tham den ban hoàn nhe
tat ca nhung ban ngay xua choi voi tú ha , tú chúc trang bíu thi trương nao dau trương do

buzztt

ko ai bảo cho bạn Sơn vừa đen vừa béo cái box này hả? Chán chưa?
Thế thì đề nghị bạn lôi kéo thêm các bạn khác vào, ( gặp cái phải lôi ngay) để box lớp ta ngày càng sum xuê. :cool:

nguyen_tat_dat

chan qua di mat , mat cong go mot luc ma chang post dươc nen dang go khong dau cho nhanh vay , anh em thong cam. dao nay tui dang ban on thi lai nen khong co nhiue thoi gian len mang noi chuyen voi anh em. doi khi nao thi xong thi se len thương xuyen hon. trang beo , sao biet D ve hn the?? chac la cac cu noi ha chuyen nay dang giu bi mat ma trang lam moi ngươi biet het ca roi!!!
son xi da vao dươc roi thi khoi nho tao nua nhe , nho nang cap trinh do tin hoc di , chu trinh tin hoc cua may lun qua day heheh

buzztt

nguyen_tat_dat said:
trang beo , sao biet D ve hn the?? chac la cac cu noi ha chuyen nay dang giu bi mat ma trang lam moi ngươi biet het ca roi!!!
Ôi, thế phải giữ bí mật hả? Thế thì mấy bạn đừng tin là Đạt về HN rồi nhé, vẫn ở tpHCM đấy :D
nguyen_tat_dat said:
son xi da vao dươc roi thi khoi nho tao nua nhe , nho nang cap trinh do tin hoc di , chu trinh tin hoc cua may lun qua day heheh
rất đúng, ko phải lùn quá mà là quá lùn 8-}

Son_Xi

Thang Dat ham,chang qua la hom do may cua tao bi truc trac nen mai tao moi ko vao dươc thoi.May lai thua co de chê tao a.Lại còn mụ Trang béo nua chu.Huhuhu.2 người bat nat Sơn,có ai hiểu thấu lòng tôi.
Thang Dat ve HN den ca tao cung biet,nhung tao thay may cu im im thoi, ko mua qua cho anh em thi da danh nhung cung ko co noi 1 cu dien thoai hay 1 cai mail hoi tham nhaunhau..Ban be tot den the la cùng
Đạt oi!!May cung phai thi lai a,Cái cam giac thi lai the nao,tao cung sap phai đá lại 1 vài trận rồi. Mấy trận vừa rồi gặp phải COLINA nên ko quay dược ,
Co ai biet mail cua thang Cường ko? Cho to di,to dang co viec nho no mua ho may thu o ben đó.
Tú:tao hoc hanh van binh thường,ko tot nhu ngay xua nhung cung ko den muc toi te quá.Còn chuyen tinh cam thi van dam chan tai cho. Ai co em nao gioi thieu cho Son voi,chu cu o tinh trang e am the nay gay go lam.

Son_Xi

Sơn có 1 vài vần thơ tăng mọi người:
Ngày xưa giám thị cũng đi thi
Cũng cóp cũng quay chẳng kém chi
Mà nay giám thi lại trông chặt
Chẳng để em được xem tí gì

buzztt

Son_Xi said:
Lại còn mụ Trang béo nua chu.
Nói lại đi nhé X(
Son_Xi said:
Co ai biet mail cua thang Cường ko? .
http://chuvanan.org/tuoihoctro/forum/member.php?u=1386
Vào thử link này xem, đây là profile của thằng Cường đấy!
Son_Xi said:
Ai co em nao gioi thieu cho Son voi,chu cu o tinh trang e am the nay gay go lam.
Phải chịu ế thôi, chứ có giới thiệu thì giới thiệu xong các em í chạy mất dép --> Sơn xi vẫn ế :q:

buzztt

Son_Xi said:
Sơn có 1 vài vần thơ tăng mọi người:
Ngày xưa giám thị cũng đi thi
Cũng cóp cũng quay chẳng kém chi
Mà nay giám thi lại trông chặt
Chẳng để em được xem tí gì
Chép ở đâu ra thế? Dạo này văn vẻ nhỉ?

tubeo-uk-86

trang biu a, dao nay co beo len ty gi khong, hay van the. Toi lai beo len roi, huhi ,nhung noi the thoi ngươi van do lam day. Bao gio tu ve moi may dua ban than di choi nhe

Son_Xi

To Trang: Ay nghi gi ma lai bao cac em nhin thay Son thi chay mat dep, Son co diem gi dang che trach dau, Ay noi the ma lam to ế thi ay phai chiu hau qua day ,nặng nề lắm đấy
Ma nay,sao Trang lai bao SOn chep cua o dau,ay co con nho hoi lop 12 tai sao thang Dung va thang B lai phai song ca bai Sóng cua Xuan Quynh ko?? Vi chung no tranh nhau doc tho cua Son day.Khi nao co hung thi viet may chữ ,thấy nghe xuôi tai thi gọi nó la thơ.

Vũ "nhị"

Member
Lớp D2 các anh có ai học ở Bách Khoa không? Em khai báo trước để nếu ( nếu thôi đấy! ) vào được BK thì rất hân hạnh được hội ngộ với các bậc tiền bối !

buzztt

Son_Xi said:
To Trang: Ay nghi gi ma lai bao cac em nhin thay Son thi chay mat dep, Son co diem gi dang che trach dau, Ay noi the ma lam to ế thi ay phai chiu hau qua day ,nặng nề lắm đấy.
Chết thật! Hậu quả này làm sao tui chịu? Thôi, bỏ qua đề tài vớ vẩn này nhé ;-)
Son_Xi said:
Ma nay,sao Trang lai bao SOn chep cua o dau,ay co con nho hoi lop 12 tai sao thang Dung va thang B lai phai song ca bai Sóng cua Xuan Quynh ko?? Vi chung no tranh nhau doc tho cua Son day.Khi nao co hung thi viet may chữ ,thấy nghe xuôi tai thi gọi nó la thơ.
Ha ha ha hô hôoo... =)) Ừ nhỉ, nhắc mới nhớ
mà này, đề nghị bạn Sơn đánh Tiếng Việt có dấu nhé

Son_Xi

Dạo Này Trang thế nào.Ôn tập đến đâu rồi,thế năm nay co thủ khoa được ko??
Hè này lớp mình có định đi chơi đâu ko? Tầm giữa tháng 7 nhé.Lâu lắm rồi lớp mình ko được gặp nhau? Ý mọi người thế nào

nguyen_tat_dat

chào đồng bào !!! lâu lâu không lên mạng lại thấy xôm tụ phết nhờ. từ khi thằng Sơn Xi lên mạng thấy anh em nói chuyện vui quá. dạo này ũng sắp phải thi rồi nên kô lên mạng osst bài thường xuyên được , hẹn sau khi thi xong thi sẽ lên thường xuyên hơn.
to Sơn : tao bây giờ cũng chẳng thấy cảm giác gì cả , chỉ thấy lo lo một chút thôi. còn chuyện sinh viên thi lai thì cũng là chuyện thường ngày ở huyện thôi mà , vô tư đị còn chuyện chơi bời thì thi xong rồi tính , ok??? thế nhé , hẹn anh em sau 2 tuần nữa , chúc vui vẻ

buzztt

Son_Xi said:
Dạo Này Trang thế nào.Ôn tập đến đâu rồi,thế năm nay co thủ khoa được ko??
Oé, em làm sao dám múa rìu qua mắt thợ! Bác Sơn Xi còn chẳng thủ khoa làm sao em thủ khoa đây?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000