có ai học D2 không vậy??

emitrang18

Member
buzztt said:
Chắc tay bạn này cũng phai dài cỡ tay...... BÀ đấy emitrang béo a! hihi :D
Xem ra bà cũng nên bắt chiếc ban Toàn lit kiếm 1 bạn tay dài như thế nhá :d:
Xin đi, tay em đâu có thể ôm được bạn Toàn cơ chứ, cái vòng eo chỉ thua thùng phi của bác ý thì em đầu hàng 2 tay vô điều kiện luôn. :D
Mà 26 này ở trường NN của em có tổ chức ngày hội 26/3. bác nào rảnh ghé qua gian hàng lớp em chơi nha. Thanks nhìu. Gian hàng của lớp BA2-04 ý. Đừng vào nhầm bác nhé.

buzztt

emitrang18 said:
Mà 26 này ở trường NN của em có tổ chức ngày hội 26/3. bác nào rảnh ghé qua gian hàng lớp em chơi nha. Thanks nhìu. Gian hàng của lớp BA2-04 ý. Đừng vào nhầm bác nhé.
8-} TRùi trùi, khiêp chưa. Vào nói được dăm ba câu còn lai toàn quảng cáo. hé he..... :q:
Mà này, bà làm chân bán hàng đừng có xử lí hết thực phẩm của cửa hàng đấy nhé. :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:

nguyen_tat_dat

thằng Thắng thì tui biết nick của nó lâu rồi nhưng mà dạo này nó học suốt nên không lên mạng đâu , thấy forum nhà mình nghèo nàn mà chán quá

buzztt

nguyen_tat_dat said:
thằng Thắng thì tui biết nick của nó lâu rồi nhưng mà dạo này nó học suốt nên không lên mạng đâu , thấy forum nhà mình nghèo nàn mà chán quá
Thôi, thông cảm cho các vị lớp mình đi. Các vị í có nhiều ước mơ + hoài bão nên con phải học ngày học đêm. :?
Có gì thì nghỉ forum 1 thời gian rồi lúc nào rỗi rãi hẵng hay.... :)
Thế ấy co thông báo được cho đúa nào chưa?

NOBODY

Member
nguyen_tat_dat said:
Học á, học gì??? Tui thấy nó lượn suốt. Sáng, chiều, chả biết có tối không :D
Nó chỉ lười lên mạng thôi :D Mà lần trước còn quên mất nick và pass nữa chứ :D -----> Mãi mà chả vào được.

buzztt

NOBODY said:
Nó chỉ lười lên mạng thôi :D Mà lần trước còn quên mất nick và pass nữa chứ :D -----> Mãi mà chả vào được.
Đúng là miễn bàn luôn bác NOBODY nhỉ. :D

nguyen_tat_dat

đâu có. nó đang ôn thi nên học suốt. ban ngay thì vẫn phải đi học ở cao đẳng BK mà . đừng nghĩ oan cho nó tội nghiệp . chắc forum phải tạm nghỉ cho đến lúc thi xong như Phan Trang nói vậy .

stupid_academy

nguyen_tat_dat said:
nếu ai muốn liên lạc với Đạt có thế vào nick congtubotcva để nói chuyện nhé . chúc mọi người một ngày vui vẻ
bố mày
lâu quá không gặp mặt mày rồi
dạo này thế nào hả em
nhắn cho anh nha

nguyen_tat_dat

hô hô đông vui rùi nhỉ !!! thế mà tưởng phải đóng cửa forum rùi chứ . ê Thắng !!! tao tưởng dạo này mày chăm học lắm cơ mà . mà mày đã đi lấy bằng tốt nghiệp chưa ?? lấy thì lấy cho tao luôn . còn thằng Toàn béo kia , mày có người yêu rồi ah ??? chẳng thông báo cho anh em gì cả ? lại còn cái vụ ôm eo nữa chứ , chắc tay bạn đấy phải dài lắm Toàn nhẩy :D

Zak

Trang béo hay lên nhỉ .
Ních i a hô này : Stargezers . Thích thì add, không thích thì cũng ...nên biết

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000