Châu 10D4 FC

Ai là người xứng đáng với Châu nhất ?

• Bình ( Mình đó )

Votes: 2 2.6%
  • Trường 11D9

Votes: 25 32.9%
  • Giang 10D2

Votes: 17 22.4%
  • Nam trường Phương Nam

Votes: 1 1.3%
  • 1 ai khác ?

Votes: 31 40.8%

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.
ai có nhiều tièn trên 4 rum nhất thì ăn em ý nhớ :))=))=))=))=)) bùn cười không còn gì để nói nữa hehe đệ anh ơi muôn ăn em ý không anh cho ít tiền chú tiền chú chơi đấu giá với bọn ne :)0=))=))=))=))=)) alo^ alo^ lặng lẽ đi ra nèo

boy_kieu_ko_kieu

chuyện em CHâu mà , CHâu nhể , anh trả em 120000000 VND , ủng hộ cho em ghê chưa :)) nào ai muốn chiến tiếp hehehehee
Tôn vinh em CHâu d4 nào =))

boy_kieu_ko_kieu said:
chuyện em CHâu mà , CHâu nhể , anh trả em 120000000 VND , ủng hộ cho em ghê chưa :)) nào ai muốn chiến tiếp hehehehee
Tôn vinh em CHâu d4 nào =))
bây giờ chơi tiền ttrên 4 rum ý <<<<<<<<nhìn tiền của mình đi ai muon tháng thì có thể mua tôi bbán rẻ cho :))=))=))=)) alo^ alo^ mua hàng đê, lặng lẽ ra đi

gipypy_9x

Member
theshadow said:
kekeke em gửi hết ngân hàng roài,tiền em bây h đã là 500 roai:)):)):))
ặc , thế thôi tớ tự nâng giá tớ nhé :"> :"> :"> , mà này tớ có phải hàng hóa đâu mà đem ra đong đếm ghê thía :(( :((

friend_4ever

A , lăng xê châu cái nào =)) , em ko mua Châu đâu , Châu là của em roài , từ trc' cơ nhưng em là girl ko tính :)) cho các anh tiếp tục rao bán nó , ủng hộ Giang d2 , có cần thêm money ko ;)
@ Boy_co_don " ko thich lam quen vơi anh , hư' , Châu toàn nói tôt về anh mà anh ko bênh nổi nó 1 lời , ko chơi

friend_4ever said:
A , lăng xê châu cái nào =)) , em ko mua Châu đâu , Châu là của em roài , từ trc' cơ nhưng em là girl ko tính :)) cho các anh tiếp tục rao bán nó , ủng hộ Giang d2 , có cần thêm money ko ;)
@ Boy_co_don " ko thich lam quen vơi anh , hư' , Châu toàn nói tôt về anh mà anh ko bênh nổi nó 1 lời , ko chơi
em hèm :p không thích làm quen thì thôi hehe kiêu thế đúng là .:))=))=))=))=)) alo^ alo^ alo^ con gái là thế đó

trungvb

Moderator
bó tay Trâu bị đem ra mổ thịt thế này ko biết sống đc mấy hồi...mà cho e hỏi.,.nhiều chồng với nhiều bồ thế này lúc "" thì sao....tập thể à...=))=))=))

trungvb said:
bó tay Trâu bị đem ra mổ thịt thế này ko biết sống đc mấy hồi...mà cho e hỏi.,.nhiều chồng với nhiều bồ thế này lúc "" thì sao....tập thể à...=))=))=))
chia nhau ra Trung ạ , 2 4 6 và 3 5 7 , chủ nhật cho 3 tăng :))=))=))=)) alo^ alo^

trungvb said:
Không đâu , ko chơi đồ dùng chung ;) ;) ;) , dễ mắc nhiều bệnh ........=)) =)) , đang đấu giá xem Châu thuộc về ai mà , thông tin chậm roài ông oai
@ anh Hùng : tất cả những mối quan hệ của Châu đều kể em nghe mờ , khâm phục anh , bái làm đại ka :)) :)) , anh cho em làm em rể đê ;-)

tớ mãi là bạn ấy said:
@ anh Hùng : tất cả những mối quan hệ của Châu đều kể em nghe mờ , khâm phục anh , bái làm đại ka :)) :)) , anh cho em làm em rể đê ;-)
chú cứ tự nhiên ......... đấu giá tiếp :))
anh cũng đang muốn có em rể lắm đây :D ;)

trungvb

Moderator
oặch thía hử....nếu còn đấu giá là lạc đề đấy mọi người sẽ bị del bài....vậy nên hãy trở về chủ đề chính...nói những thong tin liên quan đến trâu đê

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000