Châu 10D4 FC

Ai là người xứng đáng với Châu nhất ?

• Bình ( Mình đó )

Votes: 2 2.6%
  • Trường 11D9

Votes: 25 32.9%
  • Giang 10D2

Votes: 17 22.4%
  • Nam trường Phương Nam

Votes: 1 1.3%
  • 1 ai khác ?

Votes: 31 40.8%

• Total voters
    76
Status
Không mở trả lời sau này.

DanteXXL

Chồng C thì ko khéo bi h anh í tan xác chim muông rùi =)) Cả đội quân đông đảo Fans thế này làm sao anh Trường chống lại đc nhờ =)) =))

boybaby

theshadow said:
có mod nào cảnh cáo anh Trường ko nhỉ,câu bài quá:)):)):))
em thuộc ban quản lý C_FC
Roài , biết chú này rồi , đương kim quản lí B-) , canh tranh lành mạnh nhớ :-S

DanteXXL

Ko chạy thì ở lại làm giề?? :)) Ở lại có khi bị các fans chen lấn xin chữ ký => nứt đầu bể trán như chơi =)) Chuồn là thượng^n sách :D

gipypy_9x

Member
theshadow said:
toàn thấy mem thôi àh,chẳng thấy nhân vật chính đâu,post 1 bài roài chạy.............Amen
hic hic ấy nói cư như cái gì hoành tráng lắm ko = , tớ có là gì đâu :( , toàn thế rồi thế nào cũng đến lúc bị bơ cho mà xem :(( :(( :(( , đau hết cả lòng

DanteXXL said:
Chồng C thì ko khéo bi h anh í tan xác chim muông rùi =)) Cả đội quân đông đảo Fans thế này làm sao anh Trường chống lại đc nhờ =)) =))
ừ thế chú theo phe anh đi , mà theo phe anh làm gì nhỉ anh cũng chẳng biết thôi đi ra không lại bảo mình câu bài
nhẹ nhàng bước vào ngó nghiêng , sau đó anh ra cũng nhẹ nhàng và âm thầm alo^ alo^ vỗ tay cái nhẩy =D>=D>=D>=D>

DanteXXL

Em tình nguyện luôn=)) Nhưng làm đệ của anh thì có cần phải đi đâu cũng alo^' alo^` ko?? =)) Lặng lẽ đi vào, ầm ầm đi ra alo^` alo^' =)) =))

theshadow

Member
chà thằng Linh này cũng nhiễm alô alô roài àh,thiện tai thiện tai.........
mem đâu hết roài,vào đây rà soát lại nào:)):))
ui ui hay wé,em trả 1 gói có cánh=))=))=))

DanteXXL said:
Em tình nguyện luôn=)) Nhưng làm đệ của anh thì có cần phải đi đâu cũng alo^' alo^` ko?? =)) Lặng lẽ đi vào, ầm ầm đi ra alo^` alo^' =)) =))
:)):)):))=))=))=)) để anh hỏi con ny ở tổng đài cảu anh đã , mà theo phe anh làm gì ý nhỉ chú biết không , chống lại bọn nỳ à , không phải thế chứa ,alo^ alo^
anh vô can chuyện này lặng lẽ và âm thầm đi vào lại đi ra hehe

gipypy_9x

Member
này sao anh TXT cứ âm thầm với lặng lẽ thía , anh nói 1 mình đi , dụ dỗ người khác nói thía nghe ức chế ko chịu đc , nghe cư như kiều gì ý buồn ko ra vui cũng chẳng giông , điên .............................
@ Giang : nói hay nhờ .........

DanteXXL

Thui!! Chưa dại :D Cứ chờ xem bang của anh Trường mạnh ko đã =)) Có gì sẽ thỉnh giáo sau nhờ=)) o^la' o^la` =))
Em cũng vô can => lặng lẽ đi vào và ầm ầm đi ra tiếp =))

gipypy_9x said:
này sao anh TXT cứ âm thầm với lặng lẽ thía , anh nói 1 mình đi , dụ dỗ người khác nói thía nghe ức chế ko chịu đc , nghe cư như kiều gì ý buồn ko ra vui cũng chẳng giông , điên .............................
@ Giang : nói hay nhờ .........
anh dụ dỗ thằng d2 chứ có dụ dỗ em đâu mà em ức chế thế fan em lại quánh anh thì anh toi co*m à , người anh nhỏ thế này thì có mà 1 hít về làng :)):)):))=))=)) alo^ âlo^ đẹ anh đâu rồi ra đỡ đạn cho anh 1 2 3 chạy này hehe

DanteXXL

=)) Đại ca chạy trc rùi thì đệ bít làm giề?? =)) :)) Đứng lại cho chúng nó ăn "Phiên Vân Phục Vũ" àh?? =)) Sư huynh kém wá >:) Tôn em làm sư phụ đi thui >:)

boybaby

hehehehe , nào nào kiểm tra lại túi tiền cái , mua em CHâu ngay lập tức , mà nghe giống truyện Kiều nhể cái gì mà " Vàng ngã giá ngoài 400 à " =))

boybaby said:
hehehehe , nào nào kiểm tra lại túi tiền cái , mua em CHâu ngay lập tức , mà nghe giống truyện Kiều nhể cái gì mà " Vàng ngã giá ngoài 400 à " =))
ông sao lại so sánh em ý với kiều thế , thúy vân được rồi , kiều không tốt đâu
VL : chú chưa làm đệ đã thích lên sư phụ cẩn thận anh không pt chú đâu đấy hehe chủ pt đây alo^ alo^ , thế lặng lẽ đi ra thôi nhờ alo^ alo^

hay hay , cái topic này bắt đầu hay roài đây , giống kiểu đấu giá VIP để tù thiện ý nhở , Châu Hot quá :))
Từ h gọi Châu là em nhé , mình là đàn ông việc quái gì phải ấy tớ :)) , em CHâu , anh đăng kí 1 suất em rồi , nào ai trả típ đê

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000