Chào mừng đến với CVA

Lại chả lườm! Bây giờ vẫn còn muốn dỗi anh Tú đấy! Chờ mỏi mắt ở trên tầng 5 mà mấy ông lại lang thang tầng 4! Hừ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

chocomog_257 said:
Đấy anh nhắc lại bây h em mới nhớ, hehe, sáng nay vừa đi ăn mừng SN em xong :D

Lúc ngồi ở quán 123, Kẹo đang hát "i can fly..." thì Vanh quay ngoắt lại, 1 tay cầm thìa, 1 tay cầm dĩa chuẩn bị xơi Kẹo =))
Người ta hát hay thế còn gì! Đã bảo hát MUKNX mà quên mất!

qua_chanh_chua

a ha , bây h em mới hiểu Kẹo dỗi vì cái giề. Thế mà lại quay ra dỗi một mình anh Tú mới quái nhể? Này nhé , nói cho mà biết , dỗi cái kiểu đấy chẳng có ai để ý đâu , may mà còn có mấy anh đấy. =))

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Lại chả lườm! Bây giờ vẫn còn muốn dỗi anh Tú đấy! Chờ mỏi mắt ở trên tầng 5 mà mấy ông lại lang thang tầng 4! Hừ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thì lúc đấy 2 thằng Tú với Đăng còn mải ngắm sang mấy hàng "phụ tùng" bên kia ý mà =)) =)) =)) Anh ko nhìn gì đâu nhá, nghe 2 đứa nó nói mới biết :D
Còn Giang với Tuyết nhé, toàn đánh lẻ, đi đâu cũng chả thấy, đáng lẽ fải dỗi G này [-(

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Người ta hát hay thế còn gì! Đã bảo hát MUKNX mà quên mất!
Sến, làm như mình vừa tốt nghiệp xong ý =))
Hát Proud of you trong lúc đang ngấm thuốc ngủ tự mình điều chế, hay thế còn gì =))
À mà còn chưa hỏi tội Kẹo suýt nữa đã chuốc cho huynh thuốc ngủ nhá ;-)

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Thì lúc đấy 2 thằng Tú với Đăng còn mải ngắm sang mấy hàng "phụ tùng" bên kia ý mà =)) =)) =)) Anh ko nhìn gì đâu nhá, nghe 2 đứa nó nói mới biết :D
Còn Giang với Tuyết nhé, toàn đánh lẻ, đi đâu cũng chả thấy, đáng lẽ fải dỗi G này [-(
Sao lại bảo là bọn tớ đánh lẻ. Vẫn đi chơi vui vẻ với mọi người đó chứ , các em nhể. Chẳng là lúc cuối , phải đi về , chiều còn đi học , ko thể đi cùng mọi người được , xin thứ lỗi ;)
Dú sao thì cũng phải có chút thời gian riêng tư cho T chứ. Tớ đã hy sinh cả buổi sáng cho cậu rồi còn giề

Dỗi tớ hả. No comment !! Pó tay pó cả người. com. Con trai mà dỗi như con gái. Lêu lêu lêu. xấu hổ quá kìa =))=))

haketu

Member
styleliza_e2 said:
Chán mọi người quá! Xin mama ra net để chơi với mọi người mà thế này đấy!!!!!!
còn anh đợi cả ngày chờ kẹo lên thì đúng lúc đang cần chát thì tự dưng bị out
chán không chịu nổi

haketu

Member
trong những vấn đề thế này thì làm sao mà optimistic được hả ĐM.hôm qua tức cái may ===> 1 phát vào quả CASE ===>teo==>đang đi sửa
híc.......... may là data được cứu sống. không thì chết

nhgiang

Member
Hahahah. Làm gì mà tức đến nỗi đá cả case vậy =))=)). Khổ thân cái máy.

Suy cho cùng , cái máy hỏng là do em Kẹo gián tiếp gây ra. Còn lí do thì............. mọi người ai cũng biết =))=)) :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000